binafsi nina watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao huishia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na karibu sana kwenye salama na mimi ndo salama mwenyewe na leo niko na makochali kwa muda wote huu nitakuwa nikizungumza na mshikaji wangu kuhusu stori nyingi sana za maisha yake mpaka hapo leo alipofikia kupitia boomplay bila shaka unaweza kutusikiliza vizuri sana na kuna platform nyingine kama spotify pamoja na itunes unaweza kutupata lakini kama wee ni mtu wa kuangalia unatuangalia vizuri kupitia kwenye chanel yetu ya youtube ambayo inaenda kwa jina la yastontown yaani y ya ni yah alafuw ili ya karibu kwenye salama na mi ndio salama mwenyewe na leo niko na mako cha myb hii hapa inaitwa tetema, eh? tetema. Ehe, kutoka sama samaki samaki ukienda pale unaagizia lita mj shilingi 3 unashea na washikaji zako kasababu wanasema kizuri kulaw mbo tuauningine iagab suzote inaa unaumbe bwana unaba anyingiama ulishatupatupanje vilkwaiy pakuubaaiihongera sana mm. nanafikiri Uh, sijui mipango yako ilikuwa imekuwaje mm. lakini unadhani huu ni wakati mwafaka ulikuwa kwako wewe uh, unajua kwenye haya mambo ni mipango na, na mimi naamini mipango ambayo mungu anakuwa anapanga ndio mipango ambayo inakuwa ni mizuri zaidi kwao nafikiri ni muda mwafaka kabisa okay. yeah. kuna demu yote ambaye kukulazimishia mimba au kukuambia kwamba nataka kuzaa na wewe he, he. wapo I- ku, mmongo mm-hmm. kuna mngineanaeza ona tumchongona mm-hmm. mtoto tauaab usa mm-hmm. i si, sidhani si kama ni kitu kizuri kwa mwanamke mm-hmm. kuwaza hivyo alafu afanye wanasema yeah. e, bora ukosee vitu vingine vyote lakini mm. usikosee mtu ambaye utakuwa uta, yeah. e, mm. okay. so naomba kuhusu kuhusu kuhusu kwake imekuwa kwanza nataka kujua jina lake kwa nini ameitwa hilo jina tutajie jina lake alafu tuambie kwa sababu gani uliamua au mliamua kuchagua hilo jinamazaikua uh, nataka, nataka jina fulani hivi flani hiv unajua cha kwanza mm. alafu nikataka na maana pia w ni, ni nzuri unajua ko nimefatilia wee kwenye nnet na kuchekicheki baadhi ya watu pia tumewaikuongea p wminianke ni baraka aam linaweza likamfaamenelewagu Uh, lifurahia yani livokuwa iko simple mm. yeah, yeah. Okay. Mm. so nataka nataa uni, unichukulia kwenye hiyo safari huyu mm. ni mtu ambae haya na, mm. mm. ah. <laughs> mazingira ambayo naua natokea especially kwa mtu ambaye unakuwa unampenda unaona kabisa huyu mi mtu ambae niko naye ni mtu kwanza mwenye focus alafu nampenda nanipenda vitu kama hivyo kwahiyo najiona kama vile mungu amenibariki kupata mtu ambaye eh, sn zake naona kabisa zinaoana na mimi tea inawezekana akawa anawaza vitu vingi zaidi awesome. mm. uh, yeye ni, ni, ni mtu ambaye amenisababisha ame nione nijisikie yani, furaha baada ya unajua kuna ile kwamba mtu anakwambia bana na, na mimba au na mtoto wako bana hivi na hivi unajua zile unajikuta nataka kushtuka kulingana na yule mtu mwenyewe <laughs> <Wewe. laughs> e, inakuwa tofauti kwa mtu ambae unakua nampendamks hndotaishi naaua ewska furahaabaada tf d hiki uh, nilikuagizia mimi mwenyewe binafsi okay. kutosamakisamaki hiyo eh? ambayo yuko upande wako hiyo inaitwa kolekole choma kolekole ni samakilanunatak enda kunnuau mamake nimesahau hiyo niishingu ishiaan na hii ya kwangu iliyoko hapa inaitwa kalamari mundomundo mundo. Eh, kispanish ni dunia kwa iyo ni kalamari mundo. ya dunia nimamezakwenye saani apo kuna mchicha hen imewekwa naa na, na hizo mm, alafu mm, kuna mm. pilipili kuna kachumbari mm. yani mambo yako mengi sana kwakuangalia tu unaweza ukashiba tutagusagussay mm. tuendelee nikumbushe tulikuwa tumeish nilikuwa nakuuliza ulikuwa wapi she wakati unapewa hiyo tarifa kwanza ripoti nilikuwa kwangu yani tulikuwa nayo kwanza alianza kama vile anajisikia umwaumwa vitu tofautiubhi za... mchana jioni mm-hmm. lakini tukaenda tukapima akacheki akakuta kwamba ana miezi miwili ua kwa hiyo ndio, siko na, na, na, actually, ndio Kusababu, eh, siku ambayo niligundua hiyo na a ndo ilivyokuwa kwa sababumwanzoni sikuelewa kwanza anaumwa muda kuna kanza anaumwaa metke vile mm. lakini bila sisi wote sisittu kwamba ni swala ni la, la, la, la mimba okay. mimbaenda mm. mwshwasiku tukaenda tukacheki tuka tukagundua kwamba shida ni hiyo kituhana shida pale hiyo likuwa ni barakayani shida ambazo zilikuwa zinampata oh, yes. okay. <laughs> <laughs> kwa hiyo ndio ndio siku ambayo nilipata hiyo taarifa hii kitu yako po imeshuka kidogo usijali hiyo hmm. ni kama wakishuka unapandisha <laughs> <laughs> yeah sasa mlivyoambiwa sasa kwamba bwana e, e, shida ambazo huyu mtu akonazo zinasababishwa na hiki kitu yes baadaye kitubaadaye hizo hizoe ambazo kwa mfano hndio no, hcho ikasema bahatizu ata mwenyee ni mtu ambaye alikuwa anatumia an, an, ni mtu ambaye hali labda labda unajua vile junk food, zile nini unajua, anapenda kula fulani. Kama yeah, kama sama, kisamaki, vitu fulani hivi kama abda mm-hmm. zianapenda kulayaaaamaitu flani haswao imekuwa ikimsaidia hiyo sana na kwa sababu hizo ni ba ambazo alinipa ali pia nanii daktari akaa nanmbia bana kwa sababu tulikuwa atujui na alikuwa nauma vitu tofauti tofautitofauti kilichomlinda ni inaonekana anakula vizuri unajua zithen mm-hmm. eh. tumeenda mpaka tumepata mtoto tukamshukuru mungu okay. yeah. uh, kitu kikiwa kigeni kila mtu anakuwa mshamba nacho sijawahi kuwa na, mm, na mimba yeah kwa hiyo si sijui hizo lakini naona tu kwa watu mm. lakini kunakua kuna kuumwa ukiachana na hizo mm. kabla hajajua mm. yani baada ya hapo mm. maisha yanakuwa yanakua anabadilika yes. sindio mm. kama kuna vitu alikuwa anafanya hatakii kufanya kama u kuna mitungi inahusika haitakii kupigwa mm. na vitu kama hivyo mm. mm. unafikiri e, ali, aliweza kuna hiyo ama mlikuwa sa zingine mnagombana kwamba kwambahiyo usifanye unamkuta ameshika kitu ambacho anataka kufanya ambacho akitakii kufanya Apa, ama ilikuwa ni iiasabuzuri yani ni sababu ni, ni, ni uzuri ni mtu ambaye anaelewa hivo vitu najua ana, anaulizia bahatinzuri si tuwa tunawasiana mzee kaisi hmm. e, alikuwa anaongea naye namsaidia kami una, unafahamu ana, anajua vitu vingi hey, ni mambo ya wanawake kitu yes, na yeah. akawa rafiki yake mpaka siku vingiwrafik yakppat mwambia kawa mefurahi sana akasema tahuja kumuona hiyo mm. unaelewa hiyo situation kwamba alikuwa kwenye mikono salama zote okay. yeah. zimeenda yani, mimi sija labda ile siku ambayo alikuwa ana mtoto sasa ndio anakujaiambi uh, yeah. sababu ile siku ilikuwa ni usiku <laughs> <laughs> <laughs> yeah, alipata yani, alikuwa anasikia maumivu kama yanakuja unajua zile sasa maumivu alavyo yasikia na akhn ambazo zinakuwa zinaendelea unajua mm, mm, mm. tukampigia daktari akasema kwamba hiyo akaja pale nyumbani akamcheke akasema bai kesho saa saasita anaweza akatarajia hali kila baada ya muda fulani <laughs> <laughs> mwisho wa siku we mwenyewe ndio unajaribu una ku, kujifunza mpaka kafika ile ambayo kwanza kwanza nyumbani tuzir, ta kutoka nyumbani, mm. yani ni, ni, mbilinge, mbilinge. Mm-hmm. ni paka tunafika daktari daktari kwanza daktari akae akutanangedaktari wndem Okay. E, afurusha miguu <laughs> unajua <laughs> e, e, aelewiafu e, sasa mi sababu sina experience za e, hizo vitu naangalia na tu vitu vitugani nakuomba mungu na vitu kama lakini navitukama aini ikua nif hiv ilipnda saliingia lakini waliniambia nikae pembeni tu lakini okay. subiie ta iombaiamba munu ana wasababu kingine iikuwa natia moyo kwamba k okay, hizi ni proses za kibinadamu ambazoa zinatokea lakini mm. pia huwezi huwezijua kama kitu akijawaa mm. mm. konikuwa yani unakaa kwenye mawazo yeah. yeah. na kumwomba mungu unajua unajuaaa ni rafiki yangu najua kidogo kiasi kuhusu familia mm. uh, nyumbani kwenu kuna msichana mmoja si sindio yeah. wa mwisho yule mm. lakini nyinyi wanaume wengi yes nataka uniambie jinsi ambavyo wewe ulikuwa katika, katika familia yenu mm. na yoi kuja kwenye maisha yako mm. imekusogeza wewe kiasi gani yeah. uh, kwanza kama unakumbuka niisha kuelezea pia story kiurefu ki, ki, kidogo kuhusu familia yetu uh, mimi tuko wanne yani upande unajua mama na, na mzee wangu mimi wana watoto wanne lakini kuna wengine wawili wa pembeni unajua lakini mama yangu mimi hajawai kupata mtoto wa kike sualea mm-hmm. mm. kwa imekuwa kwamba tuko watoto wanne ambaye ni mimi zh anakuja alafu mm. beef ambaye ni frank frna mm. ambae ni fred mm. tuko wanne kwa hiyo na ni wa kwanza nilizaliwa mwanza kule bugando kwa hiyo tumekuwa kwenye maisha fulani hivi ambayo wazee wetu wamekuwa ni, ni wazee fulani hivyo wenye wenye misimamo sana especially katika swala la mtoto mzee la sababu, mtu vingine, kabisa, na vitu vyake vingine lakini akininamna yakulea moto haada fulani hivi zilimisi unapokua mtu mzima naua okay. apa msh alimisi hapa alimisi pale ndio maana lada tuko kwenye stuashen flani njuow mwenyewe nakua unakua uelewi unaelekea kwenye stuashen gani mm-hmm. kulingana na mzazi nzuri mzee wangu mikua, akini, kuwa mtu, mtu mzima sasa zile. Mm-hmm. Kwenye, mze wangu ni mtua kaanpeleka kwenye shughuli flani hivo za ujenzi wakati wakatihu napenda sana mziki mm-hmm. naona tanginiko primary kuna shule moja mwanza pale pale ngoma alafu kuja tena daa, shule mm. <laughs> <laughs> alafu ikaja kanisani naita kitangii liko mwanzapal kulingana na motivhn labda za mzazi lakini ukawa na vitu vyako binafsi unavipenda najua right. z alafu na yale maisha mbao mi nimekuwa nikiaishi na wadogo zangu nafikiri kwa ule karibu mdaraaach nachoakini kinapokua kinatokea kiko araund unaezaukawa naki Una, una, una, una, una, una, kina kuingia n yani bila mm. w kujijua najunekan mm. na hata picha au sijui watuganiekuta n t wakmpelekeakwaanfny hta ambavyo mtoto wangu mie najaribu yani, na na, na, na, na kutumia kila ambacho nitaweza ue kuna vitu ambavyo kwa sababu sitaweza kujua ni ni nani kwa ku, kwa ku, kwa na vitu hakuna hakuna hmm. hakuna mpira labda hmm. hakuna labda hakuna, hmm. ambavyo vina, vinafanya mind active hmm. alafu end of the day ni kitu ambacho amekipenda sana kwasababu itweza kto otanningoobo afanya kifupi ni kama kama umewahi kuishi maisha yako wewe ukapata mtoto inamaanisha lazima uangalie yani, nikama una, nikama you, yes. okay. e, kutsip, ni kama yani, mungu amekupa nafasi ya wewe kuzaliwa sasa na, una, una, una, una, una, una, una mara nyingine lakini ndio maana ukifuatilia tenmara kwenye, kwenye, kwenye, kwenye baadhi ya wa wazazi ambao ametoka na mtoto tangia mdogo mpaka akawa mkubwa kwenye kitu kimoja anachokipenda wanakuaga ni watu fulani hivyo wako tofauti sana Eh, alivyoanza za mshua, mshua, mshua, mshua. Mshua, na vitu kama mm. eh, yaani mm. alikuwa na, ana, ana, anaangalia kina na eh, eh, mm. ukiangalia mwekezaji pale yani anajua kabisa huyu inabidi nizibe mapengo kwamba ambapo wewe labda umewahi kuwa mtu mzima nmana ah, sijui ana sarakasi Mm. labda ningejua kuuka au napenda lakini mpaka utuzima wangu sijui kufanya hivo au kwa nini mi siwezi kucheza mpira na kumbe nilikuwa nikwanimekuja kupenda mpira ukubwani lakini ndio kitu kweli nilikuwa napenda mm. lakini hakikuwa labda around siju manielewa kwa hiyo unaweza ukaweka piano unaweza ukaweka gitaa ndani ya nyumba ukawa. unajua zile mm. sio kwamba mi ya ni mwanamziki au ni lakini just in case kapenda mm. unajua zile mm. kwa niazima life ambayo nimeishi me, ni na wazee wangu imenifundisha kwamba yani ni kama vile eh, inanionyesha kabisa kwamba ukipata mtoto jaribu nawee kumse ambavyo unataka awe mm. kwa kuangalia kwa, kwa, kwamba ok wewe labda wazazi wako waliwai kufanya alafu unazaa mtoto pia ujui jinsi ya kumseti kul kwa, yani mm. kwa sababu mwisho wa siku hivyo vitu ndio vinakuja kusababisha asilimia asilimia tuseme gapkwamfano asilimia tuseme ingekuwa asilimia hamsini ya watanzania wanafanya kile kitu ambacho moyo wao unapenda ingekuwa ni atari, sana salam. Na, na kufanya kitu baba kuendesha ndege ndege ila waondada ndegeaa tanzaniaan hapa hamna hela kwenye kitu chochote aaanaela kwenye mpira amnaela kwenye mzikiaaakwenye nini anafanya kie kituau akndaaa ngikuendehaangu ndege kwa muda mrefu nimegundua ndege inabidi iwe na kitu fulanina ku flannaeza akafanyah ya tkno au ya uya, kitu ambacho kimefanyika ambao uo ubnfuambao hauwezi kukuta huyo mtu ikatokea tena sijui alifaa misteki gani akaangusha watu mm. inakuwa tofauti ina watuofautiansha ina yeye sababu anaipenda anaweza akawa nawaza sana kwenye icha kile kitu hata akiwa nje ya hiyo shuuli na vitu kama hivo au akawa anafatilia dp kwamba hiki kitu nataka ni, nikijue zaidi kwanini ndege kak benki pa lakini akitoka pale anapenda mpira anapenda sana kucheza mpira lakini hachezi mpira akuwai kutaa hea mpia lakini mpia ulikwa aikali wakti mwngineae wkajaribangi hi kebgani afaya ausem mtu akiwa maj e tunahitaji tu tuna watu wawe free yani mi nikiwa m- ftbola kuna area ukiwa m- bola unapata hela unatusua una yni sio kama ha- hakuna, hakuna hizo e, kama kuna mtu ni mchoraji anaweza akapata kwa ka na kuandalia watu matukio unakumbuka kama mp mziki ulivyoanza zamani ilikuwa ni kama vile hakuna n kizazi yani, kipya kipa yani, unajua zile kwamba kuna mziki wa aina hii Konekana ni kama tu mm-hmm. lakini still watu waliendelea kufanya kwa sababu wanapenda vile imekuja mm-hmm. mm-hmm. sasa watu wanaelewa okay, hii ni biashara mpaka mtu ambae hapendi mziki anaonaboata ah, nifanye mziki labda naweza nikapata chochote chocho, kwa sababu tayari ni kebo inafanya kazi mm-hmm. lakini leo hii una, unaweza ukashangaa mtoto wako anataka kuwa mwanasarakasi hii nchi wanasarakasi wanaingizaji hela tuna mwanasarakasi ambaye anaishi masaki kwenye unajua zile mm. je tuna, tuna mchoraji ambaye anaishi masaki mtanzania unajuahzo hiyo wakiangalia itofautahuru wakujieleza utakuwepoa uwawatonawe ukawa yoyote wasabau ms flaanaelamt faoaanaeem nadhani sasa huko tunafikalini au ndo, ndo tunatengeneza huo kama naomba pamoja na kuomba mungu na vitu kama hivyo kwamba nitajitahidi kuweka vitu ambavyo nitahitaji aw ya anavyofanya yan unajua wakati mwingine kujua kupiga chombo labda niweze kawa hapendi ye kufanya mziki kawa najua mm-hmm. napenda hpndnaweza kaaw anajua kupiga gitaa ana, kufanya taawezaufanyladasaraka unajua kucheza mpira labda basket au ya chochote yani unajua nini yani vile vitu ambavyo vina, vinafanya chochotenajuatmbo ya mtoto nakua hey. okay. ningependa kua kwenye hayo mazingira ili mwisho wa siku ntagundua e anapenda nini zaidi basi uwekezaji okay. yes. um, kitu kizuri sana kuhusu wazazi zaidiuekezaj watoto wao kile ambacho wanataka lakini ni kwa sababu system kama ambavyo umesema wamba yes. E, mzazi anaona anaonak like, nikuache iweje yeah. wazazi wengi wamekomalia wame, wame, wame watoto wao wakae darasani eh, wakati hata eh, eh. hiyo kazi aki, akiipata ambayo imemweka darasani muda mrefu inakuwa haimpi furaha misha mm, mm. siku unakua na, na taifa au watu ambao hawana furaha yes. um, nataka tuachane na, na, na hiyo kidogo nataka tuzungumzie wewe kama na kara yako mm. Lini ulijua kwamba wee una, una, unaweza kutengeneza biti eni eh, mda mrefu sana mimi hata wakati na unaona hizo hata kupiga ngoma ni, ni, ni zile i za ku, kuona kitu yn kwa mfano naona ni saasaa tuseme uh, uh, mtu ambaye anapiga cha labda akiona kamera n unajua anavyojisikia m naju nikionan unaona kitu katika macho tofauti yaani kwamba mtu anaweza akaona gitara akasimuka na mwili ningejua anaanza kutafuta na watu wa na nina, nina, nina. Mm. kugundua napenda baada ya kuona yani kila nikiona element ya music nakuwa najisikia n yani, nataka nijifunze hicho napiga keyboard ya kawaida kituak lakini siko vizuri sana kuku, kuku, kwenye hizo mm-hmm. Na, na ile kidogo kwa na, na sana tena nashukuru kwasaba atuikofika kwasababu teknoloji imetupeleka sehemu flani hivi nzuri sana kwamba wazo lako wewe unaweza ukaliweka moja kwa moja kwenye ju kupiga gitaa lakini yale mawazo yako kwamba drums nataka ziwe hvkazpigaashuru teknoloj kwahicho kwasababu mwisho wa siku utakuja kdua tu na ile hali ya yani. mm. Unaku, music. Mm. ambacho inakuja kusaidia kwamba ik, ik, ikifikia sehemu labda unapiga mziki wako unahitaji mtu ahtajmtouaisio mm. yani mzuri wenye kupiga tamte mtu fannaeza mm. kupiga ngoma naweza kupiga zie naon okay. mm. marimba hizile bado hujanjibu swali langu mm. ni lini ulijua unaweza kutengeneza biti ambayo uh, malo ataingiza sauti na itakuwa wimbo lini ulijua na ilikuwa ni, ni, ni gani kwa sababu hiyo ndo ambayo imekufanya huwe makochale ambaye mi nawetunajuana i mm, kwa sababu mm. ya uh, kitu ambacho ulikitengeneza hiyo mm, huo ndo ndo uchawi wako ukiachanana mm, mm. kwamba we ni mtu mzuri mashoto unajua kila kitu kuogelea nini ni yani, vitu vyote <laughs> unajua lakini nataka kujua ile siku ambayo ulijua kwamba bwana he, I can do this and, this and, this and then nalia hebu hapa mm. hiyo ilikuwa ni kwanza ilikuwa ni mwaka mwaka elfumbili kuna kule, kule tmia naka nani ukonga kule kwa hiyo mara nyingi tukitoka shule unakuta una, una atoka una zoezini unatoka una shuleni labda unapitia zoezini kidogo kwenye kuleuwanjawawngo kule mm. kule. alikuwa e, mm. na e pale njapandasegeea asa akanikamkuta siku moja ana program moja inaitwa mm. fl ilikuwa kwa sababu nishafanya sana hizo za mannachkua kaspkakaredio ka kadogo unapiga kutoka kwenye kinanda mziki wa kwenye kinanda a unapiga ne kiaekd ke aingia e kwenye hii na kile chombo kwenye kwenye hii, hii wamekuja yes, yani, <lungu> <laughs> kuzifanya haya nachofanya isha akiongeza wene Mm-hmm. Yeah, mambo yako nikitoka pale ya yani sababu kuna by nikisoma ni ni, ni, ni kazi yani, kuna mazingira fulani hivi yalichange yali kwa wazee paleasubuhmachen mzee wangu alikuja akaokoka nama kakaokoka pia najua kwahio mm-hmm. kama kukawa kuna vitu fulani hvi dini meingia sana pale ndani kwao kuna vitu vingine vikawa vina mis vina nini unajua zi kwahiyo life ikawa hivyo mm-hmm. sijui menielewa lakini sasa eh, sorry hiyo hiyo sasahiyopint yako ya nyuma hapo ulikuwa na niikuwa nataka kujua siku ambayo ulijua uli, uli eh. eh, ni... Eh, sasa wakati wakati naanza sasa kutumia hiyo kompyuta hizo kendantengea bitya jamaa wanaitwa hmm. ambapo Yungo, mwale, record, nasaluti, nikaona, sasa, iki, iki na nasauti hiyo ngoma na wairekod nasat kitu ambacho mimi nakihtaji akinskuwana kompyuta sionekani nyumbani mara nyingi kumbe niko kwa huyo jama natengeneza biti nasichukua nachoma kwenye sdi kwanza tu kucma kedngenzkio kwenye da unaona nikackuao hapa kuna kitu ni hiyo siku ambayo jamani limkuta yuko kwenye kompyuta kunaleo nigependa tu zaidi kwa, kwa yoi mm. pamoja na, na relationship yako na yeye na, ye, mm. na yako wewe na, na wazazi wako mm. uliniambia mwanzo jinsi ambavyo umekuwa mm. na pengine mistakes ambazo zilitokea kwenye maisha yako mm. au vitu ambavyo ulivyona kwenye maisha yako mm. n, mistakes ambazo wazazi wako walizifanya wali, wali mm. Um, kuna vitu vingi vimetokea mwaka huu ikiwa mm. ni pamoja na kupoteza watu ambao tunawafahamu tuna vizuri mm. Mm. Um, wewe kuna zila mm. awesome. um, then kuna ruge ambaye iko mm. kwenye s yes. na kwa zila mi nakufahamu na wewe sio mtu ambaye unapenda spotlight yn utak, utakiga hata kujulikana yeah. lakini ile ilivyotokea ulitokea uli mm ilibidi hata uende ukaongee yes. naomba uniambie unadhani ni kitu gani kilitokea kwa, kwa godzilla mpaka uh, ikawa mwisho ule ambao, ambao ulitokea i say <coughs> kwanza rest ulitokeai kwanzaalafu yeah, mi nafikiri kwa godzilla di, ilikuwa ni mapokeo yalikuwa ni mengi maybe unajua najuayni kwa situation ambayo mi nikuwa namuona unajua mwanzoni uh, godzilla alikuwa ni mtu fulani hivi alikuwa achukui story story za, za, za mtu kwamba mtu mflani mcheshe piga story hapo akimaiza uyo tengeza kazi, yani, yuko uo kwenye kazi sasa sometimes ustar unavyokuwa unakuja na unapokuwa unaanza kupungua inabidi pia wasanii wao wanaelewa kwamba kuna muda huko juu kuna muda huko chini lazima lazimast mipango umenelewa kelele nyingi ni vitu ambavyo vinakujenga wewe sio vinatakiwa vikupeleke chini kwa sababu sisi kwenye maisha tunayoishi tunaandaliwa yani ku, mimi naamini mtu anayepitia mambo magumu mengi ni kama anaandaliwa kuwa mtu fulani hivi ni kama ni kama anapitia depo yaani hata wanajeshi ta kutengeeza mwanajeshi azmu apitie sehemu ambayo ni kama vita tayari like akipita e, pale tunasema tuna mwanajeshi namaanisha nchi tunasema tuna usalama za, za mapito ya wasanii hawayachukulii kama challenge ndio mkombozi wa kugundua kwamba unaelekea sehemu sahihi kwa kwasababu kwa nini upokee vitu ukavikubali wakati uwe mwenyewe una vitu vingi vya kufanya ambavyo unajua kabisa uta kwa hiyo zila alikuwa ni mtu fulani alifikia time anaona okay labda mbona nikifanya hivi hivya hivi mbona nikifanya hivi labda hiwi, vile au kuna watu wanazingua <laughs> sijumaielewa mm-hmm. au ni hivi au ni hiv kwahiyo aambia sikiliza wkis kwenye kufanya kazi ukaachana hizi storistori za huyu kasema ikkfanya vizuri kulio ambavykwnyemlikua mm. mna kuhusu hilo swala yani ulikuwa unamwona kabisa kwamba ana kwamba bwana wanazingua kuna watu wanazingua lakini mimi namwambia sawa kama kuna watu wanazingua wefanya kitu chako mm. so, mara kifo chake siku kama mbili hivi nyuma alikuja mbfakujaribu yani. mm. kumweka kwenye mengi menginaeza kajikuta nafanya vitu vingi mwili labda unaeza ukasizi ujui eoaaaelewa tu, mm. tukwamba hakuna mtu anaeza kakaa juu milele hakuna munaeza akafaa kitu fulani akaakwamba w unatakiwa upite kwenye hizo then ukifaulu vijana hata kina nani watu ambao watakuwa wanakufata wa ma wakiuomba ushauri unaezakawapata ushauri ambao umenyoka mm-hmm. siewalakini kama ujawai kupitia chnje yote uwezi kuulizakajibu vitu mm. gani pengine just mawazo yako saba mi nawe kwa sababu gani alikuwa hawezi kukabiliana na huo mtihani ni kwa sababu muda amuda mrefumtihan yani ilikuwa mingi kwa muda mrefu ama mwenyewe y mwenyee aliwasababu kuna kipindi nilisikia anakunywa ombe pa mm. nyingi sankitu ambacho, ambacho mimi, mimi aziihata wakati tunaanza mziki ilianza kwamba oh, mi situmi hivi vitu na vitu kama hivyo nika nimependa hiyo nanyake yo yake anayoitt unavyozidi kuna, kuna vitu nezinaongezea sasa vitu ukizubaa uki ndio hivyo hivyo vitakupeleka wewe kwenye situation ambazo ukiwa labda na mawazo mm-hmm. za, za, za, za, za, za kuwa mtu fulani kwenda sehemu fulani kuwa mtu fulani na, na kuelewa pale ulipo na hicho ni nini anaweza yuko juu lakini akafikii kwamba kuwa juu ni kama kuwa mfalume fulani hivi unajua ukasahau stain a life tu ya kawaida kwasababu inatakiwa tuishi tu katika hali ya fulaha yani ufanye kitu unakipenda uinjwe maisha kwaida kua fanyike baadae anaanza kuongeza kimoja anaongeza kingine hizo sasa ndio alama kwamba k okay, labda mi ni labda unajiongezea tu majukumu laba, mini, na majukum lauiwekea mm-hmm. yani kuji, vitu fulani hivi ambavyo kuleta kitu fulani chanya kwenye maisha yako mm-hmm. mm. kitu kujipanga unajua salama kitu kimoja anavyokuwa ana, ana, ana, ana, ana, ana anaanza labda kila anavyokuwa anaendelea kuwa uwast kuna vitu anakuwa anavyongeza najua zilewezkl vile vitu anavend kuviongeza ndio vitu sometimes. kwenye maisha yake yale labda ladausta umeanza kushuka nini zile fling, flani hivi. ndio vile vitu vinaenda ku. mm. mm. sababu anahisi labda kile ndio kitu ambacho anabidi tu akifani bila unajua na, na, na mara nyingi vitu ambavyo vinakufanya vina kama vile vinakupoza vina yale maumivu ya maisha ndio vitu ambavyo vinaenda kukuaribia maishasua nielewaee kwasababu hhata k ku vinakuwa ni vitu vya ulaghai kwa kipindi eh, fulani eh, then ya hapo yes, yanarudi yakirudi yes. ya yanarudi mara mbili kwa sababu mm-hmm. pengine hata hela ya kuendeleza ile unakua aakua eh, hauna siumaonaitukmh hiyo mwish wa siku unaona tu msanii anavyokuja kuanza ku, ku, ku, ku lose zile focus. kwanza wasanii wengi wanapotea ni kwa sababu kwanza hawana zile s kwamba kujua zile pe za yeye baada ya mwaka fulani baada ya mwaka fulani kujiona yani sehemu fulani baada ya sehem fulani sehem fulani baada ya sehemu fulani ukiwa na hiyo inamaanisha ni kama vile umekinga kwa mungu huwezi mm. kumwomba mungu kitu wakati hujakinga inawezekana nataka kukupa lakini ujajiandaa labda unaona waza vitu vyema waza kwamba hivi nikiwa na kitu fulani inawezekana nika nikaja kupata kitu fulani nikasaidia watoto yani nikafanya vitu fulani yani ukijiandaa kwenye vitu ambavyo ni positive mm-hmm. Raisi sana mungu kubariki, kuona ambacho yani mm-hmm. anaona safari hapa na na ujua, mungu mm-hmm. mawazo yale mawazo aissan ma ukiomba mungu jitahidi kukinga kukinga ni mawazo yako mema tu umuona mm. yeah. namna hiyo sasa wasanii wengi wanakosa wana hiyo umeshawai kuongea naye kwa sababu mimi wewe nakumbuka na, mm. na mbwene nimeshawai kumwambia mm. mimi eh, gadzila ni mdogo wangu mm. kabisa kabisa eh, kwa hiyo zamani tulikuwa hata akienda studio akifanya aki, aki, aki ngoma kwa sababu alikuwa na matatizo yaishchokiona l kinakuelezea h anaendaa na mizambeneo whatson what's with him mm. mnaongeaga naye kwa sababu najua nyini mnakutana studio mm. mm. ambwni akanaambia ya namako mm. huwa anaongea naye mm. kitu gani kituganikinaendelea lakini eh. mm. mm. nafikiri kuna jambo kubwa hapa ambalo mm. pengine sisi tunalimis mm. pengine eh, mental mm, yeah, mm, eh, mm, wazungu wanafatilia wana, wana, wana, wana, wana, wana sana mm, sisi sio sau, sana sau, sau, sau. wazungu wanakuwa wana wanati vitu kama hivyo kwamba mm, huyu mtu mm, hayuko sawasawa mm, zamani alikuwa hivi na hivi mm, lakini mm, siku hizi tabia zake zimebadilika kwa hiyo mm, unaenda kutafutiwa msaada huku kwetu hakuna mm, unadhani kifo cha gazila mm, wewe kwa nafasi yako mm, na kwa mawazo yako mm, unadhani tufanye kwa yoi sasa mm, mm. ki, ki, ki, kimekuwekea kime mazingira gani yaani kimekupa mawazo gani kimekufanya uone maisha kiasi gani na, na kuna zingine ambazo zipo tunaziona hapa mm, si asidio kuna mm, washkaji ambao tunawajua kabisa kwamba bwana huyu mm, mm. hawezi kulala kabla ambacho eh, yeah. mm. yani uh, nimekigundua kama kwamba binadamu wanashindwa kuelewa yani hivi vitu vinavyokuja kwenye maisha yako kwa mfano mimi s siwezi kumpa mtu picha sana kwamba ustaa kwa ukoji si menielewa mm-hmm. lakini naweza nikampa picha kwamba hicho kitu ni kitu gani siju wenielewa n yani, kuna namna ambavyo mtu anatakiwa aelewe hili swala kwa sababu mi naamini kabisa vitu hivi vinatokea vina, vina, vina na vinatokea vina ni kwa sababu watu miss some yani kuna, kuna information ya hawana a na, na, labda wanaamini sana kwenye wow, wao alafu pia kwa mfano mimi wasani wangu wengi sana wanajitaidi sana sana, sana kuongea nao kuhusiana na kwamba hiki ni nini especially industry ya music niniilivyok ina vitu vingi sana usipokuwa makini utaenda na maji msiba aasawwatuwawe wa wa makini wafikiie mara mbili waschukulie maisha yako binafsi lazima uangalie sana nimeshaona watu ambao wanapunguza vitu vingi kwenye maisha yao wanafanikiwa no. kustak pale anaendelea kufanikiwa umenielewa hamna haja ya kuingiza kost zingine ambazo sio mpango wako sio mchongo wako n yani sio vitu ambao vina kuusuvituvingineg mm-hmm. yani kitu ani kwamba nakunywa pombe nafanya kitu fulani lakini iki kitu inabidi nitafute njia mbadala anana fa ya kuti nikae kwenye mazingira kinamisi mtu ajui safari yake inavyoanza na, na inakuelekea hajui akipata hiki takua nini yaani hicho tu mm. Mm. Tuna fa- tuna fanyaje, Nafiki, ni, ni, ni pamoja na hivi ambavyo tunajaribu kuongea mi nahisi kwamba tunavyoendelea kuongea hivi vitu e, watu wanaangalia na uzui hata serikali pia inasikia wanaelewa wana... nafkiri kuna namna inabidi ifanyike tu ambayo watu inabidi waelewe kwanza ustaa ni kitu fulani hivi ambacho ni kitu cha kawaida sana ana amaremru kwamba alikua ndo ambaye anasababisha watu wasichezwe kwenye redio na pengine kwenye msiba wa zila pia niliona hiyo kulikuwa kuna lawama nyingi sana kwa mm-hmm. kwamba nyindo ambayo memuua yani mambo yalikuwa ni mengi mengi, mm-hmm. mengi sana mm-hmm. Una, unadhani hizo lawama ni sawasawa ni, ni, sawa, ni stahiki zi, watu wanafaa kulaumiwa kwa sababu pengine walikuwa hawachezi mziki wake hmm. au, au, tulkua, au tunatafutaga tu sehemu ya kushika ili tulale usiku mimi kitu kimoja ambacho nimewahi kumpendea ruge ruge amewai kuona inawezekana yeah. ambcho enongoeoot otemewa kuviona Mm-hmm. na ndio mana nakuta yule yuko tu pale yani, alikuwa yani. yuko kama vile hawezi kuchukulia kwanza ee k- k- kumjua tu ruge mekua ni kama vile nyinyi nii mnaamua kwamba ruge rug ugle lakini y anajua kabisa mwisho mtu tu tu vitu sawa nileo, mm-hmm. hu, hii ya mishwasikunataiwa we uh, mtutambeklwikama ni, ni, ni, ni ni kama, ni kama ulika kuna gia kwenye huu hii mziki ambao umekuja mm. kulikuwa hakuna kimekuja wenyee ah inabidi tufungue kituo cha aana t m labda labda labdalabda iko nchi za ulaya au mtu anaona kwamba kwenda marekani natamani lada labda kuelewa si mm. mtazamo wa afrika ilivyo na, na na tanzania nchi zingine na yani ulipo ndio maana paka mara mwisho anaanza kufundisha i z si ni inginebunalaumu mm. kwa misingi ipi ni ni kama ni kama umefikia sehemu tamaa aamfesha maishasfiwee mwenyewe azmo yaoaokfanya eye ndo ambacho wasanii wawena shn kama robo hizoukiwezakaaabo msannaweza akahendwa maisha yake vizuri sana lawama huwa huwa ni kama sign ya kwamba umeisha fua namna ya ufayahatamo tu anahis mi kituo cha radio ndo kimesababisha huyu mtu afikie kwenye hali hii huyu mtu amekuwa akilaumu labda hivi na hivi au mtu tunaona kabisa mnambania au ninini nini, unajuaio mm-hmm. kubaatmtu ku, kabaniwa mtu sijui afanyiwi hiki afanyiwi kile hiyo sizani kama ni, ni, ni, ni, ni, ni, ndio, ndio, ndio ndio sababu sana ya, ku, ya, ya, ya kusema kwamba bana huyu mtu kapotea kwenye maisha kwa sababu ya kubaniwa mm. sio sawa ukitoa ngoma nzuri wa, kwa nini ngoma zingine zilikuwa zinapigwa na zikafanya vizuri mm. sijumani elewa kwani usiangalie wewe mwenyewe umekosea wapi katika sanaa yako labda wewe mwenyewe umeweka kitu ambacho na namna ambavyo nafanyaabaazm unavoingia na kitu chako aanginafanya ninia kwakifupini kujiongea wfanoamakaa Mfanyo, mfano mdogo ni kama kamanba yeah. um, kila mwaka kunakua kuna draft yes. sawa eh? yeah. na kwenye draft kunakua kuna, kuna wachezaji wapy ambao wanaingizwa katika ligi kao mm-hmm. kila timu ina, inaongeza wanafunzi wa kutoka mm-hmm. na nchi mm-hmm. nyingine mm-hmm. wanakujakwahiyo mm-hmm. ili wewe mchezaji ambaye uko kwenye ligi sasa hivi uweze, uweze kuendelea kuwepo inabidi uengeze uhodari wakosante moja nzuri sana kwa sababu mwisho wa siku huku watu wanakuja na wanakuja na n zao Wanajua, watoto, yes, ni na zao, vitu vyao. Sasa, ulionayo kwa niyo, wake. Mm. kuna najuawaaka atufana ulion aaau aa najinaonagamanaian hizi prose za, kuji, za, ku, za, za kujielewa kwamba process after process nijitengenezee image fulani mtu mwingine hana mtu anafanya tu vitu ambavyo anajua yeye bila kuanza ku, ku, ku, kuangalia ni nini nahitaji niweke kwenye mziki kitanletea image gani kwenye industry mm-hmm. sijuma nielewa unataka una, una, una heshima Una, unafanya kitu gani unataka una una kitu fulani unafanya, fula, unafanya kitu gani mm-hmm. siju mwenielewa mm-hmm. usifanye usi, usi tu kanakwamba t unatengeneza una, una, una ngoma studio unapeleka tu redioni kwa sababu yeah. we unatengeneza ngoma unatengenezaga mziki no lazima ukae nje ya uangalie nani amekuja mpya amekuja na neji gani tena kuna mwingine unaezokampima hivi huyu anauwezo wakuuna aueta kwenye timin sio watu ana msiba mm. umesema shangwe watu wanashaangu yeah. umeita msiba yaani kuna kuna namna ambavyo labda inabidi uangalie wewe mwenyewe yni kitu nachokifanya huu uh, mziki ntautoa lini yaani zile mipango tu unadhani watu wamejifunza chochote kutokana na na na mazingira ambayo aliondoka dil aliyondokanayo sijajua si lakini mimi kwangu mimi ninajifunza unajua kwenye kujifunza pia salama hizi zinavyokuwa zinatokea mwingine ajifunzi mwingine anajifunza mwingine anajifunza kwenye asilimia fulani mwingine jifunza kwenye asilimia nyingi zaidialabdatuone mm. wasanii ambao sasa wapo wao ini tutakuja kujua kama wanajifunza hawa, ajifunza, kulingana na matokeo ambayo mm. kufa ambayo tutayaona kwenye mazingira imeonekana tu wanajifunzaawawajfunzi kulinganaamaokeo ambayotutaonasiju vituvitu gani sio sawa kwa mtu ambaye watu wanakuamini una uwezo wa kufanya kitu mm-hmm. sio sawa kwa hiyo ni, ni vitu ambavyo vina zi, ni kama hata kaobama za kila kaobama zile unakuta unaona kabisa sasa huyu ni mtu ambaye anaweza akafanya kitu kizuri kwenye hidast lakini kwa kwanini natokea na inauahnenda hapa kwa nini enda pale mm-hmm. sijui nielewa Ha, watu wakaribu tunafanyaje na mi nafkir watu wajitaidi kuchagua marafiki wa ukweli pcagumaafwegiwaz like okay. e, awawezkukwambia ukwel kwasababu wanahitaji vitu kutoka kwako waondokzakii ukat uki, marafik ambao wanakwambia ukweli b sasahivi ndugu yangu inabidi ufanye kitu cha ukweli usifanye usifanye b smi nafkii kuna hizohizo zinatokana pia na watu ambao wametuzunguka um, mm. mara nyingi so, so mara nyingi lakini mara nyingi mm. watu wengi wanapenda kuwa wafalme sawa saa eh, yeah. yani anapenda kwamba yeye ndo awe mm. e, sisemi kwamba gazila alikuwa hivo mi najua mm. gazila alikuwa ni mtu wa watu alikuwa mm. na marafiki tofauti tofauti San, sana. E, warika tofauti tofauti mm. mm. na ndio maana kwenye msibake tuliona yes. lavu ambayo aliipata Kuto, kutokuwa na kuzungukwa na watu ambao hawana gat ya kukuambia wewe kitu chochote kwa sababu ya vile ambavyo wee umejieka kwa sababu yes. pengine wee ndo pvd kwamba mm. wee ndo mwenye mipunga mm. wee ndo mwenye michongo wee ndo mm. nini mm. na kila saa ukikaa unataka kwamba wee ndo uwe unaongea peke yako <laughs> watu wengine wanasikiliza wana tu yes. pengine inaweza ikafikisha huko nimekuuliza hivyo mm. Ni kuhusu swala la watu kujifunza mm. kwa sababu um, hivyo sana kusa, mm, mm. Yani kitu kitokea ah, jamani watu nabidi tuache mm. kunywa pombe yeah. yeah. nabidi tupumzike mm. Mm. inabidi tuwe hambo tupendane natunauumsaze mm. mm. okay. wene yeah. na, yeah. na vitu kama una lebo ainajua kuna wasanii ambao wako, wako pale yeah. Um, kuna mtu yoyote ambaye unamwona anavijitabia ana ambavyo akishapata hela akishapata fame akabadilika ka, kule kwanza na niko vijana kuna msamiati, kuna rapa, kuna kinamsamiati akishapataanaweza akabadilikaakekaooomsama ni mshikaji wako wa zamani yeah, yeah. Right. Kuna Vanstar, ni, ni, foundation kama na anmimi na nachokiona E, nsaman ni, ni, mm. ni watu ambao wamekaa benchi muda mrefu yes. way yes. n, n, hapo pia kuna swali <laughs> ni watu ao u umeonekana kuwa mtu ambaye unavumbika una sana mm. Sawa, eh? <laughs> <laughs> siku mtu akitoka yani kwamba kwamba uh, ameenda yeah. hiyo pia ni siri, ni kumba, ni siri kitu ambacho unakifanya una on sanasowasikumtuuakifanamimi mara nyingi huwa na, naangalia ision ision ya mtu kwa mfano inaweza kawa una msanii ni mzuri mm-hmm. anaimba vizuri lakini hajajua vizuri anatakiwa wawazi nini kulinganakuna vitu inabidi tuwe tunaongea tuna na watu ili kukaa kwenye kutengenezamejifunza mm-hmm. na vitu, vitu bao mm-hmm. vitu ambavyo eh, naamini ndo vinaenda kumlinda msanii na, na, na, na jinsi ambavyo nime nimefatilia nime nime pia maisha ya ndugu zake wazazi wake nini unajua mm. nipate feedback kutoka kule kwa kwahiyo muda unatokea yani distance ya, ya, ya msanii ukaa muda mrefu ni, ni kulingana pia na yeye gani mtu kama nayee rapa yeye amekuja pale tumeongea huu mwaka na nusu mm. ameshatoa ngoma Mm-hmm. lakini alikuja angea i ndio ichakitaa kwenyeamziata wasanii wote miahitaja mt a uwezikutaa msaada wakusaidiana kwenye s wakati mawazo yako ni yakaribu lazima tuzingwane mm-hmm. sima kwa hiyo naamini kabisa wale wasanii kwa mfano msamiati eh, vansta usenrappa wajomba wale mm. hawezi eh, kuja kuleta action addition. na ntajitahidi kuwa na kwa sababu hatuchoki kufundishana eh, kama nakua kuna, kuna, kuna, kuna vitu ambavyo unaona huyu, huyu, huyine, na hata tunavyoishi kwa sababu salama kuna mtu mwingine uzaukamuona ukamwona tu kwanza akipata hela labda vitu fulani kwamba flanihukkwamba akipata kitu fulani inaweza unaweza kuleta fulani fulani elimu mapema mm. kwamba sikia kwenye maisha iko hivi na hivi hivi na hivnah ahhah kila kitu kinakuja na sababu zake usiamue tu bana leo umepata siu milioni kumi basi milioni kumi ndio mipango yako kumbe kuna nyingine nabidi utafakari kwanza natakiwe iwee naeza wakashanga kesho mazako naukabanataka milioni mbili hapa s niinanini nanini w ushatumbua zote mm. sijuma mipango tu fulani hivi vitu vinakuja na ndio hayo tukasema tena kwamba huwezi kumwomba mungu akufanikishe kama aujakinga mikono na kukinga mikono ni wewe kuwa na hivyo vitu vizuri kuwaza vitu vizuri waza kwamba watu siku moja watakuja kwa upendo wangu mawazo mazuri ambayo inawezekana waliozunguka sikumoja watakuakuwafuawaad nio akua kubadilisha vit mentally mm. mawazo yako ndo, ndo, ndo nyumba yako sawa saahapo ya. ndo ambapo unaishi apo mm. ndo ambapo unajengawahyo mm-hmm. okay? mm. kama, kama, kama, kama hauwazi vizuri basi mm. haviwezi kuwa haviwezikuas mm. unakuaja una na mawazo mazuri wakati una shidandio hizoesemaasabau kuwa nashidaataiwelewit bay sautnandiomana ataengainavoka kama mi natakaamaiufanyaeagaikusalimia huyu anapita nabegi huku simelewa lazima kutengeneza mazingira yawekuialimaiwewe like e. ukiweza kusimama pale inamaanisha tayari we ni mtu mwingine simenielewa shida zipo kwa kila mtu na hauwezi uh, kuogopa shida lakini kuna namna ya mapokeo kama okay, ukitafakari vizuri shida fulani hivi sababu unapopata shida ndio sababu ya awewe kufanya ubunifu kwa mfano vitu vyote vinaendelea wmfanotutdni kwa sababu binadamu aliwahi labda kupata shida ndio mana watu wameleta vitu tofauti sijumani elewa mtu anataka kutoka hapa kwenda marekani nabidi labda atembee kwa mguu atumie siuchombogani atumie chombogani zile shida zie zinaleta creativity ndio maana labda leo aliona, ah, tuna viti nawezekana mtu alionaeka imekua ni kitu faasdkutoka mpaka tulipo wamekufa watu wengi watu vitu vingi wamefanyatuvitu vingiaei su ni kitu fulani mtu anaeta w unataa anataka kutoka hapa kwenda tanga kwa mguu leo wakati kuna mbu, watu waitengeeza magari unaweza uka, ukapanda, da, ukapanda basi unaweza ukatumia gari yako kama mungu eubaio houeowa aewasababu binadamuugaiuke chaen ndtupate vitu vitu vingine tugundue vitu vingine mm. mm. tugundue wajifunze na mapokeo lakini mwisho vtuvingineuundeunemsowasiku lazima ujifunze na kwasababu ndio ime, imefanya watu wametengeneza wame gari kwa sababu nitm mtu mwili wa binadamu unafanyaje kazi unafanya, unafanya hivi anatengeneza kifaa pale kinafanya kazi katikastailio yani proses zile zinakuwa ni hizo ikikini iki, gari lazima ipumue lazima labda ndege kwamba ifanya la fany samaki sasa vitu kama hivyo kwamba mimi nataka nisht ni, ni kitu fulani lakini tunahitaiul uf fulanitutengeze kitu kama znzi ana rose gani anafanya o gani tuwnatuma hzo vitukutngeezavitu ambavyo tunafurai kuona pcha fulani u flanitoaa na nature. vitu vingi hata ya marni sijui nini za kgundamnoanya h aktengeneza chuma chake kinafanya ngubemtodakia kmi natano antaakufanya utafute Uh, solution yes. kwa nguvu zako zote yes. somo kubwa sana mimi bwana napenda kukushukuru yeah. e, na napenda kukupongeza tena kwa mtoto imeurahi ku, ku, ku, kujua historia ya jina lake mm. na kwamba um, ulix vitu vingi na hadi ulikuwepo yeah. siku wakati anazaliwa mm. na umekubali kwamba ni wakwakokabanzana vitu kibaanfhiyo inaonekana kuwa unaweza kukimbia kwa sababu mungu anakusetia unaonekana mm-hmm. no, no ku unataka kuwaza mara mbili na bilu, kitu pale atu marambili natolwa tu ae mahopga wapawa awaomb mngu ansaidi niweze kubaaa kike wa, wa, wa, mm-hmm. <laughs> mi wa kiumehwazsaunmsoi eh? <laughs> <laughs> um, so, si, uh, kama vipi ntakufungia mimi naenda kuupasha ksababu unajua wenyewe fulani hivi <laughs> kalamari mundo na hii nini hiyo hapo inaitwa uh, kolekole choma pamoja hiyo di- ni tetema Te, tetemahii natakiwa tetema. na, ra- na rafiki zako inakuja kwenye jagi ya lita moja mnapiga vizuri sana usisahau kutufolo kwenye twitte insagram pamoja na facebook na kuenda kusu kwenye chanel yetu yabambay naenakwa ina aasamakisamaki kwa kwakutuletea m kwenye meza painatuaiuuaagia kabisa mm-hmm. kabisa. nzuri kabisao wa a yaousisahau kwama hkitu naweza kuiskiliza kupitiay nao nyingine kama Spotify, pamoja nanatwa aama vya La lawama sio shida vifo vya kupoteza sio muda wenuka na ukimbize ndoto kupati aina mana kukosefu kiburi kinafanya tuchongee tuna auka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawai chosen I'm and I cry to keep in the mungu and fry yeah me just he touch could complain see he touch could complain <laughs> mungu and the pleasure is okay <laughs> Mungu and the pleasure yeah okay.