binafsi nina watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao huishia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na mzazi vipi poa kama vipinimefurahi sana kukuonana kila siku unavozidi kuona unazidi kunemeka mashllahtusemesa kutia zongo burajunadivindeushaa <laughs> <laughs> hey, <laughs> imefurahi kuona karibu kinywaji yeah, yeah. hii inaitwa mm. nyegezi mm. uh-huh. yeah. hey, unaweza kupiga kidogo euchiwanza yeah, kabla tuja nannavunja yeah, kidogo nani, <laughs> ya nyegezishatasanavit eh, vywahv vitu vya samaki samaki samakishre nah. eh, kabisa Kizazi. hii kama naona mambo yamekuwa mazuri hii <laughs> kiwa nyumbani na mama <laughs> mm. wanapenda sana wakina dada mm. kama mi unavyoniona naona nimefanya chiaza hata umekataa kunywa lakini fe tuendelee tushia tu yeah. na maji tukizungumzia watu ambao um, by theway hiki ni kipindi ki changu kinaitwa salama na mm-hmm, yeah? mm-hmm. so leo ni salama na naomi yeah, kwa sababu wewe ni moja kati ya my people in this town oh, yeah. in this world kwa sababu hapa ndo kwetuasi yeah, yeah. eh? na kwa sababu gani mimi nakupenda na sana kwa sababu wewe ni moja kati ya watu ambao wanapenda sana kufanya kazi yeah. na wanafanya kazi vizuri sana kabla tujaenda huko kote mi nataka unielezee siri ya mafanikio yako mm. yaani kitu gani ambacho kinakudrive ku wewe ambacho kinakufanya uwe tofauti na watu wengine wote kwa sababu t hapa kila watu wanaigana sana sanawee yeah. umekuja kivyako kabisa yeah. siri yako i nadhani kwanza ilianza na kujitambua hiyo ina kubwa sana ukishajitambua utajua wewe una, una nguvu kwenye nini na kitu gani ambacho kiwekeze zaidi na of kuna mkumbu, labda kuna kuwa hapo. ni yake nasa hautaumia kwa sababu lile lengo bado unalo kwa unakuta labda hata kama muda wa kazi umeisha unaweza ka ukaongeza muda wako wa ziada kama ni athabu, ni na na ni adhabu kwa sababu kitu kingine matokeo haya ambayo umekuwa lakini nauonaahab t ambachonaaaachokifaya aayawatua moeo macho kea Okay, labda pia naweza nikawa na niliwai kushea kitu hicho kwenye mtandao walionielewa walinielewa ambaoukunielewa ni kwamba skuhizi naona kama kuna wimbi la watu wengine kutaka kuwepo kwenye spotlight tu na hata sio kitu chao labdaso kwangu mimi sio kitu ambacho nilitaka kuja kupatauptndmn kupata ni chochote kinachotokea aa si, sichukulii si, si, si si vibaya ni kitu ambacho tayari nilikuwa na ndoto nacho kwta kinachotokea sipagawi nacho kwa juha, ni zuzu, na ni watu, ni watu, na wengine vibaya, na mm-hmm. so, ni ndoto yangu okay. labda wanakuja ifany niwe mtu flani ionekane iweo ktikasehemu flani na, vitu na, mm-hmm. na pia napokutana na changamoto nyingi sana siachi kufanya kwasababu ni kitu changu ni kitu ambacho nilitaka kufanya mm. nanilid hiyo nilipokuwa mdogo sana naaeza nikasema mjomba wangunatengeneza so, ku... wa, wa, wa, wa, so, zaidi kwangu na baadaye nikaona hiindo path yangu nandomaana mpaka leo nice. yeah. lako na ulipozaliwa naitwa omari rajab Saleh, tambwe, mm-hmm. um, so omari tambwe tabora hospitali ya kitete tarehe kumi namoja mwezi wa nane na of course, tabora ndo nyumbani kabisa nimesoma pale shule ya mwenge primary school nikasoma uui hi schol baadae nikamov nikaja huku darssalam nikasoma tegeta high school nikasoma tena veta kidogo nimesomea mambo ya it zaidi ndio kitu ambacho nimesomea nice. baadae nikarudi tena tabora nikawa naendeleza es ya mdia nikawa najaribu kufanya ndogondogo ndogo sana aa, za mambo ya mdia baadae nikapata nafasi sasa kwahiyo bn yangu mimi ni tabora hasa nice. yeah. uh, wame, mm. ndo nyumbani yekwenye industry sasa hivi mm-hmm. watu wengi ambao wanamwangaza ni watu ambao ha- sio wahapa mm-hmm. unadhani ni kwamba dhamira aha mambo anaendeleayee bwana kama nilivyokuambia mambo ya samaki ase samaki mwanzo nikuambia kuhusu nyegezi mm-hmm. ambayo siri yake sitaki kuambia kuna nini humu ndani na hii huo inapendeza ina zaidi ikinywewa na mrija, na mrija okay. yeah. lakini acha tutupige tupige kikawaida yeah. na um, kwako huko kuna mishkaki pamoja na na vionjo vyake vyote ma kachumbari pamoja na pilipilihuku yeah. kwangu kuna changuaeywchangu doka ite ud ni na madhumuni do ambayo inafanya watu wengi wa, wa mkoani wawo wanafaulu zaidi au nadhani uh, watu ambao wako hapa ni kama wameboteka fulani ama ni neca tu yani mungu tu mwenyewe ameamua kwamba iko hivo kwamba ihas nothi to do with whee youacomin from yumi be from hre anunaweza kuwa sues mm. unaweza ukatoka mkoani ukawayn yani haina fomula jeiza na laini yake a na hiyo mm. n ambayo mi naiamini so kwangu mimi pia nadhani nilianza kufanya vizuri toka nipo mkoani tabora na mpaka leo naheshimika na ko na atakuja kuja da nadhani ni kitu ni mwendelezo tu lakini nadhani ndio hiyo kama unavyosema dhamira ile unayotoka nayo na unapotaka kwenda hiyo sehemu again kutaka kwenda kukamilisha lengo lako mm. so nadhani wanaokuja pia a kuna, kuna malengo na kuna kuna drive ambayo ipo ipo yeah. kwa sababu hapa tunaamini michongo mingi at ku andomaana hiyo ndo dhamira kuu lakini sasa labda wanaokaa hapa wanaichukuliaje hiyo tena nadhani um, inakuwa ni mtu mwenyewe wapo pia ambao wapo hapa na bado wanajaribu kuonesha nafasi zao na wanajaribu kupenya mm-hmm. lakini pia naamini kwamba um, tunaotoka a nje huko tunakuwa tuna deni kwamba mimi sikuja hapa kushanga shangaaufanyaaamaaa wapi unataka kuelekea okay. yeah. nataka n- tuanze t- t- kwenye familia mm-hmm. watu wengi wanakuwa wamelelewa na mzazi mmoja au wamekulia kwenye maisha magumu niambie kuhusu familia yako umekuzwa umekuzwa na na na na baba na mama na mzazi mmoja umekuwa kwenye familia aina gani uh, chakula kikipatikana mara moja kwa siku heri mm-hmm. ama milo mitatu ama ilikuaje ilikuwaje nadhani na, na, na, naweza nikashukuru mungu Uh, nimepitia changamoto kadhaa lakini sijawahi ku changamoto nyingi kwenye familia na nadhani hiyo um, ina play part kubwa sana kwenye maisha yangu so mi nimekuwa nime kwa baba na mama uh-huh. na nimekuwa na familia kabisa kwa maana ya kaka zangu dada zangu familia kabisa ambayo haijapitia shida nyingi kwamba wazazi wametengana na vitu vya namna hiyo mm. au labda um, familia iko iko na na vituo kila kona labda unasikia kuna kaka yako mwingine iko sehemu fulani mm-hmm. kuna dada yako so sisi wote ni watoto wa baba mmoja um, mama mmoja yes mshoa wetu alikuwa anamama an alikuwa ana, ana, ana ndoa mbili mm-hmm. ambapo sisi tuna kaka zetu tena wengine wakubwa kabisa lakini hatujawahi kuiona hiyo tofauti la pili kama hmm. lakini hatujawahi kuiona hyo mama yule na namama huuatofauti oa tumekuwa katkat msingi ya imani wauua na shida sana nyumbani caulaunaeza um, yes, kaalada kuna shida mbili tatu zilitokea a msho wangu mi alifariki nikiwa na umri mdogo sana oh, pole, lakini so nikabakia na mama mama amepambana sana na again kama nilivyokwambia siku hiyo tofauti mm. bado uh, tumbo lili lakwanza naeza nikasema bado limekoli kituohata so, nilivokuja mimi hapada nilikuwa nakaa kwa kaka yangu huyo wakwanza huyo mkubwa lakini sana kuzaa nje mm o nikaona kama kama mshua na maza mshua aliweza kutengeneza misingi hii kwa nini mimi niwe tofauti mm. so hiyo imenijenga hivo sio kitu ambacho niliambiwa lakini lakininya nimekikuta kwenye familia nami nikadha ni kitu bora kuki kwahivo um, hatukuwahi kuwa na dada wa nje sijawahi kusikia hiyo story mpaka leo na, na akili zangu timam sijawahi kuletewa kaka wa nje though tulikuwa na kaka kama wakuadopt ambao ni kaka wanje mpaka nakua ndo nakuja out hicho kitu Watcha. wakati nipo mdogo nawachukulia ni kaka zangu kabisa zanu huyu ni kaka yangu naenda kwao naunaatazote at mtotowake nai imekua na sababu umri kama un- unalingana nyumbani na mimi na hiyo hiyo mpaka mm. baadaye nakuja kush- story kwamba unalinganamsh alijaribu kumsaidia huyo bro Um, kwa sababu alikuwa ni rafiki wa kaka yetu na yee alipoteza wazazi wote mm. kwahiyo kutokana na mazingira nanini somshani kama akaamua kumchukua kumsaidiasio mm. so, mchongo wake mm. wa kwa na na kwa na na so, sana na kwamba una mweshimu huyo ni bro wako na nini lakini sio wadamu hivo kama mm. hawa wengine huyu okay. tu ni mshua mwenyewe tu alikuwa na mapenzi yake baada ya kuona kwa sababu alimsomesha navyosikia um, baadaye makazi ile nini kuhakikisha kila kitu kiko sawa wengine eh, wako sawawengine yeah. waosa uh, alipoteza wazazi wake wote so mimi hiyo iliniingia sana hiyo ilinichukua sana kwa hiyo katika upande wa familia siwezi kusema kwamba nimepitia magumu sana nadhani baada ya mshua pia kufariki alituacha pia vizuri hatu, hakutuacha vibaya kihivo yes kukuwa na single uh, parent ambaye ni mama kuna changamoto zinaweza zikatokea zika lakini pia mama hakuwahi kuonyesha tofauti yoyote mm. na hakuwai kujaribu kutaka ku, ku, kuonyesha kwamba wahukuwahuku wakule wa kule amejaribu wa ku play part zote na sisi wote tuko sawa mpaka leo hii mi nikaenda kwa kaka zangu wote hivi navyozungumza nayo hapa kuna kaka zangu wa tumbo lingine hilo nalokwambia mm. wako nyumbani tabora wako na mama na hakuna tofauti yoyote na tunawaheshimu kabisa so hicho ni, ni kitu kizuri sana ambacho mi nimejifunza kutoka kwenye familia yetu na hiyo mimi ndo iliniambia ndo haya mbayo nayokuambia kwamba um, imebidi ni, ni, nioe ni, ni nikiwa na umri mdogo lakini pia nisiwe na mambo mambo mengi sana mtaani na vitu vya namna hiyo mm-hmm. na ni kitu changu ambacho nilikuepo nacho kwa muda mrefu sana s so, um, kuna wakati nilikuwa na, na girlfriend mm-hmm. yeah, kabla ya wangu alikuwa anatamani sana tuzae sana wife tz soa sio kitu ambacho nilitaka kusafiri nacho sana hicho so hata wif wangu pia ananipenda sana nampenda anani sana nanieshimu sana, sana pia, so, na naani imepata mke bora sanamungu amentulikua tuna tunaiongea mara kwa mara maraaye ikabidi avumilie sana muda mrefu so ni kitu ambacho nimekichukua kutoka kwenye familia nadhani hicho makuzi niliyopitia hmm. ndio vitu ambavyo nikataka nami niviishi Eh, kwa, kuna redio mpya iuwa imeanzishwa a nimemaliza t olev nimekakaa nyumbani ah, nika, nikafanya mitkasi yangu ni, i, ikawezekana yeah. he baada hapo nikaenda kupata kazi sehem nyingine kwa sababu hiyo sehem nyingine kulikuwa kuna mtu hayupo And then, nika, nika, nika, nika, nika, mungu akanibahatisha nibahati, aka mm-hmm. kwahyo kwangu mimi haikuwa haso sana kwako wewe ilikuwajenkiengee kizazi yani ulakitam sio rahisi kihivo lakini pia nashukuru mungu na mara nyingi nimekuwa tu na roho nyepesi kusema kwamba yote niliyopitia niliopitia huend munutamchongo mara tano kuingia kwenye ndio kitu changu niachotaka kukifanya na kipindi hicho mi ni wamoto kama una, ambavyo unasema so tabora ni mkoa mdogo sana unatembea na nabas unatembea kwa mgundo usafiri huo umeshafika town na nini so ni mkoa mdogo sana kwa sababu mkoa mdogo watu tayari walikuwa wanajua nina kipaji gani kwa sababu kulikuwa kuna events, zinafanyika nilikuwa na na kama, kama dj kama ile mc na vitu vya as ulikua kunailia zinafanyikaikua naamakmalnavituvya namnahyo enemi so, ilwa nafanya vitu ni... viwili onilikuwa so, ni ki DJ pamoja na ku kamautangaza hyo iituchnd a kka baadakanzaanza kama yes. iyokwambia mm-hmm. mjombanguya kwanza ile dada yangu nyangea natumia zile tapes. so nikawa mimi nafanya hiyo mambo ya ku pamoja na utah 18, like that mm. 17, mm. Yeah. mdogo mdogo ni junkie, flani, hivi nini kichizi namnahmdogo mdogonemamengi zenyeweunaipatandoinakuja maunyama mengi mm-hmm. aku, eh, zenyewe, yeah. so kwa sababu mkoa mdogo nikawa tayari nina jina nafanya vizuri kwenye hizo na mana nikawa sijapata mchongo kwenye radio kwenye kutangaza kutangazando kitu nachokipenda so, by, by, by kulikuwa hakuna radio yoyote pale mkoani mm. kulikuwa huna radio yoyote kwa mbali sana a zikisikika tu baadhi ya radio kutoka uh, dar na mwanza mm. so, mimi, um, kuna zile kama darsslamna nilikuwa ninafanya kama mc pia so zile wireless, zilikuwa zina frequency. zina rusha mawimbi ya sauti yasaui so nikaichukua ile mike nikawa naiweka kwenye radio nyumbani ya kaka yangu naitwa mbiana nacheza mziki alafu mimi nikawa kama na broadcast nakiredio changu pale mtaani mtawagongoni wanajua hiyo stor so, kupitia ileo kubite, nikawa kama nina kifm changu mimi hmm. cha waskilizaji siuhamsini sijuishirini <laughs> pale kimkoa mkoa so baadaye mawimbi hayaendi mbali zaidi so so nyuma zile kama kuna kiwaya hivi mm. so, nika na meno ule waya then nikafunga nikapeleka juu juu ile ile tobo langu mkoani mbooeaanajuataborawanaelewa ikawa inaenda ngambo ikawa inaenda chemchemu ikawa inaenda bachu ikawa inaenda isevya ipuli cheo ilaenda mbali zaidi imaeneo fulani hivi makubwa kidogo kwa pale mkwani. so nikawa nacheza nacheanaatia iea zamanuliu kicheaukibonezaaecedmbaiais nautonirudi nyumbanibadh ianzte safanazi ni ngum sananikawa so, naach najicheza yenyewe so nikawa nafanya kile kitu hakuna radio zozote hapo bythaim za nime fanya hiyo kitu nikawa nakama kiredio changu pale nimerusha kwa mda mrefu nikawa napata zile like na zainainaenda mm. so, <laughs> na na baadaye nikawa nagundua na, na kwamba hata mtu akiingia chumbani kwasababu nikwa natolea mawimbi chumbani akiongea ile mike ina so nikangoa ile mike pale mbele nika, nikaleta waya kutoka kwenye nani kwenye radio zile za speaker, kwenye zile mm. nikafunga nika kwenye mike kuikata kabisa kwa hiyo signal iliokuwa inapatikana ni ya direct kutoka kwenye radio alafu kwenye radio pale ukuna sehem ya mike hiyo ikabdwama m aoehna kuingiza nyimbo kwenye sim kipindikile sim za noa zile naingiza sana miziki za, za washikaji so viot ikaja ikaanzishwa voice of tabora ya bwana ismail aden rage mm. kabla ya cg kuanzishwa livoanzishwa asa tukasema aile ndotondoinaenda kutokea saa anaieshaasha kwasabau ao mambo kwamamaaan mm. ile ndo kimbembe hapo so nimepigwa chini like naweza nikasema hivo sio so, ili, ili, mm. kitu ambacho kklia vibaya ke m mbalmb so yule yasini akanishika ya akanipeleka kwa rage kwa sababu mzee umeanzisha redio huyu kijana hizo sifa zote yanazo anaweza ka anaza katangaza nazaafanya af nadhani watu wanamfaham nyawana so, of course, again nyawana ni kama family friend so, akawa anajua miaitugani naaajuadoto yangu so, labda kuna vitu alikuwa anavipata sure, yeah. kwa sababu again yumo ndani akawa naona mbona huyu apati mchongo mm. na anatakiwa so nyawana again akanishika mara mara ya ya tatu tukaenda mpaka kwa w- w- w- siambiwi kwamba nafasi hamna siambiwi kwamba haiwezekanittioua kupatfaia naliaelfu ishiinitulu ishirinenwe baada ya miezi minne yo ni mara ya tatu ya, ya, ya, ya nyawana mara ya nne kuna mwonetu kabisa sasa ambayo tulipambana naye ya kichii n yani. hmm ambaye tulikuwa tuna hizo I mean, ni frien kabisa mpaka leo mwanangu so tukamuibukia sehemu moja hivi um, kama hvkama mm. yes, sasa ana mchongo mule na naye pia anasikilizwa ana, ana, ana, sana na, na banarage bana tumuibukie mwana sababu so, yee mwenzetu ana mchongo tayari tuka mwana akaniambia um, tunaweza tukafanya kitu muda ukaenda mrefu kichizi wakati huo kumbuka redio imeanzishwa iko kwenye t mpaka t imeisha mpaka vipindi vinaanza kutangazwa mpaka inaanza mpaka na matangazo yanaingia mezmabukia so, ya mimwenyeasankamfata nimekaa kwake pale nje pale nimesikilizia zaidi ya saa kama mbili hivi nimeganda tu akaja akanikaribisha pae story kmae akakwa zake pipa kwasababu ragi alikuwa ni mtu adataborabbo so, upata tena jibu akasema nahani atalipeleka kwenye uongozi o so, mara ya tano zote nimekosa mchongo kasema niachane nayobiasharaoamwyekakatmo kaa edio nyinginecm of course hyo mimi sikupata um, mchongo thoug kuna jings nilizifanya baadhi zilikuwa zinaruka kule kwenye oadio kwsau nilikua oa nikajiendeleza na mambo yangu mengine ait baada ya muda mrefu kidogo nikarudi ss nlivorudidokuchomad na kuingiza nyimbo kwenye sim ra akapata ale matatizo yake kuna kunlioenda jela, hey, jela wale watu ambao walikuwepo pale ambao alikuwa ana mikataba nao anawalipa ni ajira kabis wale watu jamaa mmoja naitwa vituko adam salala ndo akampigia simu alikuwa kazi so, mbibane, tupige kazi tupige mimi kwa sababu toka mwanzo lengo langu so kulipo, ni platform mm. nikaenda kufanya kazi pale um, mara tano nilizopigwa chini zote nazo sasa baada ya muda rage akatoka akanikuta pale katika nipo mtamboni, mtamboni. so kuna mmoja kati ya watu ambao nawenyea walijikataa ambao hiyo siku ameachiliwa alivokuja pale tabora alikuja naye pia akanikuta mi nimetulia nini kizazi kabisa so tukakaa kama kikao fulani hivi kuna linki moja kizaz um, nimepitia mambo mengi sana kutafuta hiyo nafasi lakini wale ambao aliwaamini na kuwapa nafasi mwanzo wamemkimbia lakini kuna hawa wachache ndio kina sisi tumeweza kuwa naye katika kipindi cha matatizo mm-hmm. katu kumkimbia kwenye kipindi cha matatizo tukaanza kufanya kazi so, hata kipinde, wakati, yupo, jela, kabla mez fuiiaonau inine ee omta na mcongo mm-hmm. yangu mingi vitu vya namna hiyo basi tukaanza kufanya kazi vizuri tuna rage na mara nyingi alivokua kija hukuda namnapanda kwenye gari yake naaafanya mchongo yangu nacha t baada ya muda Uh, bongo s ilikuja tabora kuna mwaka ilikuja tabora ambapo alikuja sikukuona byewy hmm. alikuja uh, a na ah, na, yeye, na mmoja kati ya, ya brand manager ambaye ndo alikuwa anadhamini kwa mwaka huo hmm. wakaja madam rit hakuwepo lakini alikwya pipa akaja siku ya audition hmm. so nikafanya interview na master ma na P-fank na brand huyoanae so sointevyeu niliyoifanya na mastajiitabora ndo ilinipa kazi times FM. so md wa times wafm aliiskia nando ikabadilisha kila kitu mm, yeah, yeah. Okay. Um, usually story, story ma, maisha kwenye maisha story nzuri huwa lazima iwe na ma, kupanda na kushuka kwingi sana yeah, yeah. mtaka tuzungumzie vijana wa siku hizi na jinsi ambavyo wanaishi um, watu wanadhani isve sawa so, yani kwamba unaeaong una chl una unamsubiria omari labda omari ni kazini yako aukakako akija atakupa miaano mm-hmm. amabuku ama kiasi flani naendaa na au, au akitoka uko naye hii mm-hmm. ni kwa watoto kiume mara nyingi nataka tuzungumzie maisha hayo ambayo wote tunayaona ya watu ambao hawataki kufanya kazi mm-hmm. unadhani Kip, kipi mtu anatakiwa apewe au aambiwe au asikie kutoka kwako kwa ambacho kinaweza akasema aka, atake kinaeza kama akamitaezadiww mara tano umenyimwa lakini bado ulitafuta uli, uli tundu na ukapenya na uka, ukafika pale unapotaka kufika moyo hmm. wa aina gani mtu anatakiwa awe nao ili aweze kufika sehemu ambayo we kitu efiaahkits kukiongea popote pale na na leo nitakuibia nita siri kidogo tu Aa, mi, mi wakati naondoka tabora niliondoka niidog ni tu Hmm. na hiyo nadhani kwenye dilidili zangu huko zasaratoga yes kwa sababu nilipigiwa simu na huyo mkurugenzi times kashapenda lakini pia wakati ananipa mchongo times sijatumiwa mkataba kusema kwamba nakuja da tayari nina deal kanisikiliza kwenye interview kapenda kwayo nije nifanye probation kipindi cha, cha kuangaliwa o ni miezi sita so nilimwaga mama nakumbuka uo usiku nilikuwa nimeaga familia yangu nanini na begi langu tu moja ivi mgongoni vitu vyangu vyote nikaviacha watu wawili waliniambia vitu ni wangu kabisa yes, na nadhani unaenda na unaenda da kuna wakali huko kufanya nini unanipata sikumjibu leo nadhani mimi niliniongea mm. mm. you what yeah. I'm do. na mwingine ni mwanangu akaniambia tu kimoyomoyo waaatabora una inawe ni ba ubwanafyawatuwalikuwa so, nahowiawanagc na ndicho mbahoataka nimwambi kiana kutaa mi sina competition si mwangalii nane anafanya nini mi nifanye nini mi nilijiambia mwenyewe mi na kitu changu ambacho hicho ndio nitakifanya na hicho ndicho ambacho kitanifikisha mbacho kitaifikishanpotakaufikaaai so, wengine walikuwa na hiyo kwamba nadhani hata bro wangu aliput fia zake kwangu <laughs> nilipata tu kutoka kwa, kwa mama safari njema o hakuniambia chochote nakumbuka hiyo siku nikabeba begi langu n kamsha nikaabasi kusema ni kwamba lazima wewe mwenyewe kwanza ujiamini na kuna vitu utashauriwa vya msingi vichukue ambavyo sio vya msingi vichuje so mi nilichuja sikumjibu siku bradha wangu sutaka, nilimwelewa kwamba labda alikuwa anaona kuna watu wako hapa minapenyaje mina, mina ndomaana mimi toka mwanzo nikakwambia sishindani na mtu mi nafanya kitu changu kwa njia zangu so vijana wengi nadhani wana hiyo wanataka kuona salama leo kannua hiki na mi nataka ninue hiki salama leo anaishi hivi na nataka yule ni salama wee mwache afanye yeye anavyofanya yeye wewefanya ye. wewe, fanya, wewe nanaan ata kwenye mziki nawka piaiosemamwanzo ada wenginewanahiai lazima kwanza ujitambue ujue uewe unataka nini na pia hakuna kitu rahisi familia yako inawezakuspot lazima wee mwenyewe uhakikishe kwamba um, nilikuwa na msemo niwe kumwambia jamaa yangu mmoja alikuwa naniambia kwamba mi taa ku manzkutaka kuangalia kwamba flani amefanya nini na mi nifanye nini so sowanatoka nje ya misingi yao wanatoka nje ya reli so kwangu nachoweza kusema ni kwamba sikukata tamaa hizo mara tano kwa sababu nilikuwa na, na kitu ndani yangu ile sauti ya saui a ndanikabn oawengi pia kingine ndio hiyo kujazana vijana wengi pia tunajazana kwamba kukatishana tamaa mm kwa mfano mi hapa nimekwambia hichi kitu ambacho nimeshea leo kwa mara ya kwanza bro wangu kama ningeamua kuichukua ninge ni kama vile niliwekwa kwamba kuna kuna watu fulani siwezi, siwezi kuwapata au kuna level siwezi kufika mm. mi, siku zote najiamini paka, vitu. Mm. tu Lakini, kingine ambacho aa, na, na wewe, kabisa sana mziki, na naingeickualeningekua sana pena watu wengi wanapenda kusoma vitabu but butmi napenda sana kusoma so nikisoma kama za nikisoma kama za kina mandela za watu mbalimbali zina sana Quote moja ya Tupac, inasema dont leave this withou gii i mimi kwangu ina, ina so, nikiangalia vitu watu walivyovifanya vi, vinaongea kwangu mimi pia kwamba unapitia mambo gani magumu lakini kuna vitu ambavyo wewe unavyo wewe tu na mwingine hawezi kuwa navyo hivyo ndio vya kuvifanya mm-hmm. so nadhani kingine nadhani ambacho naweza kusha kwa vijana fame ii umaarufu umaarufu nadhani una miayusho mingi sana mm-hmm. eh, yani wengi labda wanaingia kwa sababuya kutaka kupata umaarufu na sio kutaka kufanya kazi ya wanachotakiwa kufanya umaarufu utakuja ukifanya kazi yako vizuri huo mm-hmm. usi, usiwe lengo la kwanza lengo lakwanza iw kazi yako nasma mwach munguafanye wgi wanaingia kwa lengo mm-hmm. so, la kutaka kufahamika kwanza nasio lengo lakutaka ku nini wao ambacho wanacho kubadiisainaa kubwa sana wanachokifikiria wanachokifanya na wanachokitekeleza lakini kingine ki pia ina nafasi kubwa sana vijana wengi kama ambavyo wamesema kwa, kwa vijana wakishapata nafasi tu kidogo tanztunaenda ku, kuvimba na vitu vya yeah. namna hiyo ambayo ile ni mbaya sana so ina in, in, in play part kubwa sana katika hayo ambayo nimeyasema okay. yeah marehemu dadako, Marehem dadako mm. umemzungumzia hapa pamoja na, na mjombako ambaye ali, ali, ali walkman yeye dadako ye? yeah. tapes alikunuliayyaliua nakutai yeah, yeah. niambie kuhusu kuondoka kwake na ilikuwa iliku vipi kwenye maisha yako mwenyezi mungu mwenyezimungu wamrehem yeah, um, dada yangu alifariki kwenye ajali ya ile again sio kitu ambacho nimewai kushea ileyadodoma ile mm alikuwa ekwa hukuda kuwa na tabora mi nipo tabora kabla ya kuja tabora kuna barua alinandikiaand mmi na kaka yangu huyo mwingine totowamwisho kila mtu andiki kwa nyakati zake tofauti lakini tulizisoma na lakinitulizisomnadcho nakumbuka ndio tuna masomo tunafanyaje kitu cha namna tumefaulu mtihani mefauu mtani wafmaandika uu amasaeaa moto kuna vitu vitabadilika au atakapokuwa na maisha yake mengine kuna vitu vitabadilika kwamba atakuwa na focus zaidi yani kwa sababu alikuwa na, kama anavyokwambia ananiletea nguo ananiletea t ananiletea nini sasa hivyo vitu vinaweza vikakata mm. kwa sababu yeye tena focus yake atakuwa kwenye familia, familia yake. so alichokuwa anajaribu kuniambia pia yes sisi ni ndugu mm. yes o, ni mdogo wangu nakupenda sana and stuff like that but kuna wakati lazima upambane upambanendo mm. hiyo mambo kwamba soma sana sali sana heshimu hatu na vitu vya namna hiyo kwa sababu hata kama mimi ni dada yako au yule ni kaka yako n uzma tba azma atakua yuko b na familia yake Kiufupe, alikuwa na, uh, sana. Yani, vya nyumbani hiyo ndio barua hatukuonana yani hiyo doea nikasema ndo, ndo, ndo, ndo kama mara ya mwisho anarudi an, sasa um, tabora yuko likizo alikuwa anasoma huku anafanya kazi huku ndo, ndo ile ajali ikatokea so sikupata tena wasawa ingine ndo hiyo kwamba aliamini sana kwangu na i wish hapa kuona haya yo, hapa nilipofikia na, thani, proud of me kwa sababu na, thani, iye, ni kama aee waabauliua vision kwangu si semi familia yangu support, nah. but nasema hawa ni kama watu wawili watatu ambao waliona wali, wali hiyo kitu kwangu mm. nyange mjombangu abdi mbiana na kc kisamba ni kama watu ambao walikuwa wali wanaiamini wana sana hiyo kwangu not saying wengine hawakuiona but ni wale watu ambao wanajaribu hiyo yani mtu anakuambia dire mfano huyo ndugu yangu mwingine kc alitaka kabisa kunipeleka chuo cha habari kunisomesha na vitu hiyo mm. kwa hela yake kitanda table vi, hivyo yeah, yeah, yes. so, baadaye tena maza akaja akanichana akaniambia hivi dada yako likuachia nadhan hiyo ndio siku ambayo ilinichukua sana unajua hiyo siku ndio ambayo ilinichukua sana kwa sababu ni mapenzi sababuliopitiliza na kingine ni kwamba alija, alijaliwa kupata mtoto hiyo pia ni, ni moja kati ya kitu mbacho klinipiga sana But kwa mapenzi ya mungu pia mtoto, hakuweza kusurvive oh, so, mtoto tukamzika pale pale nyumbani tu so hata, hata nikirudi huwa a Yani hata yule mtoto angekuwa angekuwa ni mtoto wanghnamjombaako yee anajiskiaje sahupigapiga mizin enyeauae ho kama nimeipenda hitume jomba wangu ye ana maisha yake ana familia yake Um, yuko vizuri tuana noma tunashukuru mm. mungu hakuna njaa za hivo maisha yanaendelea mm. of course kama mimi nachokifanya nacho kwenye familia yangu ndio hivyo kuna tu vitu, vitutusalama watunavifanya mm. inapotokea michango ya harusi inapotokea michango sisi kila mwezi wa ramadhani mzee wetu wakati uh, mungu alipokuwa amemjale katika uhai wake alikuwa anafuturisha mara tatu kila mwezi wa ramadhani kumi la kwanza la pili na latatu nice. mm. ni kitu ambacho tunakifaya tua bbi anajivunia sana kuona pia ye, kuna party, play kwangu mm-hmm. watu kiivu, anyo story, ye, na story hapa nadhani alifanya tu ee kunakwanguonge aeaa nihualia ah ananda mi hakujua i yes, yes, yeah, e, mm, ananitengeneza kuwa nani kwamba yeah. um, uli, mm. e Ule, Um, miambia siku yako ya harusi ilikuwaj yani uliamkaje amkaje amkajea naogopa na, nilichokifanya na ni... cold kweli kwamba bwana eh, hii sasabandohiinakaribia kama natakiwa goti taka no, ni kitu ni kitu ambacho nilikipanga sio kitu ambacho nilikurupuka ni kitu ambacho nilikuwa na na, na, na, na na wish kukifanya mi nilikuwa napenda na kuwa nimeoa nikiwa na umri mdogo nimalize mambo mengine kama nilivyokwambia pia mshua wangu ametulia zake huko nadhani pia naye anajivunia kuona kwamba mwanaye kuna misingi aliipandikiza ambayo inabidi hiyo okay, hiyo siku siku haikuwa na mambo mengi sana si nakumbuka nimeamka zangu tu kasema, eh, leo mzee kumaliza. <laughs> of course, ki, ki, ki, nani, naenda kumaliza kinani mapigo ya moyo anaenda kasi kidogo <laughs> lakini nimesha nimeshaweka akili yangu hiki ni kitu na, naenda kukifanya mm-hmm. so chochote kile kukifanyahochote mm-hmm. lakini iaokmbuk ni kwamba nilisali niliwomba mungu nikasema mungu naomba uniongoze katika hili naloenda mm-hmm. um, na uh, so baada ya hapo kuna wakati salama aoa na simu nataa niwe mwenyewe tu waumi aknaka uh, na, yani na, na familia yangu so home nilikuwa nilikuwa so, kuna time kwa moja, mm. kuna time na na, na yosiku, kulia, munga, nisaidia, no, me, kwa sababu sababu uh, ndo nakumbuka tumefunga uh, <laughs> jioni saa mwenyewe tu na mtu siku siku ni ambayo nililia sana nianze kulia kama nilivyokwambia dada yangu nyange I wish she was there. Mm. Yeah, so, nikaona a ah, nikae tu mwenyewe but baadaye nikasema ba tunaamini kwamba hata watu wakitangulia wanatuona huko baadaye mm-hmm. so, nikasema nikasemafre nikarudi nika tu tunomo nikarudi kawaida lakini kingine nilishukuru mungu katika hiyo hatua kata oatu liyotokea mm-hmm. aafu ikwamba um, pia ni mtu ambaye amenivumilia kwenye mengi sana unajua kabla ya yakuana sisi tuliachana yb yani, al, uh-huh. yes. kabla ya sisi tuliachana kikichii mm. tu vinaeza vikatokea unajua sio kuwachana ile kwamba mimi nimezingua labda kanifumania au labda e nimefuma hamna vitu vya namna hiyo nadhani mungu tuko na njia alikuwa natupitisha labda tujuane zaidi pia alafu mm. baadaye mi nikaja kugundua kwamba um, ananipenda sana na ananijali sana na yuko tayari kwa chochote kuna wakati na pia nikaona kama nazingua mm. yeah. eh, unajua kuna hiu, sometimes wanaume hwanaumeunataka kuonyesha wewe ni mwanaume mfumo dume nikaona sio kitu sawa ah, lakini kilichotokea ndio hicho so bibi yangu nikampigia simu moja tunaongea mambo mengine tu bibi yangu ana almost anasi miaka mingapi kigoma oh, okay. smngapinangea yes. mambo mambo tu mengine mm. aabia bibi mi nataka kuoa bibi akanitamkia hii kauli mm. mungu akupi ulitakalo anakupa ujaliwalo mm. li chukua sana hiyo of course mimi na mama yangu ukitukuta tunaongea u bibi yangu unaweza unaezakahani sio mama yangu yaani kupitiliza bibynnwashikaji so, At, upitizahatuna mipaka hiyo ando maana sasa hivo vitu wao wanachukulia wana simple but wanachukuliamimi vile vinanichukua sana maana sanado naezanikasha chochote na mama yangu na bibi yangu baadhi ya bro wangu pia lakini hmm. kwenye pawenye zaidi upandyani kuna vitu vingi sana mm. sana so, line nikasema bibi kanipiga basi, Bana, hapo ndipo nikamvutia nikamvutia waya tulikuwa tunaongea mara chache pia sana. Mm. na vibe tu like, yo ssifungukagibunaka no aa bada ka uecanskumoa jioni joni kautianann basi ndo tukarudiana kwa st hiyo mm-hmm. tukafanya tulivyovifanya vingine na nini nin na nini tukaanza kuongea vitu vingi person ni mtu sahihi kwangu kwa sababu unajua kuna vitu nakufanyia na na na haigizi mm-hmm. na pia wala alikuwa na, na yuko tayari mt anaeza kaw nakufanyiatayakwa chochoteiktokea ehakuwaikuan hakuwaimimi sijaoa kwa sababu ya pres ya mama yangu kwa kwa ya, ya bibi bibi yangu familia hicho ni ni kitu muhimu pia sana sana mm-hmm. ndoa nyingi za kisasa kutoka mwenyewe namwambia watu wote kwenye familia. so mtu wa mm-hmm. like, mdogo sana, pia so, sk- brother, kwa kuniweka kikao hakuna abban aa weneeampigiatuwt e wn uyote wne familiawa tu wenyewe walikuwa so kama limewaka mzee tuwekeni a mze. mm. huo <laughs> so so so so muda nikazima simu sim nikawafsikutaka kuwa kwenye mitandao sikutaka kuongea na mtu sikutaka kufanya chochote mi mwenyewe tu baadae ndo nikarudi sawa tukatoka kuoa tulivotoka kuoa kuo, tukapiga zetu ubwabwa tukachukua jiko letu tukarudi nyumbani sherehe sherehe tena za ukatokea kuna baadhi ya vitu ambavyo nilivichukua kutokea pale na nvingine nahani naviishi mpaka leo hmm. so yeah, lakini ni moja kati ya siku ambayo ilimfanya hata yeye if wafurahi zaidi kwa sababu nadhani again ni, ni, ni ndoto kuwa kweli kwake hmm. yeah. unadhani kwa kwa wanawake kuolewa wao wanakuwa wanapewa pes zaidi kuliko wanaume au haijalishi pressure inaweza ikatoka kokote inaweza kaa iko kwa mwanaume pia kwa wazazi wake kwamba e eh, vipi, vipi yeah. au inaweza ikawa kwa, kwa msichana pia nadhani kwa wanawake huwa wanaipata lakini naweza nikasema nadhani kwa wanaume inakuwa sana sanas mii nimesha experience mimi nishaona baadhi ya marafiki zangu na baadhi ya hata kaka zangu lakini mimi nashukuru mungu haikutokea hiyo mm. lakini pia hata wasichana wanakutana nazo hizo tunakaa tunasikia dhani kama ni kitu sahihi watu wanatakiwa wafanye kama wanafanya kwa burst, wafate mioyo yao mm. sababu ukifanya again kwa pressure, itakutesa mi tunaenda mwaka wanne usalama na sisi ni vijana kama unavyosema tupo kwenye hatujawahi mm. kuzingwana kivo hatujawahi kufanya chochote mambo mengine unamwachia mungu mungu menyewe ndo anajua fate. kama mm. mtaenda hamtaenda mungu hiyo ni fate. Mm. na inabidi uikubali lakini isiwe ya, ku, ya, ku, ya, ya mazingira ya kulazimishwa unajikuta unaenda tu kuanguka sehemu ambapo kwa sababu tu ya pes kwa sababutu kumridhisha broth anataka kwasabuya kum, kumrithishabmkubwa tu anataka yes anataka na ando kitu ambacho ana kuwa na mtu sahihi kuwa na mtu ambaye wewe mwenyewe uko, uko radhi kufight mkipanda mkishukataambano mm. mm. aau y afurahi kwa mwaka mmoja miaka miwili afute nachaao tamuumizaukisubir Uh, town apa kuna kuaga na mambo mengi sana mm, na vituko eh, mambo mengi sana lakini kikubwa ni company mm. marafiki ambayo mtu anakuwa nao kwa sababu yeah. eh, nafikiri marafiki ni, ni kitu muhimu sana kwenye maisha ya mtu mm-hmm. na vile vile kuna swala la unafik town t fitna nyingi sana ukienda huku unakutana nazo ukienda huku unakutana nazo mmoja anachagua vipi rafiki kujua kwamba bwana huyu ananifaa Una, unajuaje mi nachokifanya salama toka nimekuja town sijawahi kuwa na rafiki mpya mi nadhani nimekuwa na supporters tu wengi kwenye baadhi ya vitu na nadhani naweza nikawa nasema sio um, kwa ubaya lakini rafiki ni mtu ambaye ana, anajua mambo yako mengi anajua plan zako nyingi so osmo nenauftiia mambo ya mtu kwa kasaaspendai na, na biashara za mtu mtuuaez hmm. tukawatunafanya yes, kitu pamoja hiko kilihoukutanisha ndo hiko baada ya hapo yahapo ya kwenda nje ku, ku, kujiachia kujienjoy na vitu vya namna hiyo mtu anajuaje kwamba huyu ni rafiki sahihi nahani labda ho vitu kwa upande wangu mimi. Right. Mimi, watu ambao ni, niliweza kuwaita marafiki toineneewote si e, tumepambana wot tumeh zile za, za hype zile zazile mwanangu leo kiwanja wapi mm. tukikutana tunataka tu, tu, tu, tujuane sana tukikutanatunatatuuane atupigesatutakutana kwenye kiwanja tuauno kila mtu mwisho wa siku anaenda na ratiba zake mm. kwanini Kwa sababu marafiki wanaweza wakakupandisha na na marafiki na marafiki, na marafiki chanzo anaeza wkakupandisha namarafinushushana maafi canzo cawumasaundotozako zinaweza zikawa kubwa sana kuliko imani yao kwao na mara nyingi ni kwamba wao wawanaweza wkawaamna ah, kitu hapa lakini pia ukianza kufanikiwa ndo ndo hao hao hao tena wataku, tena misumari hao, hao. Mm-hmm. na sana moyo maana mimi napenda kuita neno kwamba ninatangaza we fa, we lengo leno la kutangaza but tusiwe, tusiwe, wa, tusiwe washikaji kiivo ewashkai mm-hmm. one another ili kila mtu afikie lengo lake tufike lakee sintokuwa na muda ziada na wewe tena baada ya kazi sintokuwa na muda ziada na nawewe tena kwenda kujiachia kujuana sana na vitu vya namna hiyo wachache wanapata hiyo nafasi lakini pia sio kivo mm. kwayo muda wangu mwingi mi naweka kwenye familia na kwenye kazi yangu mm. yanguunadhani yeah. um, ni, ni msanii gani wa, wa kibongobongo kwa sababu hiyo ndo sehemu yako mm. unaoifanyia kazi ambaye ana lakini haumwoni akifika mbali kwa sababu ya attitude yake kwa sababu pengine hajazungukwa na, na, na, na watu wanaomfaa hmm. au pengine kwa sababu eh, hakukuzwa vizuri nadhani ruby ana kitu kikubwa sana rub nadhani anahitaji kuwa na kama hivonavyosema the right people na vitu vya namna hiyo labda sometimes kuna watu wengine walikuwa wana na vitu vya namna hiyo lakini ruby talent kubwa sana rubi ana uwezo wa hali ya juu sana na hata u, akiwa anapfom kila mtu nadhani ni shahidi wa hilo kwa hiyo um, yes yupo sehemu but sio sehemu ambayo nadhani kama tungeweza kumwona hapo na nadhani hata katika hizo level za kimataifa hizo ambazo hao hao disney wanatafuta watu kama hizo yani, ni ni yake pale alipo ya ni, mm. ni package ya mwanamuziki so hiyo waatafuttu mzii ekeake a amwanaiea ni muhimu kwa wanamuziki kujifunza kupigaee yeah, yeah, yeah. lakini inawezekana sio lazima upige instrument kwa maoni yangu mimio mm-hmm. bat ni muhimu kujua kwa nini kwa sababu um, uh, mi nimeanza kuwafuatilia baadhi ya watu kidogo kwa mfano mtu kama jlo mtu kama didi mtu kama ambwene nadhani mtu kama mwanaefe mtu kama kamaw um, mtu kama lady jd pia kwa nje labda mtu kama Wizkid. ni watu ambao hawachezi instrument but ni nahani hawacheiawa watumwaanajua kitugani anakitaka kai so ra- muhim aa ho wasababuhtanamziki wake ye akafanya ua nahiyo ni barnaba but ni muhimu kujua kwa sababu utajua hii gita imepigwa kwenye ki gani kwenye tn gani mm-hmm. na hiyo ndo itakupeleka mbali zaidi kwa sababu utapofika hapa mm-hmm. unaweza but kama unataka kuwa mkubwa zaidi kuna sehemu utaenda utakutana na wakali alafu wa wakali kuna vitu watakuja watagundua kwamba huwezi kuvifanya mm-hmm. so ni muhimu sana kujifunza kujua kwa sababu hata akiwa anapiga kitu ambacho kipo nje ya nirahisi kurudi mtu kwa mfano kama kamanimekwambia eh ana skio la kila achze inabidi ukifanye oh, so ni muhimu sana hiyo hiyona okay. ambayo unaenda kumfanya msanii anakamilika swala media ndo kitu ambacho napenda sana lakini nadhani saninaoweza sana kufanya ndio hiyo interview kutangaza lakini pia ni mkali sana kwenyekwenyesio mm. so, kitu ambacho nakifanya siku hizi kuna wakati nilikuwa nakifanya ila mi ni sana kingine ni mambo ya teni ee kwenye mambo ya ainan mtundumtundu m kidogonaezankatenezatengenezkatengenezatndosehemu ambayo by the way, mm-hmm. mimi kitu kipia, napenda napenda na kitu kujua vitu kuwa katika kwanza najiona naiona flani hivi nimetulia labda nina midia yangu kubwa sana nimeajili watu wengi sana na ndondoto yangu nadhani pia kuweza kuwapa mashavu watu wengi kutoa ajira sana mm. na pia kuweza industry ya habari katikati hapa kama kuna vitu fulani ambavyo haviko sawa kuna labda utitiri flani flani wa vitu vinatokea so najaribu kuishep hiyo The right direction kwamba hii ni tasnia zake, ina heshima zake na vitu vyake kuna misingi lazima mm-hmm. as, much as watu wanajaribu kutafuta no. kutafuta trend kutawfta hizo hizokii na iyo, mm-hmm. so vitu vya namna hiyo siitu sana so naiona hiyo na kwenda kuishape kunanashukuru wapo ambao wanakuwa inspired na wanabadilika kwenye ile milengo ambayo sio yakiwelediomi mm-hmm. so najionaonajiona kuwa labda fani nipo katika kampuni moja kubwa ous mi na kampuni yangu inaitwa a media ndoto yangu pia ni kuakikisha imeshsao u kubwaa kama itakua na online, kama itakua na t sijui a i mambo tena mengineya mungu mm. mm-hmm. ambavo inaenda na kunomaisha okay. yeah. um, sijaribu si kuvunjia heshima times kwa sababu times ni moja kati ya redio bora huko hata mindo ambako nilianzia yeah. uh, lakini kibongobongo kuna, kuna, kuna redio kubwa sawa eh? youre still there bado uko hapo yani tulikuwa tunategemea labda kwa wimbi lilivyokuwa linaenda ungeenda huku ungeenda kule ungeenda, ungeenda wapi kwa sababu uwe ni hodari lakini tumekuwa tukikusikia pale na una, una hama tu ambacho unakifanya nkamaaanyaamara moja kwa wiki, and then yeah. uh, hautongozwi ama ama ama pale umeona ndo yako ya ambayo unaitaka una, una, una, una kitu gani ambacho unakiwaza Uh, ni mependa ulivyosema kwamba kuna redio kubwa mm-hmm. lakini kwangu mimi ni kwamba hakuna ukubwa wa redio kama ukubwa ulichokuwa nacho right. um, kwa nacho kwa pia kikubwa sana ukubwaulichoka nachowajotmimi mara nyingianznza kujiambi mimi nina kitu ambacho ni kikubwa kablahata ya ukubwa wa hicho chenyewe kilichopoapombele na wamekuwa wamekua mtazamo kwamba uwezi kutoboa mpaka ufanye kitu labda katika njia hii mimi kwangu imekuwa tofauti sana sababu kama nilivokwambia pia tumeanzia o za mkoanai um, no you katika timu kubwa na vile vile. Right, uka uka bench. Yeah. Like, pia unaweza piaunaezaukaa unacheza mm. lakini uo ukubwa hiyo timu ukakununua whyo tm ukauukwee umemaliza so ukubwa wako ndo unaanza kwanza kabla ukubwa wa hiyo, hiyo platform hiyo platform ndo kila kitu utabweteka alafu utakuwa ndio ka um, hataniivokuja kua sikubadilika naatanapojaribu kufanya kazi na makampuni mengine wao hainibadilishi Kwa sabu, hain, hain, ha, ile, ile brand pale mimi kwangu mimi nachukua namshukuru mungu nimepiga kamanewao so, yes, zinakuja mara kadhaa zinakuja f Um, nakumbuka kabla aja fariki marehemu ruge mutab kitumakambi h amaek mara kwa namna nzuri tu lakini tulikuwa tunajaribu kuongea. na mbili tu, akawa sana vitu vitu bado kuna kuhakikisha vitakaa sawa hiyo pia again kadhaaalhaikuninuua kama tungeweza kufikia sawa sijui nini kingetokea lakini kama mtu anakuita pia mkaye mwongee na anajaribu kukupa ofa kwanini kwa nikatae kwa, kwa um, kwa ambapo upo we ni kama mfalme you mm. think kwamba nikienda redio nyingine akule tayari kuna wafalme wao so sitakuwa kama mfalme kwa hiyo pengine we ni moja kati ya wale watu ambao wanaona you know what I'm here. Where would I go else? hapa vipi iko kama m hiyo inaweza ikawa labda sababu ndogo sana lakini sababu kubwa ni kwamba mimi kabla um, kabla sija make move huwa anapenda sijui mungu anapanga nini hiyo ni, ni fate, lakini mimi huwa napenda sana mi ni mwoga sana wa kufanya maamuzi salama mwoga sana mm. kwa hiyo huwa anapenda kujiridhisha Um, nataka kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kujua kwamba uu uamuzi nafanya ni sahihi so, pesa ni kitu kidogo wtu mm. en unanipata so kama ambavyo umesema hivyo ni kwamba kila k Um, tunavofanya tuna kazi kwa kwasabauamanaosema tumeanzia apo ni kama familia yangu so, hata nikitaka kutoka, lazima mlangoni, kwa lazima nifate taratibu nipeleke barua niongee nao niwaambie ni nia ni ambayo ipo kwa roho safi kabisa nipate baraka za mkurugenzi wangu ambaye alinipigia simu J. Na kwako kabisa kuna mkataba ambao muda mrefu sasa alivoski kwao lakini unaambiwa kuna miezi miwili mitatu sijui sita ya kujaribiwa probation sasa mm. un- probation ya nini tena na unajua mi nafanya nini unanipata mm, unanipata wakati so hiyo kidogo <laughs> inani kidogo nakosa, nakosa majibu ya moja kwa moja na labda wengi labda kaja na hiyo perception labda kwa kasababu sisi ni wakubwa mm. atakuwa atafanyaje aakaa itu vya namna hyosokubwa mm. na no, na uh, so, na mm. sio kama kitu nimefika nikija unokuta, nafanya, limited aane kwa hiyo kwenye n- nikiminywa kwahiyo times mimi naachiliwa kama ufalme lakini napenda niwe uhuru again mambo mambo ya creativity salama um, salama leo tupo hapa tunafanya michongo hii una kipindi chako kingine cha lazima tuwe no m aiminapenda kusiwe nisi, nisibanwe sana kwa sababu mi na vitu vingi vya kufanya labda kwenye vitu ambavyo mungu amenipa tu hizi mm-hmm. zingine sasa kama nataka kuzitumia okay, hizo naona kama kuna kitu nitapoteza mm. nibakie na kile kile ambacho watu wanakipenda nifanye kama times itakuja na mipango mingine mingineio baoas mbao basi itakuwa hewala zaidi au nitavifanya mm. ni kwa njia nyingine lengo mara nyingi tunapokuaga tu kwamba tunakutana vipi katikati tukikutana katikati kizazi kabisa okay yeah. sisi unapenda sana ningependa tumalize na ot flani hivi mm. ambayo watu wakiisikia mm. wat, na wao itawachukua ita, ita itawapeleka sehemu fulani mm. so niambie kot yeyote ambayo ni ya kwako yani ambayo ume, ume, umeipenda na ambayo nadhani uh, yangu ah, na nyingi ya kwangu mimi mwenyewe mwenyeweo Hmm. inaweza ni, ni, ni mtu mwingine ambaye wee ulivyoisoma hmm. ulivoielewa ikakutoa sehemu moja ikakupeleka sehemu nyingine hmm. pengine ungeshea hiyo ili na, na watu ambao wanasikiliza na kuangalia wa, wa, wa, iwatoe pia okay. ndo hiyo ya ak ambayo nimeishea ju hi oous iinakwaga ufokoz, nayo sana kwamba don't leave this world without giving it your all kwangu mimi naniambia ni kwamba mungu ndo anajua siku zetu sisi za mwisho apa ulimwenguni lakini kabla ujaondoka ulimwenguni hakikisha umefanya mambo mengi zaidi ambayo yataiweka yatakaiwe, dunia sehemu labda salama na mm. pia ukumbukwe uh, kwa maana ya kwamba hiyo mimi nilivyoielewa ni kwamba usibweteke uskae usi, tu kizembe una saa ishirii nanne kama ambazo anazo unasaiia kama ambazo anazo jz una saa isha4 kama ambazo anazo mtu yoyote yule mwingine unazitumia vipi so usiondoke katika ulimwengu alafu ukawa bado hujafanya mambo mengi zaidi kwao mm. kwa kifupi usibweteke fanye mambo mengi zaidi ili mwisho wa siku iache dunia sehemu salama na pia uache vitu vingi zaidi ambayo vinaweza kua kusaidia kizazi na kizazi mchicha pale pembeni kuakikisha napata dmya kutosha <laughs> kwenye kwenye sahani ya omi oh, pale kuna mishikaki yake mizuri kabisa tukimaliza hapa nnda kupashia kidogo tukizima aya mambo mm. ili ukae vizuri lakini unaweza kuendelea kumalizana na viazi na hii ni uh, nyegezi sawa eh? kama unavoona macho kidogo kama ameanza kulegea lakini mambo ya kawaida hayo mm. asante sana Anytime, na kutakea yeah. kila laherinami nashukuru kuwepo hapa nimependa set nimependa kila kitu nimependa msosi pia mm-hmm. ya kizazi sanathiasante unaweza kutusikiliza yeah. kupitia kwenye plfom zetu kwenye mysawa tutakua kwenyei um, mi naitwa salama hii ni salama na yosyao <muchos> na ukimbize ndoto ah, ah, ah. kupati aina mana kukosefu kiburi kinafanya tujongei tuna amka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawahi chozi na mfuta naekrai tukipenda na mungu anafurahi yeah, nihisihitaji yeah. yeah. We can not it, cool, cool, it's okay, it's okay. It's okay. It's okay. It's okay.