binafsi ni na watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na swahili wanasema alfu huanzia moja hiyo popote pale ulipo kama ndo uko kwenye moja kwenye mbili au uko kwenye mia basi haina haraka okay mdogo mdogo hivo ndo jinsi ambavyo maisha yanaenda usifikirie kwamba itakuwa unataka uh-uh. kupita shortcut. na ukipita ukawe ukijua lile boda ulilopita kuna siku itabidi urudi urudi chini aafu uanze upya upite hivi ili ufike pale hivo ndo maisha ujambo karibu kwenye salama na hapa hakuna shortcut. sisi tunakushukuru kushukuru kwa kuchagua sisi kivyovyote vile tunapatikana kwenye social media tuko kwenye twitte instagram na facebook mi ndo salama mwenyewe kwenye meza hii huwa wanakuja watu ambao wanatuinspi mimi pamoja na wewe na niye na madhumuni kabisa ni kuwaleta hapa ili tuwasikilize stori zao ambazo bila shaka zitatufunza mambo naktujifanya tujiulize like walifanyaje fanyaje kumbe inawezekana karibu kwenye salama na dok chenid aushin labdahi aumabegama mzigo mzito uloubebaaa wa sba unan eeii Hafe, ufiki, yes. nice, yeah. ya, ya muda mrefu hiyo ama jinsi mafanikio yanavyozidi kukua ndo unene wake unapo, unapozidi kuongezekayakiongezeka yeah, mafanikio mbele mm-hmm. unene utaongezekataishiavilinnamukkatisikuzinayozidi okay. nice. yeah. yeah. yeah. kuenda navimbahtavmb na zaidi yona yani, ile mtu anatembea mpaka in nakaahnatarajkuwa hio jina lako lilitokana na mapenzi yako nac pia uvaajwa h ndo limesababishami na hukuweza kukataunakataje na, na mi ndioh mwenyewe jana wa nao pia wanapiga hizo yeah. Ehe, yani yeah. wengi na, na, na wao wamevan yni hawapigi tu cheni yald ya wanavaa yeah. sikuhizi ma hata kama sio ya ukweli lakini ambazo zinang'ara yeah. uh, mtu atakiwa kule unamuona mingine ameeka kwenye meno nini yeah. wewe unadhani nani alikufundisha kwamba bwana usta au u, u, unadhifu tuseme ni kuwa na kicheni chako kimoja hivi ambacho mtu akikuona anaona kabisa kwamba huyu hapana amna mtu, Hapa, mtu lonifundisha chochote nimejikuta tu namimi na apenda kuvaa daa atayafea zikingezeka lakini mi napenda kuvaa moja tunnaiki yeah. moja naa imetuia aidiuwkwa mtazamo wangu mimi lakini wa wengine nafikiri nyingi ndo mpango mzimakanuukwenye yani hukutarajia lakini ndo umekutwa tena anawateja ya mtu amekukuta wamfano kama kipindi kicha mazo ramadhani kuna kipindi fani kwa nakula mchana nikakutwa na ustazi wangu kwa hiyo imeshawai kukutwa mara moja nakukutwa pengine na, na, na wifi yangu nyumbani kwamba me labda ulo mtejamshukuru <laughs> yani, mungu hivo vitu sipo sana kwao siwezi kukutwani sitarajii okay. lakini pia tuna, tuna utaratibu yani wa kuaminiana na mwenzangu anaweza akatumia simu yangu anaweza akatumia simu yake kwaio hilo halina shida mm. wiki, wiki iliyopita mm. nilikuwa kwetu zanzibari e, tukawa tunazungumza jinsi ambavyo wazazi wetu Uh, wame, wanaweza au wameweza kukaa kwenye mahusiano yao na, na, na watu wao labda lab, lab, lab, babaangu na mamangu kwa muda mrefu sana okay. miaka arbai miaka ishiat 5 yani hivo pengine mpaka mmoja wanapotangulia mbele ya haki then wanaendelea na mambo mengine okay. uh, na moja kati ya siri ambazo tulikubaliana ni kwamba wazazi, wazazi wetu walikuwa hawachunguzani pengine kulikuwa hakuna teknolojia kama ambapo iko sasahivi kwamba mzigo unafika mpaka nyumbani wao pengine ya toke, ya kafanya, kama e, ilikuwa inabidi atoke ndoende akafanya ma aaf mkfay marehemu mjomba anguabudu mungu wa mrehemu yeye alikuwa akija nyumbani kwetu kwa dada yake unajua kwamba mjomba anakuja toka yuko mtaa wa saba kabla ajafika nyumbani Dio. salam zinafika nyumbani kwamamjomba akinivvo unamsikia anavopigapiga kelele anamsalimia huyu kaanianana huyu anamwitanani unajua kabisa kwamba mjomba anakarbaa ki kbay uonamu i aska wamba mme anakuja toka mtaa wa saba atarekebisha vitu ili mume wake akija okay. anakuta yuko vizuri unadhani kuna kuna ukweli wowote juu ya hiyo na pengine hiyo ilisaidia kuwafanya wawe pamoja hata kama mtu anafanya upumbavu then kama namtu anakimbia alafu mambo yanakuwa sawa sawasawa kwa, kwa, kwa, kwa tafsiri hiyo s hizo sto ishazisikia hata kuna baadhi ya makabila mengine nasikia huu ndio utaratibu wao kwamba mtu akati anarudi nyumbani kuna namna ambazo anafanya we uko nyumbani unajua kwamba anarudi mm lakini hii inatufundisha kwa maana kwamba unapokuwa muda wote uwe tayari e, ku tatizo lako mapema kwa maanakwamba kama ulikuwa unaujina ujinga unafanya basi ufanye ndani ya umakini zaidi hmm. nannauwbrwkn kawana una, yani, na, na ukweli kwasababu ukweli ndoa nyingi za miaka ya nyuma zimekaa mda mrefu sana kama unavyosema miaka arobaini miaka hamsini mpaka mmoja anapotangulia mm. ni <laughs> sim okay. kwa namna ambavyo watwaliu naamniana na kusasamta mu o imewachnisha e na mkewake wameka katika uchumba zaidi ya miaka saba lakinimana wamekaa mwaka mmoja nabaada ya kuoana nahisi yule aliyojua kwamba huyu kaoa aukaolewa kawa, nnatafuta namna ambavyo kwanini mimi akunioa maona alikua mm. natafuta namna ambavyo aa, yule ameolewa basi hatodumu aka napiga simu mpaka usiku wa maaiutu wake bifoajainga wenye doesababsha watuu tuc o jusi kate nilifanya sherehe wanaharusi ndo wanaingia ukumbini wako kwenye gari na mke wake mwanamke anafahamu kwamba mume wake alikuwa naambao lukutaali walikuwa na, wanapigishana kelele yule mwanamke akatuma mesi wakati simu akiwa nayo mwanamke uo mwanamke yule wanche katuma mes katle simu na ke wake e a tm t a tuku hapo tunataka kuenda ukumbini kwa ajili ya sherehe mi nasubiri maharusi waingie wazazi wako ndani wageni wameshafika bado maharusi tu kuwakaribisha wawe ndani ushanilitokea kwa sababu ya simu h muamy umeamua kutafuta sindio eh? simu ya mume wangu au simu ya mke wangu hebu hacha niangalie uaga anafanya ninihy hmm. unaona ukikuta unachokitafuta unaondoka swanasema mwanakulitafuta mwanakulipata sasa utachagua mwenyewe kwa sababu kwa nini utafute dhamira yako ni nini unakitafuta nini eh? unataka kuona nini au unataka kujua nini kwao utajikuta tu kwamba una, unaweza ukajikuta kwamba una, ndo una, unaondoka hivihivi kwa sababu ulichotaka kukijua umeshakijua hmm. yeah. so utayari sasa unaweza ukajua yeah. sawa eh? uh-huh. ukauliza ukaambiwa ndio mm-hmm. eh? uh-huh. alafu ukashindwa kuacha yeah. sasa kwa nini ujue wakati huwezi kuacha yeah. y kwanini unatafuta alafu ukishajua anthen unaendelea uh-huh. kuishi kwamba ana mtu mwingine bwana lakini ndo mume wangu au ndo mke wangu instead of ana mtu mwingine huwezi kuwa na mimi yeah. wa yeah. <laughs> <laughs> yeah, sababu na mtu mwingine afiri uwashaui wama h vitu uacaneaidog tuachane nao kwasababu unachokitafutaukishakipata au hmm. unaondokaunabakia mtego wa kufumaniayni yeah. yani, mtu anamvizia kabisa mke wake kwa mfano nyendo zake nini ah, kumbe ndo hapa anakwaga ananii kule a au sio anaenda namfumaniaa watu tele blala blala, kila mtu anajua kama mtu kafumaniwa alafu hamwachi hauoni kwamba ile ni aibu unajitengenezea wewe unamdhalilisha mkewa unamdhalilisha mumewethen bado mko pamoja yeah. so tuongea vitu vyetuuna watoto yeah. wakubwa uh, na watoto wakubwa um, zoni wakati n kabla sijaingia huku mm-hmm. zile wanasema mazoezi y mazoezi ama kwa tutaweza kwamba unachukua una, una ng'ombe wa maziwa na ngombe w wa wale wwa wa, kuzaliana je yeah, nikichukua nitazarisha mtambo utazarisha nakua unast kwanza kaba ujaingiaaba una <laughs> unafanya kazi vizuri yes wangapi unawawili watoto wawilialakini yeah, wow. huku baada kuingia na watatu okay. mm. so una watoto watano yeah. mashallah umri wao uh, kwanza isnannp ishna mbili alafua yeah. wengine wadogo sasa baada kuingia kwenye mm. okay. unadhani jinsi ambavyo unawalea watoto wako mm. ndo ambavyo wewe ulikuzwa au wewe uko uliko kwenyezaidi kuliko ambavyo wazazi wako walikukuzawwatotowetuasahivitunakuza um, vizuri sana sisi tumekuzwa katika mazingira magumu sanaman eh, kipindi kile uwezi shule za kulipia zilikuwepo lakini malezi ma, ma, ma, etu lazima ukasome shule za serikali mn mm. no, lakini sasahivi nsi tunawakuza watoto wetu tunaangalia shule gani akasome kwa gharama yoyote uko tayari kumlipia lakini sisi wazazi wetu kipindi cha nyuma najua elimu ni elimu tuenee mradi tu umepata elimu maisha yamekwenda hawakuzingatia sana kwenye upande wa elimu lakini sasa hivi unaona watu wengi wa, wa miaka hii wanazingatia sana watoto aakupata elimu hmm. Oscar, Oscar unamjua nihi E, mwanahabari habari, habari za michezo yuko pale fm ushamfahamusahamoja usha okay. right. ambayo ilinifikiisha kidogo uhusu hiijamo e, mbao a tuaizumz kwama sisi tuisoma kwenye shule za serikali shule za kata. Mm-hmm. naenda sijui nini shule ya msingi naena sul anthen ni hivanhennaenda zako chuo ilikuwa ilikuwapoa tu ndo hawa ambao tunaona marofes n viongozi wetu waleo otwtm shl ani bora kuliko shule ya, ya kayumba ambayo zamani mtoto alikua kifaulu anaenda labda kilakala ilikua seree mpaka skuhizi mekua kwamba e, mii mtoto wangu aa anaenda s ninia au school, na ndas o sijui ninias watu wamegundua jambo moja mi nafikiri ambalo ndivyo linavyozungumzwa kwenye hizi mm. shule zetu za ambazo tumesoma sisi unaweza ukajikuta sijui kwa miaka hii lakini kwa miaka ya nyuma unaweza ukajikuta kwamba mpaka mtoto ana maliza darasala saba mm. e, lugha ya kibiashara hajui kiingereza Mm-hmm. lakini zza mtoto tangu anaingia mwanzoni anawez sk mo namaliz lasaba yo ua ake ashdmasomo ya mbele zaidi ambayo akienda uh, sekondari kenda chuo ndo anakutana nayo lakini k ndo masomo ambayo yanafundishika yana, yana kwenye hizo shule zetu kwayo hii litupelekea kuona kwamba tuamie huko lakini naona sasahivi kwa tetesi zinazozipata sijajaribu lakini tetesi inazozipata ni kwamba sasahivi wanafanya vizuri hata ukienda hizi shule zetu za kawaida wanafunzi ngala kifika lann latano anaweza kuongea kinereza vzuri mm. k tnafkirikikubwa zaidi ni watoto kuelewa masomo yale ambayo wanakwenda kufundishwa mm. sa mara nyingi kweli kuna maprofesa kuna an lakini ukifatilia sana hawa watu wamesoma sana shule zil za, za makanisa zil asilimia sbn ya watu ambao wamekwenda mbele zaidi ukipata historia zao wamesoma katika shule zaau fuatihilo fatilia hilo yni utakuta asilimia kubwa sana ao unaozungumza wazee wetu wa zamani siu alikuwa nani alikuwa nani lakini alisoma huko wewe hmm. yeah. okay. ni mwenyeji wa ilala y yeah. ulizaliwa kule ndio naomba uniambie kuhusu kukua ilala Vipi. Yani makuzi ya pale jinsi ambavo ulikua au nisemt amba lizaliakaondokaiambie kuusu ilalaaatuwng waokeailalailala yako wewe naomba unielezee jinsi ambao ilikua mlikua mnawapi mna mlika mnasoma wapi mm. mlikua mnaishi vipi kama yeah. autojai ah, yeah yaani kuna watoto mnazaliwa pamoja mnakuwa pamoja lakini baadaye wanagawanyika n yani, mnagawanyika hawa wanapenda hiki watakwenda hivi hawa wanapenda hiki watakwenda huku na wpndahtnh wahiyo kti tumezaliwa tumekuwa wanaopenda starehe walienda na starehe walopenda kujibidiisha waliendelea na kujibidihisha walopenda kuingia kwenye uuni na kuvuta unga waliingia huko k kila mmoa aliingia katika na Sorry. katika eneo lake mm. kwayo hoambapo eh, lalasnamitaa mngni imesomala laini baadaesekndari kaenda kidogonda morogorossha na nikarudi tenamasha masha masomo sikufanikiwa wasabbu si kwa, kwa sababu pia wazazi wetu kat wanatulea hawakuwa na misukumo sana kwamba elimu ndo itamfanya mtoto awai pale kwaio wala umekwenda shule ujaenda shule maona hmm. maisha yanaendelea kao mi nilivyorudi nikawa kazi basi nikaingia kwenye daradara nikawa nkta na nikawa dereva wa, wa daradala, maisha yakaendelea huku ndo safari yangu ya ilala ilivyokua okay. ni kinanane ambao unakuwa nao kutoka ilala kama unakumbuka ambao tunawajua kwa ilala sidhani s- s- s- s- kama wanafahamika okay. watu ambao iikua nao mimiilala sidhani hawakujiingiza hawakuji kwenye kufahamika zaidi waliendelea na mambo mengine okay kwa wazazi hapa umesema kwamba uh, enzi zako wakati unakuwa mm. ikuwa umeenda sawa ujaendasaw yeah. yeah. yeah. so niambie kuhusu wazazi wako wi wako pamoja ama umelewa na baba zaidi aumelewa na mama zaidi miiwazazi wangu mpaka baba anafariki walikuwa pamojabu fariaka99 baada hapo mama akuolewa tukawa tunaendelea na sisi wenyewe tuaendele na maisha k sisi kwa pale tuka watano we ni wakwanzaakwanza yeah, wadogo zako wanafanya nini wapo wanafanya biashara wanafanya biasharawengine uh, waenye wana madaradala wengine wanauza magari wana, kwenye maboyasholumko hmm. y yeah, ikuna binti moja ameolewa naendelea na biashara zake hivo okay nataka kuijua safari yako ya kwenye daladala k- k- kabla ijafika kwenye kaole yani nifu, nifungukie uniegezee <coughs> kwasababu sisi tuna, tuna, tuna kupenda na tunakuamini na tunataka tujue zile ambazo umepitia ili watu wengine nao waifunze wa utoa wakoosh uonutashule ukataa kuanza kutafutaesa na kazi yako ya, da, ya kwanza ni kuanza kuwakonda e baadaye ukaabshk So, nataka unieleze hiyo na ndoto ambazo weo ulikuwa nazo wakati unaendesha sijui unapiga unapigat gani lakini kwenye hiyo ulikuwa unataka uasku kuwa, kuwa, kuwa, kuwa mtu fulani siku zote au kuna siku tu umekaa kwenye kiti chako katika safari zako ukakutana eh, na mtu ukasema ananivutia pengine ni na hiki moja katika watu ambao nafatilia sana pia na za watu wengine ika andoto moa ktiawtumao waakoto in ya maisha mbayo imeishi sikutarajia ata skumoa kama itaweza kumiliki atamilioni moja amaisha m wanu eshafai o mimi ndokanafamilia dolea amama yangu nawg kpat mbacho nakipata kwenye daradara si kipato mbacho enderevu man kipato ambacho tunakalafashaza namwambia ondaktaangu mambo akwenda kula kwa mamantirie hapana ii hela yakulakwa mamantirie tuna tunnyasha pale kwa bimkubwa pale anatupikia na alafu mchana tunakwenda kula alafu tunaenda kazini kumbe lengo langu ni kwamba ile hera isaidie pale na familia ile posho ikitokeae yoyote akifamilia ndo takua ndo kama layangu ya ziada aashuk ae mara oa kw nabr no wamachakula kipikwe kw ua tionim manfanya asara sahieska muwamesh kua taj ko pamoa nakiesema umbuka familia yao na yeye walinunua os walivyonunua ile s uuka majirani pale wakasema achuambaundesh uk tunafanya zadamorokidogo kaanza kunipaaadaullkasmakutoka khama kwenda shinyangamo kwahiyo hela ya kula kwasababu tumesha mua kukaa kule zaidi ya mwaka mzima hela ya kula inatoka kwenye gari posho yangu nikawa nawekashoafanya hmm. naweka, na, utaratibu wa kutuma nyumbani hmm. ili aofkirindo imeweza kumsaidia kwasaabu ilipata kamtaji kidogoni pale ndo ilipoanzia baada ya na kimeki kile, kile kidogo idooookidogoami nilivorudi nikanunua daradara yangu pale ndo lilivoanza kiaisi changu taa kinaendelea na kazi ile ais ya kwanza ikazaa ya pili lakini wakati huo sasa namimi ssa ikaasasa ndobosi sasa kwahiyo <laughs> wazo tena kusema kwamba si ntakuwa nani linaanza kuja taratibu sasa kwamba nataka kumiliki ais ni kuonekanam wl yani nadunduliza hela sawasawa k matumizi sasa naaya nayaangalia jinsi ya kuyatumia jifanaaaoemazoei t ya, ya kawaidayuiifatukatengenezaf <laughs> <laughs> <laughs> <Basis kumwaja, tukasema laughs> ata aaea haa at a a osemu wanakula wakitoka kula wanaenda kokobichi kushutnazanwawalalalalngaubwa twaendana ek kaamba mi ntawapeleka kokobichi nataka nikaonajinsi wanavyofanya na nikawabeba katika ladova langu mpaka kokobichfoohnfny ituma kuri snmmt nknnekanekakameraamera wanaanza kushuti hivi koko bich pale aea kuongeaaoae adi t itokee kwenye wenye natembea sasaajueasmajamaa kakatiza vizuri sana yani. unajua uwezi kukaa sehemu yenye mkusanyiko wa watu aasipita afu, haiwezekani awezekani banunaweza ukairudia hiyo ili tuweke kmea upandewetu maaaa sab safari yanuaena maswali mawili lakini kwanza taka turudi nyuma kwenye swala la kudunduliza yeah. Yeah? E, hela ambayo likuwa unaipata ndo ambayo ilikufanya ununue yako ya kwanza daradala yako ya kwanza then baadae kajizalisha ukapata ya piliheukawa si vijana wengi wana dili hiyo cheni Kwele. heshima hiyo ya pesa Kwele. mimi mwenyewe na struggle. na save, lakini na kwamba kwa, kwa sababu kila unapopata hela kuna kitu cha, cha hapo hapo ambacho inabidi ukifanye okay. au tamaa unajua okay. kuna wazungu need na nau sio yeah. it kama ni need fanya mm. kama nin kwa ajili ya roho yako tu then inabidi kisubiri kuna mtu ambaye alikuambia inabidi ufanye hivi inabidi usevu na ukisev unaificha wapi unapeleka benki au unaweka chini ya kitanda au unafanya vipi um, ulipozungumza hapo tamaa alafu ntakuambia kwenini nilikuwa naau niikwa na katika staili gani tamaa ni kitu kibaya sana nandoomaana tunakatazwa siuu kama unafahamu inakatazwa sana ukijisikia una umetokaaponaenda usndukienda unanjaa hamira yako ulikua unakenda kunua chocolate. lakini utarudi na mfuko umejaa ndazi umejaa mkatesabu unanjaa kila kitu nakitamaninajkut unatumia mapesa bila sababumsio kitu kzurshauwtd na mstnkwenye na, ben moja palepae rankitabu chanu ma lanaandika kwenye kitabu akama kitabuunaandika kabisa ela mbayo meiweka wo eandika ale aonana lakitisa apa nifanyeje hapa nifanye ifike milioni ko najikuta najibidisha nifike milioni alafu nasema hii milioni sasa hapa ilipo nikiichokoza inamana sina tena milioni lazima nitafute hela ya kuifanya milioni si, nisitafune kwao mimi ntafanya kila njia nitafute ya ni juu yake ambayo itakaa ili, ili angalau ile kitu kua le milionia ionab kiia milioni mbili milioni mbili ikifika mbili, tama yangu au natamani ifike milioni tatu k huku ndoipokua nafanyab kuna baadhi ya vitu nasema hapana si tum mimi mpaka watu walka asamabaii na huyu auika naf- na simu kipindi hicho na simu lakini ile mekatka a afu na abmu yani ynu wenye zileb zil zote imefua tt aalauona nilikuwa nabahi lakini ka sababuia nawaza na, na, na sasa nishakua na mawazo a kusemaataka nifike sehem fulani nikawa sifikirii tena swala la kununuasiumradi t nanipiginanipatat hmm. wenye kuambiwa uende mazoezini sa nne nana achuo awenzazanu mbaonatawenda ku jitaidi samefikwsabule mwalimu alikua anafundisha shban aini lik na chuo chake w akimali kipindanarudi chuoni kwake ism tukutan pa sa akito l darasan ene chuo caenahani kuna watu ambao wana kama hiyo leo hii dpli hiyo imepungua kwa watu wengi sana haswa kwenye upande wetu wa huku wa, wa, wa uigizaji asilimia chache sana umwambia aje saa tano akaja saa tano ileile uh, hatuwezi kuwalaumu hatuwezi kuwalaumu kwa sababu pia um, um, um, mambo ya maisha aaalia au a kaia watu kkiini tukutane tim flani mi nakuja masaa mawili kabla kwahiyo kama kuna kitu cha kujifunza naanza kujifundisha ambapo ukija ile tim wakitaka kuanza mitaali imeshajua tunachotaka kukifanya kama sasahivi tunatumia s mm. zamaniuatutumie httno aini shwasikuast hiyo sasa kutoka huko kwa ku mpaka huku akuwa na kabisa e, unadhani kumekusaidia wewe kuendelea kubaki kwa kiasi gani <coughs> eh, sorry. Um, kubaki kwenye sanaa si tu kwa sababu yas na kubaki kwenye sanaa si kwa sababu ya uh, sijui tusemeje lakini sio sababu ya ubaki kwenye sanaa ni namna ambavyo pia sanaa unavyoipeleka yani, uh, unaipeleka na, kwa jamii na jamii imekupokeaje kasabau kuna wenginetuliokuwa nao awapo yani, sanaa ilimkataa au wananchi walimkataa kwahiyo kila mmoja na nafasi yake waliokubalika wakaenda waliokatariwa wakabakia wanaendela na shughuli zengine mm. yeah k okay. In, inakusikitisha oh, so. <laughs> haina shida nataka yeah. kuendelea kukohoanikihitaji uh, ntambakitoke pembenndeaa <laughs> like... <laughs> yes. inakusikitisha kwamba kuna watu ambao ulianza nao okay. eh, ambao ulikua unaona kabisa huyu hodari mm. then akashindwa katikati ya njia uh, na ha- hamkuendelea Uh, os nasikitisha kwa sababu lile dhamira ambazo lizokuwa nazo tangu mwanzo na kuona kwamba tunatakiwa kufika sehemu fulani unaona mwenzio kabisa kwamba hajafika lakini ndo hivo katika safari uwezi kuwa wote katika safari moja hmm. ndomana hata kwenye kuzaliwa katika familia kuna wengine watabakia kuna wengine watatangulia yni kila mmoja na, na mwenyezimungu alivyompangia zusemaso hmm. okay. kutoka uh, chuoni pale hmm. mpaka ol hiyo ilikujaji y na, na kaole ni, ni mungu tu anataka kutoa sehemu fulani yaani kuna sehemu nakuwa kamadaraja lazima upite ili uende mbele kulikuwa kuna mtu alikuja anaitwa crt mwenga hmm. crt mwenga aliingia pale alikuja kwa ajili tunataka sasa kuingia sasa rasmi mzigoni anras yani mwengi alikuwa moja katika merama mzuri sana mkuu wa chuo chaakamtafuta ili aweze tengenezwa usaidia kutushuti na kazi sasa zianze kusonga mbele wakati ametuchukua ule akaona ztu aualikutp maremekial alitpae a mambiliki aliokuta pale yee yeah, alikuwa na n na itv na madirekta apale ka kumetokea nafasi ya kuingia kule jena yeah, wasanii libwana akasema nao naweza kuwapata basi akaanzisha kitu cha kuanzisha hicho cha kuigiza cha kupeleka itv kwahiyo wakawa na grup ameianzisha mmoja katika watu ambao anataka kunitoa pale ni mimi pia aifata aa ana una up tumeanzisha tumepata nafasi ya ninyiake nashuti aenda kutafuta sehemu lakini sisi tumepanda kabisa tumeamba tushuti natupeleke seanoa naule mzee alihukulia kama mtoto wake a kaata taifa kwamba kuna watu waekuliwa aenaansa a a tunahujumiwa una watu aaa kuvunja hi gupu yetu nami nawapenda sanspaa aandgu na mweshima kweta esmasa tumeaahiv yani, yani na kule jamaanawananivuta washa shut na kazi imesha kwenda n t imefanyiwafu imependwa aenda a mzee tukamalizatsm kesho awaamaa wanaoyeshw unafanya j wanarushwa wakirushwa tu t tunaangali wamecheza nini ili sii tufanye kikubwa zaidi kwm ah. natamani kuwa pae kwasababu uh, namna mbavyo oendamuuwimu kubwauimuna mambo basi akaniambia cheni na kuomba basi tushuti tuwala hautatuta kurusha lakini nataka niwaonyeshe tit kwamba ya wewe na so iko inakuhusu wakiipenda utaangalia mwenyewe utabaki huku au utaendelea huku kenda nikashuti bila kumwambia bosiwaksaambia nkashuti wakafanya ambayo jumamosi inaofatia inarushwa mzee tena nanipigia sima nmbia na nakumbuka ijumaa mefika kesho uja nyumbani tuweze kuangalia kwa pamoja tena wenzetu <coughs> <coughs> <coughs> wanaendeleaj <coughs> anamwona dokta cheni anatoka apoti gari imemwaribikia anamwai dada moja naitwa kisa alikuwa na mgumbovu lichanganyikiwa sana mzee unasikia kwenye kiti alikuwa kae nanyuka anarudi hivy ananyuka anarudi hivi wiki nzima yule mzee ananitafuta mi naogopa atakuonana naye wiki nzima tokio yake maskiniya mungu manafsi yake tena kaanza kuruditaratibu kastaut unatafutaaata chekbaa hao a safari hiyo baada mm. ya kunitoa kwa ticha yule crisat mwenga nikawa na crisat mwenga na kuendelea nikaendelea mpaka elelfumbili na tano nafikiri efuba a elfub na ta es mpaka elfumblna tano ya, tusimame tu, tu, tu apo kwenye firi na tanotaka turudi kidogouliambia jinsi ambavyo ulikutana na, na, na yule bwana sasa baada kumkimbia kwa wiki moja nhn uh, ukakutana naye <laughs> mazungumzo yalikuwaje na ulikutana naye ulienda ama ilikuwa bub <laughs> <Nasema. laughs> <laughs> l <laughs> nashukuru, nashukuru. Lakin, ina, yake ameongia ya kwa asira lakini oh, sina chakumwambia nawmbia no, siwezi umwambia samaani siwei kumwambia chochoto kwasababu nimemsariti katika hatua mbayo yauangalizi kwama tunaenda kuangalia hatakuenda kuangalia wenyewe nimemtoroka kwahiyo unamwambiakitugani kwa huko ndo a wayo tu tukionana yani mi ikimwona yulemnakula konajikuta yani a namwogopa tu lakini baadaye mambo alivyoendelea tena nafkiri na utu uzima naye ka na wachatulimsamitu tunaendelea kama familia okay, yes. thivo nice. yes. ni moja kati ya vitu ambavyo binafsi vinanitatiza sana mm. um, mii kuwa nad yeah yayaani kama hiyo kwamba nimeshindwa kumwambia mtu kitu huwa inanisumbua inani sana e, ni lazima nimwambie mtu kitu kama siwezi hata kama kitauma kiasi gani hata kama kitaniuma mimi kiasi gani na yeye kitamuuma kiasi gani lakini nabidi tukutane sehemu yeah. unadhani kuna umuhimu huo au kuna vitu vingine pengine ndo kama hivyo kwamba you know what iache iende then ikishatulia itakuwa sawasawa sawa. au tufanye leo unajua hatuwezi kuenda u, u, mbele huku tuna ngedere ametunasa mgongoni ipi unaona ni bora kwako wewe uh, kiukweli ile ya kusema uache liende itakutesa sana kwa sababu itakuwa ina, ina kukula kimoyo yani, yani kila ukimwona mtu ro nafanya pa niw fadhali uende muumie siku moja yeye aumia au aumie kwa mara moja lu keiamoshuliko kukanao unateseka na anateseka tatetatea ai kiaua kumaizskuatsuasu yapili su ya tatu maiha akinitayar umshama aukan mda mrefuakapanda daradaands yani, taishimaishanamnao paa Uh, uh, mm. zo zlikuwa zamoto ana wenye anaa ya uigizaji yeah. ni hizo zilikuwa za kukutanisha familia pamoja yani, kifika sa tatu usiku sisi watotoauswahilini mm. watu wote wako kwenye t baada ya tarifa habari kwasabau kuna mchezo unaanza okay. ambao watuwetamtaani wa wanashiriki a hatakmasio wawetamtani wa lakini n kama ssi ndoambao yani. mm. wanacheza hiyo michezokwayo likua maarufu sananahizo ndo ni mbazo nyinyi mlikuwa mnashikilia kwa... kama sio mchezo huu basi ni mchezo yes, huuyani yes. kulikuwa kuna rya watu ambao walikuwa wanafanya vizuri sana mlikua mnalipwaje kipindi hiliilikuwaaante kwaeri au ianake hatukuwai kulipwa kwa, hatu kwa mfano naokumbuka uh, uzetu a nafkirired wanayo walikuwa wanatoa kipindi hicho shiringi elfukinatan kwa grupu, kwa aillkulaalipa mwshoilipa efba watu wengi o zadia watu unagawana v na domaana hata wenzetu walikuwa na gupu ya watu wachache sisi tutaka t kwa sababu tua tuna ushindani na watu wa kenya am walikuwa na mcheonaittaunapendwa sana bongo asisitukasema goa michezo mirefu ya watu wengi kama wenzetu lakini kuna wenzetu walikuwa na watu wanne tu kwenye up yao sumbi bcha mashanaawwatu wengi, okay, wengi, wengi siamgao itakuwa tupa shida sana o tjkuta nafanya mwaka mzima mwaka mzima, mzima mazoei ao ni kwanzia kwa jumatatu jumanne jumatano lalamisi jumaa afiii jumatano tukatweasaa unaenda kushtjumamosiandast lakini hizi siku zote mazoezini na utaratibu wa mazoezini pale nataka uripoti kwanzia saa saba mchana u umeshafika wtuliishi maisha ya hivo lakii kwa sababu kitu likua unakipenda nna faidayake um, tunaanza kuiona sasahv yani ile hela ambayo tuika bora kumbe unaojikuta sim unaweza usipate hela lakini ukapata au ukapata, ukapata, ukapata watu kukufahamu ukapata vitu vingiosimetutoa hatukupata hela lakini tumepata jina na jina ndo limetufanya tusimamesasa yes ni kipaji kipi ambacho ulikuwa nacho kipindi hiko ambacho kilipotea tu na pengine unatamani kwamba labda angeendelea kukaza tu kidogo hivi angekuwa mkubwa zaidi ya ya pengine wewe au angekuwa yuko pazuri instead labda alikata tamaa njiani lakini alikuwa yuko vizuri sana swali eh ni kipaji gani cha mtu mwingine sio cha okay, kwako okay. ambacho ulikuwa nacho unakuwa nacho unahaso nacho ambacho pengine kilikata tamaa njiani hakikuendelea kwa sababu hyo yakuona kwambagekaza tu kidogo pengine ndo angekuwa wetu aunelnajowu Um, kipindi cha nyuma suala la kumwangalia mwenzio na kipaji gani kilikopo akipon yani kila moja <laughs> alikuwa anapambana kwa hali yake kiukweli kabisa yni kujua kwamba huyu utaweza kumshauri afanye kitugani ksabuana kipaji fulani uangalilunaangalia asmaara ya binafsi yaanakipaj cha, cha mpira kana g mzurisana lakini hata hivyo kipindikile hatakama nigeingi kwenye mpira bado mpira cha mpirakipindikielkakpa ca kipaj chan kanga wen kunaelakwando alika sazasma nigeaigepata matatizo mengine mengineblivyobakiah nataka ni, uni, nikulize swali jibu lake ni yes ama no saw ndio au hapana sitaki maelekezo ma, ma no. zaidi <laughs> ndio um, ushawahi kumtumia mtu wimbo kwa sababu tu unataka ujielezee hivyo ndo unavojisikia kuhusu yeye umeshawai kuachwa kautya kawada umeshawai kuacha kupitia ya kawaida hapana djibu ni swali ndio au hapana sasa mon kama umeshawahi kumwambia, umesha kumwambia mtu ananuka hapana unadhani wewe ni mzuri wa kutunza siri za watu ndio unadhani unaweza ukaenda jela kwa sababu tu familia yako ipewe dola milioni kumi waishi maisha mazurihaana <laughs> sawa miaka kama mi 4 au mitano iliyopita au pengine mitatu Elizabeth michael ambaye ni mtoto wako wewe wa kidunia alienda jela alifungwa hin su miaka mingapi na wewe no ambayo likuwa mstari wa mbele siku zote katika majina ya watu ambao walikuwa wanaweza kwenda kumtizama la kwako lilikuwepo ilikuwa ngumu kiasi gani kumwona mtu ambaye unampenda anafungwa kwa sababu ya situation ambayo ilitokea au kitu ambacho kilitokea kile kipindi kilikuwa kigumu kwako kiasi gani <laughs> um, nahisi kwamba sio tu kwa yeye yani kwa yoyote ambaye labda ulikuwa naye karibu alafu anapitia katika ma katika wakati mgumu kama ule inaweza nikasema mmoja katika watu ambao alipitia katika wakati mgumu mgumualipitia wakati mgumu sana sana na um, uis vizuriusumnm tuishi vizuri, vizuri, yani, yani vizuri kamaana unakosa raha najua kutokua kuto na raha nenyewe saeaela kilakituii m araha suw tuna msaidiaj ili awez kutokai ambacho yeye yeah, alipitia kipindi kigumu lakini nasisi turokopo nje tumepitia kipindi kigumu pia kwasababu ambapo uh, nakwenda sehemu afanakukatisha tamaa uh, ah, we yani anafanya kama yeye ndio mweshimiwa akimu aundi weshimiwa jaj unasema juhudi zote hizi za kumfaitia huyu binti atoke anasema haiwezekani na pia ulikuwa likua huruma bado binti binti mdogo binti mdogo bado b kwanza maisha yajayajuapd miaka kitu kama kama bado mdogo kifikiria adhabu ambayo tunaambiwa tunaona tunaonadkwao uh, ndio anakwenda kuzeekea huko w tukawa tunapitia tuna wakati mgumu eh, mimi pamoja na mama yake lakini tunamshukuru mungu jambo likatendewa uh, lika, lika haki kwa sababu mahakama ndio inajua katenda wajatenda unajua wao wana zaidi kuliko wao watu wengine ani kila mmoja anasema laki kwao tulipitia wakati mgumu lakini tunamshukuru mwenyezimungu ipo nje maisha yanaendelea okay, so ile ile siku ambayo ilo tukio lilitokea ile asubuhi e, ambayo ndo kila mtu alijua tukio lilitokea usiku lakini asubuhi ndostoikatoka yes, yeah. ulikuwa wapi hiyo ulijua uli, uli, uli vipi wewe um, mimi nimetoka kwenye kazi zangu za umc nkaiaza msb nauwezi amini ssatrroandwn nakumbuka mke wangu ndo na nalishtua na kaua amefarkamefarik stukakwelikweli alanza kuwapigia washkaji zbu zikobaau hiziabarnazosikia apiga mtuoja kasema hata mimi nazisikia hvo lakini wanasema jafa mwili wake umechkuliwa o mwimbili unaenda kufanyia uchunguzi laini naonekana tu ameumia lakini ajafa mepigiwa simu Kani, simu yako meita sana mtu kamu kupga n aub sasa sha kh <laughs> onahawa kwanza kuwa na mahusiano au wako karibu mimi ikuwa sijui yani kama wana mahusianoa sijui kabisa yniloswala yani kivipi mm. ndo baadae tukaja tukajua hayo tayari ul ameshakamata ndivoilivyokua <laughs> <laughs> ulijisikiaje uli <laughs> ah, anumba mtu wetu lulu mtuwetu nijisikia, nijisikia vibaya lakini sasa ndo kitushumeshakua kitu baadaye kapata simu ya mama yake sasaaapga imubaada yaaameshasaaado alimleta kwangu ahndomwanangu weka kwenye sanaa mwanangu uko amemkamata anasema tkamuua kanumba namtaka mtoto wanguazuna kuchanganikiwa ngia wakatindiona kpa auna ndio baada ya kanumba kuondoka sasa kama gamlilicn kabisa yani ikawa sio ile ya sisi kusubiri tena saa tatu kutaka kuangalia au kusema kuna mvi ni, nimesikia inakuja yuko fulani flani fulani haikuwa hivyo tena pengine miaka hii miwili ya karibuni ndo mambo yameanza sasa watu wameanza kujilipa na e, wame tambu, wameanza kujitambua wa kidogo hapa katikati unadhani kitu gani kilitokea kiukweli mwenzetu s kanumbaunguwa mrehemu mm. e aliat e alipata bahati. bahati bahati gani alitokea wakati tunafanyafanya hizii alitokea mfadhili akaweka pesa kwenye kichwa chake ch salama salama nataka kufanya kazi nawewe garama zot niambieanhitaji ina, ina nani inagaramikiwa shiringi ngapi unamtaka msanii gani kutoka wapi el natoka mfukoni analeban wanauzkanacasy wana, wana mmoja katika wasanii ambao alipata bahatil nahuyu jamaa wakati anaekeza ndo alikuwa anafanya filam za kweli na bahati nzuri filam zake re kacheza chn kacheza az kacheza wem kacheza kwaiyo gemu ilionekana kama ni yakanumba kwa sababu kwanza qi lakini vilevile vile yulebwana alikuwa analipia kabisa yani anakwenda sehemu stori inataka masaki sehemu fulani naana knwye en aanaaaaamapnake amba sio mapenzi yake kwenye mmapenzi yake ni kanumba kwahiyo ikawa ime zile quality ya zile mvi zikawa z hazipatikani naofos kwa zinafanya vizuri na baadaye sasa kwa nini gemu kamakama ikayumba ni kwamba pesa ya mtu anatamani kufanya kitu kizuri lakini ukienda sokoni watu wanaona mbona zile kazi za kanumba zilikuwa nzuri tofauti na hii kwasababu wewe umeinvest umeweka labda milioni mbilimilioni tatu milioni tano lainimeka zai a milioni ihiiniaaaasat iepanda watu wakaanza kuziponda a uangaliaji u... zikaanza kupotea oous ality ile na aliti ambayo watu wkua wanafanya vikaa vitu tofauti huko hmm. ndo tupoanza kupotea okay. na, na kinadada pia kwa sababu ilionekana kinadada ni kama wanatumia hiyo kwa ajili ya kujifaidisha wao yani pale kwenye kuakt ilikuwa kama dukani ilikuwa kama mnadani hey pia, na pia kulikuwa kuna udanganyifu kwamba kava amewekwa mtu fulani mm. lakini huyu mtu flani kwenye hii snema amecheza pati ndogosa ndogo. hauhisi kwamba vitu kama hivyo pia vilisababisha kwa kiasi fulani watu kuto waaminisasa hilo kwenye ava pia lilichangia lakini kwa nini lilichangia wasaniisasawalivyoona kama zinayumba wakaona wale wasanii labda akuwa nawatumia kanumba tuwale wale ndo tuwachukua sasa tuwaweke kwenye kavmchezesha tu nafasi kidogow <laughs> asa mimi siweiw nkuna chaa wangumac ca semaansaatmtakua naaatshks ha ujueii mi sina chmi ah, no. nakwambiaanawmbiawe e, anza wewe labda unionyeshe <laughs> <chwe> niungua njia lafu <laughs> <laughs> <njia> la wezijwagani <laughs> kitatokeami um, itajaibu mi taekahaatau tena <laughs> kila upande upandepo itabidi we wanneaso umekuwa maarufu kwa shughuli zako za harusi ambazo unafanya kama host, kama mc na nafkiri ile pambayo likuwa umeitengeneza ndo ambayo inakulipa sasa kwa mwezi unaweza ukawa na harusi kama ngapiinying ah, si esi eh, si, nyingi, si, <laughs> si nyingi za kawaidatu laba sit nn nategemea tano nategemeanahaik ambayo ulifanya nyuma ndo ambayo bila shaka imekusmwanzoni ta... wakati naanzaumc wa ndoilikuwa nanibs kwa sababu walikuwa wanamchukua cheni wa kwenye t mwanzoni hmm. lakini sasahivi wanamchukua cheni MC kwasababu mwanzoni ikua sinan laini kua natamani tucheni awepo wenye arus e, hl mfano mtu anatamani joti awepo kwenye harusi yake kipindi hmm. lakini uh, watu wangali kwamba wewea umaarufu kiasigana kwenye sherehe yake mtu anatamani kwamba ile jambo maisha yake ambaye wa watwakiondoka pae asema e yes sherehe yetu imeshereheshwa ko ndo umenipata mimi sasa nice. yes. yani sasahivi ndo niko huko sku tena ule chnw kwenye zne na ambavyo nimelitengeneza soko hilo kwa wateja wangu mm. na namshukuru mwenyezimungu wamba nikitoka kwenye ukumbi ama sio simu zitaanzia pale ukumbini basi ni baada ya sheremu hatamba m nilikuepo kwenye shughuli ya flani naomba ufanye na mimi shughuli yangu kohiyosoui okay. kuwa kunarusa aund liua lakini ambazo mi nimeziona wakati nafanya e, yangu yakua kwenye hiih uh, hazikuwa nzuri kwa baadhi ya watu uh, mimi ukiniuliza ntasema watu hawwezi kuacha kuongea uh, ulisikia kitu chochote ambacho ikuwa kinasemwa yeah, nimekisikia kimekufanya ujisikie vijajisikia vibaya jis, uh, kwanini sijajisikia vibaya wanasema mm-hmm. shughuli ilikuwa kubwa ilimshinda watu wanashindwa kuelewa wawo wakuwa kwenye kamati hivi iua najaribu kuongea na watu wengi hawakuwa kwenye kamati um, hawajui kamati imepanga nini imetaka shoo yao iwe vipi au shughuli yao iwe vipi uh, lakini pia kama familia wamesema asante metufanyia kazi nzuri namsikiliza nani ambaye yuko njeyaani yeah, mtu azungumze uko nje aaseme cheni kaaribu katiwanafamilia nasema aant umefanya vizuri wa ka haikuwa tena kwenye arusi bahati nzuri hata amaai sulizakifamilia nataendeea ha ahe lakini nimeona haikuenda kisherehe imeenda kitamasha zaidi mwanzoni kabla hajaamua haja kuwa tamasha shughuli yake akaniambia bro mimi nime, nimeangalia sherehe hii kuna baadhi ya mams uwa simu simumpaka saa saba za usiku stai kuwataja wanaomba kufanya hii kazi lakini katika simu ambazo nimepokea wewe ujawahi hata kunitumia hata m lakini kila nikikaa nikifikiria na familia yangu nafamunasemakwamba harusi mtu eke mby nawea kufanya haus yetu naksimamutl okay. fosh yako tamsh maumeweka lazaa tu msan amkujantukijua wasanii wanaof wako wanne au sit tuna kabla ya chakula wataimba hawa na baada ya chakula wataimba haa tu ingine fanye nin endemi meukabidhi sherehe wewnta lakini mwisho wa siku baadaye akaja akaniambia brosamaani bana kutokana na nini nni unajua sisi wasanii bwana hiisho wameiomba wameinunua ko show, sasa iko chini ya nani ya kwa maana kwamba sasa sio harusi tena imeuaitakua kama, kama tamasha takua kama kitu fulani hivi ambavyo wasanii wanakuja wanaimba wanafanya h nafanyahnafanya hive na pale sasa <laughs> mwish wa siku ni kwamba ungeandaaunajua lazima msanii umlipe mm-hmm. kwa ajili ya kupata ile yake lakini pale msanii akija tumpe nafasi kwa sababu akiimba na TV kule kwa iko kwahiyo wanafanyajeogezeka Kambia, kama mefikia hatua hiyo basi haina shida hayo ni maamuzi yenubsaa kuinambii jam vikao pale b s sba kibari kinaisha saa sita lakini tumeongezwa lisalimoja mwisho saa saba ratiba watu wanasema chen shule ukiuliza ni maribu nhuko nikasi yavuti auk mah tbaadyaahazima ifayke nalazima ifanye iimbe asabu ndio wamelipwa na wao lakini pia ukumbuke nandi ni mjo mzito ame amejiachia hivyo kwa sababu ya usanii anaweza akacheza anaweza akafanya hivi akafanya hivi sawa lakini pia kumsimamisha muda mrefu likitokea lolote ntakaelaumiwa ni mimi hiyo hivyo vyote vilikuwa vimekuwepo katika pamoja mambo yote ao lakini kwa mtu aliyekuwepo kwenye sherehe anajua jisikani ambavyo nimefanya na, ni na nimevyopambana lakini kwa mtu ambaye alikuwa anaangalia tuh kwa sababu inaonyeshwa tu kwenye tv na nini labda kaonyesha tukio fulani hivi hivo mm. anachukulia vile ambavyo anavyojisikia mm. lakini hivyo vitu vilikuwa vimezingatiwa kwamba sho ilikuwa sio kama harusi ilikuwa kama tamasha mm-hmm. lakini la pili maarusi wameingia saa nne shanfahamu na hizi izopangwa lazima ifanke ai a mja mzito mimi kama msimamizi wapale lazima niakishe a hivovitu aa sisimame mda mrefu fanye hi ntukamimi kwangu haijaniharibia kwasababu narudia tena a wanazungumza aidh ni timu ya watu fulani walitarajia kupata hii kazi mm-hmm mimi binafsi yeah. nahisi ni watu wala sio wananchi labdahzo watu wanatengeneza izo s kwamba s n hizo ni watu wametengeneza hata mi naweza nikatengeneza kama na chuki na salama aezakusema salama sho yake ni mbovu au nasemaje aa kaatu waanez akaanzsa mmi binafsi hs i au ambao walitamani au waliaidiwa kufanya ile kazi alafu wakuewa ile ka mii his h watoto wako wanajua kitu ambacho wanafanyawale wakubwa wote wanajua yes. wana, wan, unadhani wanajivunia wewe kiasigani uh, wanajivunia kwa sababu ndo tunaishi sasa hmm. maisha anaendelealazima wajivuni babmeendaaatau m ukiwaangalia unadhani kuna mtu kati yao ya o ambaye angependa kila mmoja iko na vitu vyake vingine okay. inakuuihapana ainiuhi uju wazazi wetu zamani akiwa mwanaeshawwe ushikamate bundukikila <laughs> <laughs> yes. yani? ah, uh, mtu na maamuzi yake ni mezaliwa amekuja duniani bado una nafasi ya kusema nataka kuwa mtu fulaniufuaw hmm ndotuomaswali apana nandiotwendekaahata eh? <laughs> oh, okay, <laughs> <laughs> siku moja e, na umaarufu wako wotebasi takua unajua kufuta weweachochote eh. <laughs> <laughs> iimekusaidia <laughs> <laughs> me kiasi gani katika kazi zako um, mesaidia wa asilimia kadhaa japo sisi wakati tuna tunaanza uigizaji au tunaanza, tunaanza mambo ya umc havikuepo hmm. hivyo vitu yani, fani zetu hazikutambulika sana kwenye dia yn yani, hivyon yani, zaidi ya kwenye t tu lakini sehem zingine hizo siu fak ausna mbl sanaona mamboyote kana uh-huh. musaidia wasiokufahamu wanakufahamu wastaa uftla kazi zako wnaufatmah d asante hatuna mda mwingi wakuzungumza vitu vyote hivyo lakini Eh, nimependa kujua jinsi ambavyo unajibeba na jinsi ambavyo una, una, unafanya maamuzi yako na jinsi ambavyo ulijiseti uli, uli, uli, uli mpaka uka, ukafika pale ambapo umetaka kufika leo so una hizi au umejikita zaidi kwenye, kwenye umc nina a lakini nimesimama kwa sababu ya soko niko nafanya research Uh, nafanya bartinzuri na kampuni kabisa ambayo inaandaa content hizo series na vitu vingine vingine kua nilikua nafanya research na nafikiri very soon nitarudi lakini kwenye series lakini ambayo nataka niandike mwenyewe niandike mwenyewe nione na vitu vingi ambavyo nimefanyafanya nimeona watu wanavyofanyanataka ni niandikelafu nione nipeleke sokoni on watu anaipokeaje penine ubarikiwe cheni lake linajieleza huyo ndo dok cheni kwa niaba ya kila mtu mundanteke vipo vya lawama sio shida vipo vya kupoteza sio muda wenuka na ukimbize ndoto kupati aina mana hukosei kiburi kinafanya tuchongei tuna auka wapya kila d Yeah, yeah, yeah. so ila kufika unawai chozi na mfuta na krai tukipenda na mungua na furai