binafsi ni na watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na kwa swahili wanasema likitoka liyote <laughs> Yes, nadhani itakuwa nijua pengine labda kuna na mambo mengine inabidi tuchimbe tu, tu zaidi ili tuweze kufahamu hu jambo karibu kwenye salama nami ndo salama mwenyewe kikawaida kwenye meza hii huwa tunawaleta watu ambao ni rafiki zangu na wengine wakija hapa ndo tunakuwa tumeanza kujuana lakini leo nimemleta rafiki yangu mdogo wangu mtu ambaye tunakaaga pembeni tunaongea na kucheka sana sanahuys hivi karibuni amejipatia umaarufu sana kutokana na stahili yake tu ya kuzungumzia vitu mbalimbali mbali vya maisha yetu ikiwa zaidi kwenye masuala ya sports kwa jinsi ambavyo yeye anaona na kwa lugha nyepesi sana karibu kwenye salama na mzee wa kaliuasa vipi vipi toashikamwekigumizahidogo mambo vipiukoa nimefurahi sana kukuona umependeza yanani hiyo iko kwa ndugu zetu tu ambao wako, wako mtaani na kwa bahatimbaya sana watu wengi wanauza majina tofauti na kazi nzuri ambazo wanazifanya na wako watu wenye majina unaenda sehemu yenye jina lakini kwa shughuli tu ambazo zimefanyika kaliua nao kwa sababu kinachouzwa ni ile mm. nawewe kwenye akili unaamini katika ile wo unaona t ni mzigo umetoka marekani lakini marekani pia kauah <laughs> ni mzigo fulani tu hiv umetoka mitaa ya kalua mm-hmm. naweza ukaweka wenye mwili Ndi. na maisha mengine ya nice yakaendelea kwa kiasigani una supporti watu wetu na jaribu kufanya kile ambacho na, naweza kwenye, kwenye stli zote eh. kwa mfano uh, sijawahi kujiendesha mwenyewe au kuendeshwa na mtu wa kwangu kwenye familia nikienda nikiendaa au nikitoka nikitokaa so natumia zaidi usafiri wa mtandao mahali ambako naishi na kila aina ya watu ambao wanaweza ukanifikisha popote napotaka kifika tm nahitaji bodaboda kueza kwenda napotaka ene mu kwa njia zote maisha ni yaleyale yakaliu yale ya ambayo yapo niwewe tu kuamua unataka kitu gani na kwa wakati gani kwa hiyo najitahidi kufanya kile ambacho nakiweza na kutokana na mahitaji ya wakati husikaunavutaban nice sijawahi na kwa bahatimbaya sana mpaka leo sijui kwa nini sikuwahi ku kwa sababu nimekuwa kwenye mazingira ambayo yana mzunguko huo wa, wa wa bangi kwa kiasi kikubwa sana kukaa maskani kwa washikaji wakati uh, niko unajua ushawishi ulikuwa mkubwa na, na vitu kama hivyo kwahiyo unatoka una mahali ambako mashamba uksikia skuhizi yani watu wakisikia kaliua kuna mashamba ya bangi yamechomwa sio s tena kwa sababu yamekwepo mashamba na mashamba yanachomwa yanapandwa ynalimwa ya watuwnaun wanahoma tena na vitu kama hivyo kwahiyo sijawahi sija ku bani hata skum na sijawai uu una vitu vingi nimewai umpauwhayaku hio vitu vingine vyote naiiwwsababu imekaana wawaa imesema kaliua wasikia mashamba mengi siku hizi kwenye mdia inazungumzwa kwamba bangi imelimwa imechomwa shamba hili nani kakamatwa na nini hmm. kwahiyo ni jamii ambayo mazingira ya bangi yalikuwepo kitu ambachosielewimpaka leom mbaishi kt shua so, ina kukera mtu anavyokwambia bangi w si kitu ambacho kinanikera aikeri hata kidogo mi nina masikitiko makubwa tu kwamba katika ujana wangu katika kukuakua nimekuwa kwenye mazingira ya ya mzunguko wa bangi yni bangi imekuwepwa inalimwa inavutwa inauzwa na vitu kama hivo kwahiyo kama kuna kitu ambacho na, najiuliza mpaka leo nsijawai kupata majibu ni kwanini skuwaiuwsababu okay. yes, kwa itu vingi niliwaiwkt k mdogomdogo h unku tu shaww w k kiu y kitu ambacho na shangaatu kimoja na mazingira yote ya bangi ambayo nimekulia w sikuwai ku yani nimekaa watu wanavuta kijueni watu wanauza watu wanalima n mpaka leo kwanini sikuwai kutest ban ulifikaja uli kwenye Valium kwa sababu eh, kwangu mimi eh, mnaogoa kwamba siijuih kwahiyo naijua nandoomana na nataka tuizungumzie na nimefurahi umeileta mapema mi ni mshamba kidogo mm. mimi nimekuwa kwenye mazingira ya bangi yeah. sawa eh? kama hivyo eh, hailimwi lakini kaka kinakaka wajomba mashangazi marafiki shuleni yn yeah. yani hivo mazingira ambayo mi nimekuwa yalikuwa ya nyagi ngiba mm. na mambo mengine hakukuwa mm-hmm. na mazingira ya Valium, eh? au yani dawa mm-hmm. hakukuwa ha, wala mazingira ya, ya vyeupe ya kupyenga hayakuwepo mazingira ya yalitoka wapi kaliuazinauzwa <laughs> <laughs> kwenye maduka ya madawa dawa tu zinazouza dawabaridi ipo na ina matumizi yake kwa bahatimbaya i ithat h at smdat abumabo mngimukweka kuna kitu chochote ktu like no, hocte tkafia kwenye point ambayo watu wanakuja na hii, hii. Mm. Hiu, unajua, hiu, kidonge yu, <laughs> ukienda vidonge t t ukienda duka la madawa na kwa bahatimbaya sanan pa a hapa nyumbani kwetu tanzania lakini bado kuna, kuna kitu hivi bado hatukifanyi vizuri kwenye utoaji wa, wa hizo dawa ziko aina ya dawa ambazo ukienda kwenye famasi za wenzetu lazima uwe na karatasi ya daktari amerikomendi uendo kapewe ile dawa lakini hapa kwetu hose days unakwenda dukani bwana nataka viam ta unalipia anaenda mwingine anataka kmi analipia 20, unalipia aihi bahatmbaya ni kwamba zilikuwa zinauzwa kwa kwab ndogo saaafunaeza nashule ningine zinaendelashn akama vidonge vitano hivi auf kitu chochote suzupandamonasf mm. ah. kitu chochote iongez tea nyinginetau mona sifi chochote ua kuafi umelala masaa kumina nn maisha nau mengie na shuuli yingine zinaendelishakuuru yeah. au kitu chochote kilitokeampaka pengine ukaacha au kilikufanya kwa kiasi kikubwa sana mimi nimeishi na dada yangu na wadogo zetu m ssi tujishi na baba na mama tua tunaishi na dada yetu mkubwa wazazi wote wapo lakini kila mtu anaishi eneo lake kwa watoto wa sehem kubwa sana tuliaasisi watoto na dada yetu kama kiongozi wetu mkubwa so nakumbuka moja nilikuwa nimetoka shulekwnda mtaa kma ya nyumbani w neale zikawa kama mzigo umezdi eh mashiyt lenaenda mwashkaji bla kwa muda mreu sak mh iel knyumblmsadadali bw hakuwa najua nini kimetokea mpn maziwr vitu vingi sana pale vilifanyika vili s so, so baadaye kwa kile ambacho nilisababisha padada na ndiye mtu ambaye alikua natusaidia sisi kama wadogo zake kwahiyo sikuwai siku kufanya, kufanya tena kwasababu boa ingeleta kwangu ya moja kwa moja lakini nilienda kuumiza watu wengine ambao walikuwa ni msaada kwangu kwa hiyo o si kuona sababu nyingine yote almsingkuendele mm. yeah. kutumi si, si dhani kwa sababu sijasikia si kitu chochote huwa napata nafasi ya, ya kwenda nyumbani na kwa bahati mbaya vizazi vinabadilika vina mm. na zaidi ya miaka ishirini tangu nimemaliza kidato cha nne so hata kijana ambayo ulinyuacha na miaka kumi na miaka tano sawazia miaka theathia tano ni mtu na mambo mengine na mtazamo mwingine tofauti kwa hiyo sijawai kukutana tena na, na kitu cha, cha, cha mtindo huo okay. ulifikaje mjini mjini uh, nilipotoka kaliua mjini yangu ya kwanza ilikuwa ni dodoma wsabudodoma niliendapale o nikasoma fa baada ya hapo nikaenda chuo cha ualimu mpwapwa nikarudi nikaajiriwa serikalini kwenda kufundisha sekondari kafanya kazi kwa miaka mitano baadae kch ah ka ikaud tena cho kikuu nl nikaingia mtani kidogo nikapata kazimbea jiliwa pale kwenye moja kati ya taasisi za elimu ya juu fanya kazi kama fanya kazi mbea wkama mwaka mmoja hivi nanusu alau wakati niko kule mbea mbea ci ndio likuwa imepanda daraja kwa mara ya kwanzas so, nilikuwa naandika sana makala zaikaw hmm. naandika sana pale zile makala na baada kile chuo ambacho nilikuwa nakifanyia kazi kilikuwa ni miongoni mwa vyo vikuu matawi yake vyo vipya najua kila kitu kipya kina changamoto yake kuna time nakumbuka niliwahi kukaa uh, miezi mitatu bila kulikwa mshahara bath mimi nilikuwa na, na mtoto ana miaka minne mtoto wangu wa kwanza nikawa mtoto wangu alikuwa nasoma dodoma na kasababu mama ake ko dodoma lakini o dodoma vijijini anafanya kazi wo mtoto akawa yuko dodoma mjini kwa mjomba lakini mjomb wkk baada yakaa miezi mitatu mshahara nikamwambia alipo mshaara kamwamba mamaakeuiwezeshatanauli kidogo nijdodoma nijne mt nikaenda dodoma nliofika dodoma nikaenda dodoma na tumepanga ddomaaama chumpana alaulika a kwa mjumbawaktto wangutaa kumona mtoto mtoto moja moja kwa, moja. Fika, niona, mtoto kwa baba akanikimbilia akaja ana, alafu akaenda kwangu baba umeniletea nini Halafu, kumbuka nauli ya kutoka mbeya nafanya kazi chuo kikuu lakini nauli ya kutoka mbea kwena dodoma nimepewa na mama ake s so, alioniuliza yule mtoto baba umeniletea nini I felt so bad nimekaa miezi mitatu miezi mitatu ni irobo mwaka alafu narudi na yan nimesai kutomuona mtoto wangu e narudi kumuona ananiuliza umeniletea nini So, ikanajiuliza kama naweza nikaondoka miezi mitatu simuoni mtoto wangu na nikarudi hakuna kitu chochote nilicholeta nilicho leta. kwa, kwa sababu kama naweza nikafanya kazi miezi mitatu nasijalipo kitu chochote kwa nini nisirudi Nibora ni kwa sabu, sipate, sip, ah, ipate, pesa nirudi ni hmm. mtoto sikuwahi kurudi tena chokuambako anafanya kazi sikuandika barua ya kujiuzuu sikuwataarifu kitu chochote sikufanyw urudi mpakoda sikuuliz nasitouliza na iwezi kua kitu chochotehl ikbak nika... pale dodoma albadae kuna mchini uh, nikaenda nyu habari mm. kaenda nika pale nikaftana na muhariri nikamwamba mnaweza kuandika mloa asemand malio enewe niliandika sana sasana kwenye magazeti lakini kuna mtu anaitwa i kaheme nibosaizi uko pale uh, a soc alikuwa nanisoma sana wakati d ba nannamenta sku no fiakanipelekanea a Uh, ndo shuuli imemalizika hapo ya nikaenda mtaani tena kkondoka nikenda tn he jnijnikuone siku yo ko mwenge naminikoteget kuna rafiki yangu nimeenda kupiga mitaa nikaja fasta pale umevaa ah, umekuja na mtaa kmbmevaahkuja natakiwa <laughs> nijj asababuhido nilivokua na amoja kwa moja imekakaskiza kuna mn nayo inaitwa kabumbu w moja kati ya watu ambao wanaimiliki inaruka kila ijumaa inazungumzia ligiku tanzania bara sasa umevavaa hivni korafu ynnnikupeleke l nkafika pale wako kinaalimayai kinasaidi tuli kinaeda kumwembe aifanylef kma anaskilizahuy anaita ana uwezo mkubwa sana wa kufanya ampe nafasi hapa atakusaidia sana Pasule kaka pale. Siku kurekodi atasaidian saizi utakuwa unaangalia tu kwanza wenziwa wanavofanya nanu kulko mtu yoyote ule ambaye una mfaamu wakubwa walivomalizoinhei nikatembea taa paka mwengi nvyofikaili ni ni and nipunguze kupanda magari mawili mm. nipande moja alafuu thelathi akafanya maisha menginekub mm. so, tuametumiafa njo tbc hapa u ufanya naa watu wanafanya s kma waaweza kthy ple odnank kapanda ar kndafk nikakutana naphiliia sijawai kukuona sijawai kukusoma sijawai kukusikia popotesiweznikakupeleka moja kwa moja nikakupelekademii ntakua nasikiliza nijiridhishe kwanzakutokealntabalau hmm. so nika... kwanza. hey, <laughs> yeah. kwa mtazamo wa watu wengi wakisikia tbc wanaona re, re, isiliii redio ya wazee ii kuna mtazamo huo uko, uko ntaani yani uh -huh. mtu akikutajia tbc unaonas yeah. so iwai lakini kwa sababu ni nafasi nimepewa nikasema goja niendesikuwanafa l amakukatsha Ni, kidogo niijua kwambat tuibasizwa kipind yul aunm twamaa mwatu wke wauko dowanamsikz ind tawatuiliooimewachakli miaka kumi, oithy <laughs> <laughs> <laughs> z le sku nimewea kwenye, kwenye yakukulia unafanya kazi nzuri sana kesho nj nakwenda moja kwa moja ailiishosunes o k kknz kufanya ka na safari yakua mjn kn Um, stori yako imenifundisha mimi na watu ambao wanatuangalia kuhusu uharaka yeah. ambao wengi huwa tunaupenda tuna sana U, unadhani ilikufunza nini wewe iyo kupunguzwa punguzwa kwamba sio leo uh, sio sasahivi unadhani ili kujengaje mpaka ukawa wewe ambaye uko hapa mbele yangu kuna, kuna vitu viwili kwanza ina inahitaji zaidi kutoka kwako yani kuamini kama unajua by then nilikuwa naamini najua lakini sasahiv najua kama nilikuwa siju lakini kwa sababu nilikuwa naamini najua hata ukiniambia sijui m sikuelewi unachokizungumza unacho, unacho natoka naanza ku unajua mi haikuanza mi lianza mpira. Mi napenda mpira Yani mapenzi ya yai yamekuja baadaye nilikuwa nataka sana kufanya kazi kaziseembl ya kwanza ilikuwa ni gazeti la mwana liko pale mwananchi ilikuwa ndoto yangu kubwa kwa sababu nadhani mi ni mzuri sana watu wengi wanaifaham kwenye kuzungumza lakini mimi naamini mi ni mzuri sana kwenye kuandika kuliko ku, kuzungumza mpaka leo, mpaka leo. kwa niiua na ndoto kama ni kwenye kuandika bwbndk yani, kule bingwadimba nihaba nimwe magazeti angu na makala nimenda kuf uharii wawanch namuonyesha kazi nazofanya nnfas atakufanya kai kwenye gazet la mwaabuskufany kwsabu byteku awa na iikuanatamakufanya mm. kazi kama print, niende mwanapale mwananchi kama iendeikafanyawo nili zote kwasababu niikuwa naaminaju na mm na kiukweli sikuwa najua jua nilienda mwananchi hola nilienda clouds sikupata pia hiyo kwa, kwa sababu nilikuwa na, na amini hiyo ilikuwa inanisaidia ina, ina, ina, ina, ina lakini kitu, kitu cha pili nadhani ni uwalimu mimi nimesoma shda yangu yakwanza ya ualimu uaawa maka mtaonm nilisoma ualimu khmy labda kwa sababu amaisha labdasaautunatuengi matai kuna muda watu wengi wanachukulia poa uhalimu uwa, wanasahau hata rais wa kwanza wa, wa nchi yetu alikuwa mwalimu pia ambee alisoma ualimu na akaa akaja kuongoza pia nchi yetu so wihat uhalimunai huwa anaamini utangazaji na uandishi wa habari kwa kiasi kikubwa sana una za ualimu kwa hiyo nilikuwa na amini tu ni, ni swala la muda so aya mabonde ambayo napitia pitia ni swala tu la muda itafika time kuna mtu atategastamesikiliza alauatajaa uwalimu ni uwito e, tunasema hivo kwa sababu katika watu ambao wana maisha magumu walimu ni wamojawapo ukimkuta huko kijijini kaliua mwalimu mtu lakini maisha yake sio mazuri lakini mwalimu ni, ni mtu muhimu pengine kuliko hata daktari kwa sababu daktari hawezi kuwa daktari kama hajafundishwa nini kinatakiwa kifanyike osca kwa sababu we ulishapitia huko wapa hadhi hawa watu ambao ndo ametufanya mimi na wewe tuwe hapa na kuweza kuandika maswali na wewe kuweza kuandika makala yako ambayo yalikufikisha mjini kuna kuna vitu vingi sana ambavyo vinatakiwa kufanyika kumpa heshima mwalimu kitu cha kwanza kwenye taaluma hizi nyingine kwenye kupata kazi watu huo wanafanyiwa kupata, kupata wenye uwalimu kwa bahatimbaya sana sijui siku izi namna ambavyo walimu wanaajiriwa wana mm. lakinioas wakati mi naajiriwa ilikuwa ukimaliza chuo unapata ajira moja kwa moja kwahio wako watu ambao ni walimu lakini kimsingi kwenye awajafika awaja pale unajua ume umemaliza umepiga si zote ni, ni, ni mwalimu mimi natamani kupata kazi ya uwalimu ingekuwa ina walimu na, unapatikana kwa interviews watu wafanyiwe usaili kuweza kupata hiyo standard. kama ambavyo wanafanya private schools those days shule za serikali ilikuwa heshima yaani ukimaliza darasa la saba na haujachaguliwa kwenye shule ya serikali yani unaonekana wee aukuwa na akili aukuadarasan sku hizi kwenda shule za serikali yani unaonekana wewe una tatizo wakikutesi kwenye shule za private auende na watu wa private walichokifanya ni versa tu ya kile ambacho serikali iliuwa nakifanya huko nyuma tuna shule zetu msikia dada yako amechaguliwa nakwenda msalat unju ks hi siobahatmbayksiimnaenda well, well, najua kabisa siko bahatimbay ukisikia mtu anaenda bor siko bahatimbay mazengo lbo na shule shul nnimnak na shule nyingine za, za, za mtindo huo wayo lazima tuirejeshe ile kwanza ya walimu wetu chakwanza siku hizi unaweza ukasoma chuo kikuu shahada ya kwanza haajawahi kufundishwa na dk mimi wakati nime shahada ya kwanza ya chuo kikuu nilifundishwa kwa miaka mitatu na watu wenye phd kama wawili kwa miaka yote mitatu kwa sababu nilikuwa nasoma digri ya kwanza walimu wetu wengi walikuwa ni wenye ndi ambao wanatufundisha so kwa mara ya kwanza nimepata ya kufundishwa na PhD ni wakati nimekuja chokuku cha daresslam ambakonasoma mpaka sasa kwasababu bado sija ndo kwa mara ya kwanza nimeona nafundishwa na, na maprofe nafundishwa na, na madaktari na vitu kama hivyo kwahiyo kunan kuna ya huyu mwalimu lazima tuiongeze tu, tu, tu tuirejeshe heshima ya mwalimu mm-hmm alimu wengi sana wanakendaaliu engi san wanafanya kazi sasahi nyingine tofautinkufunsha mfano ni mmpisasav nasomauandishiwa habari chkkuchadaam lakii eaa nik kwenyedia na nimekenda okay, wa kwenye miaka mingi nanafanya vizuri lakini mii walimukitaaluma nasende darasani na, na ufun wlev ambao tuko nayo yaani ukimwona mwalimu yoyote amekuwa na maisha mazuri ametoboa pamoja na kuwa uzuri au ubaya ni very lakini tuzungumze kwenye sandad ya kuweza kumudwa hata maisha yake kupeleka mtoto wake shule ambaye atalipia ada milion5 angalau kuwa na nyumba yake kuwa na usafiri vitu tu ambavyo ni vya kawaida ni vigumu sana kumkuta mwalimu anavyo amechukua mkopo au anafanya shughuli nyingine ambazo zinaongezea hapo ndio maana watu wengi ni mwalimu akipata sehemu anaweza akawa mtangazaji Why not aende awezi kutengeneza maisha kwa hiyo huyu mwalimu lazima tuangalie namna ya kuboresha maslahi tuna walimu wengi sana ambao ni qualified. hawafundishi kwa sababu walimu haulipi hmm. na habari za kusema uhalimu ni wito <laughs> mi ni mwalimu heu tuwachane na hiki hiki kimefanya walimu wanjii kwa sehemu kubwa watuanaishi kwenye mazingira magumu ni kwasababu kusema alimu ni wito kama unailegezahiv yani unamfanya mwalimu awamba wa yani mido nimeitauu mindomtumishi neleminahani yani. aa watu wanatufanyia uh, kazi za dini aa ndo wangebakia kwenye ualimu ni kazi tu kama zilivyo kazi nyingine ni profession. kama zilivyo hizo nyingine ambazo nchi yetu inaziheshimu na watu wanaishi tuitowe kwenye uhalimu ni wito tuihesabu uhalimu ni kazi kama zilivyo kazi nyingine habari za kujenga nyumba baada ya kupewa mafao kwa uhalimu ziishe habari za kuka unapata milioni hams una miaka s sa unaenda nazo wapi ndo mambo unawamkuta mwalimu amestafu anaenda kuruka debe akiwa amestafu ame kwa sababu ndo taimu ambayo ataka kuinjoi maisha mi sitaki kabisa kusikia kitu kinaitwa alimu ni wito no, nonono mm. alimu ni kazi tukiiweka kwenye wito hatutotobowtdepg kwa nini bado unaenda shule wakati maisha yako mazuri una kazi nzuri unasikika unakubalika Why? Kuna, kuna vitu vingi lakini naweza kusema vitu viwili vikubwa mimi ni moja kati ya watu ambao wanaamini sana kwenye shule yani na, naamini eh, kwenye kufanikiwa na shule sio lazima iwe mfumo huu rasmi iwe sehemu yoyote ile ambayo unaweza ukajifunza maarifa mapya kwa sababu dunia inakimbia sana salamyn yani duni inakimbia mno usipokuwa mjanja wa kwenda na spidi ambayo dunia tuko nayo kwa sasa unaliwa mfano mdogo watu wengi watangazaji wakubwa ambao wewe nao kazi na wengine umewakuta wakiwa watangazaji saiz wanaheshima tu kwa kazi nzuri ambao waliwahi kuifanya kule lakini hawako kwenye ke ya sasa kwa sababu dunia duni ili kutoka digital ilivyokwenda kule kuna watu alibaki wa an no yani tukonaotuna waheshimu tualiwai kufanya kazi nzuri lakini hawaendi mm. so dunia inakimbia moja kati ya maeneo ambayo yanaweza kakusaidia kuweza kuendana na hii mm. spd ni shule That's one. lakini kitu cha pili kwa, kwa sisi vijana wa kimaskini ambao nyumbani kwetu nik mimi nyumbani kwetu ndio kama rahisi wa familia raisi wa ukoo mi nilikuwa kijana wa kwanza kwenye ukoo sio familia kufika kijana wa kwanza sio kwenye familia kwenye ukoo wai kufika kidato chasita ni kijana wa kwanza kwenye ukoo Graduate, kupata kwenye ukoo mzima lakini as we speak, kuna vijana wadogo watoto wa dada watoto wa mjomba washangazi wa mama mdogo wanasogea sahizi wanaenda kwa sababu kuna, kuna njia ambayo imewekezwa lakini aliyesoma kwenye mfumo wowote ule hapo tena mtu aliyesoma kwenye mfumo mfumowt wni fomo iwe ni mfomo ulienda sehemu ukapata ujui shule ijawai kupoteza mtu ta siku moj wo kwa, kwa vijana wakimaskini mii waami unaweza ukabadilisha uelekeo wa kila kitu ni knda shulejona kama nimeshajua vitu vingi imekaa ni kwenye mi miaka mitano nikaendaasla nikajiandikisha ufanya nimeenda darasa vitu ambavyo nakuja kufundishwa sikuwa siku navijua kwa miaka yote ambayo nimefanya kazi kwenye mdia nimeenda kupata vitu vipya kuna kwenye uwalimu kuna kitu anaita kuna kitu mtu anakufundisha you, like, ah. so you get that kwa miaka yote miwili ambayo uko, uko shule so u yakwetu na nilikotoka na hakuna kitu kingine the only thing ambayo naamini mpaka kesho inaweza kunipeleka mbel lkimaliza so, hii shule na mungu akabarik bado ataka kujifunza vitu vingi kwasababu uwezi kujua kuna vitu vingine tunapaswa kuwa navyo tu yani unawezakwenda kusoma ya sheria au la sik sabab unataka uwe akimu swsababu nataka niwe mwana sheria nijuwetu yani, yani, kwenye biashara ukiambiwanataka tukufahamu kuna vitu leo hi ukikamata kitabu cha biooia cha form yani, ukaona kuna ulikua unafundishwa shuleni namna mimea na inayowea kujitengelezea chakula nan Yani unaiona picha nyingine ambayo ulivyokuwa ulivokuwa ulikuwa uioni mtu akianza kufundisha size, uh, system uone mfumo akumwaji unavofanya kazi unajifundisha vitu vingine kabisa ambavyo ulikuwa huvi, huvi so nadhani kwa watoto wa wakimaskini ambao hatuna kitu chochote kile cha u tunatakiwa elimu ya mfumo tuatelimu inasaidia mungu, mungu atakusaidia utamaliza uta, uta <coughs> e, yako na tutaibandika pale ukutani nyumbani vizuri kabisa na picha y ukiwa umepiga na joho mm-hmm, mm-hmm. e, nakalihuo lazima waelewe na ukondo unazidi ku za juu kabisa um, kwa sababu hue ni rafiki yangu najua pia mtoto wako wa kwanza ulimpata mapema sana kabisa ambaye sahizi tukiangalia picha yani miaka mitano sita ijayo anaweza kawa amekupita urefu sawa eh? kuna tendesi ya ya kinakaka kukataga watoto yeah? kwa sababu tu pengine ya nafasi walizopo au mtu tu anaamua kuwa wewe ulivyoambiwa kwamba na mtu wako kwamba bwana e, nategemea mm nnajua na ulikuwa katika rumba kali rumbakali kitugani kilikufanya ubaki ukubali na alikubadilishia vipi maisha yako wewe kama binadamu kama mwanaume kwanza salama meni moja kati ya watu ambao hawaamini kwenye mimba za bahati mbaya hakuna mwanamke yoyote kwenye dunia hii atakuja kupata ujauzito wangu wa bahati bahatimbaya mimi sina, na vitu vingine vya bahati mbaya siuja so uzito ni yani swala la, la mtoto ni kitu ambacho kina, kina dumu milele yani mpaka leo hii mini kirudi kaliua mimi namuudumia mama angu yuko kaliua lakini mpaka leo namtkea ko naamini kwa hiyo kwanza naamini hakuna mimba ya bahati mbaya haiwezi kutokea kwenye maisha yan mwanamke yoyote akapata mimba yangu kwa bahati mbaya kwa hiyo kwanza haikuwa bahati mbaya mi na watoto wawili na wote sio kwa bahati mbaya nilikuwa nataka wapatikane na tukazungumza na mama watoto wangu na tukakubaliana sijawahi kuamini kwenye mimba ya bahati mbaya kwa sababu naweza ku mtu yoyote anaweza kupita mbele yangu kama niko interested lakini siwezi kuzana kila mt stunaweza so, tuka tu haiwezi kutokea mwanamke yoyote akapata ujazitu wangu kwa bahatimbaya sijawahi kuhusu hicho kitu kwa sababu najua hili swala sio la bahatimbaya thabo wakati nimempata mimi naamini watoto wana nafasi kubwa ya kufanikiwa kuliko wazazi wao hiyo ndio imani yangu mimi so wakati nimepata huu mtoto wa kwanza nikaja nikapata na, na mtoto mwingine hmm. akili yangu kila siku huwa ni kui za juu kwa sababu huwa naamini watoto wana ndensi ya kufanikiwa zaidi kuliko wazazi wao kwao naamua kusogeza ba ikae juu ili hawa wakija wakikuwa waone kuna unajua wakati mwingine usimwachie mtu kimtiani kidogo atz mbz kmwatak kufikts nmahaliwata wamsgl kswene m cdnkbd kkko chmbni kwao kl yesh motonmwndamrekanimara au umolai nimeenda uingereza ni manchester ache imendah nimeenda wapi nimeeda souhafrica africa Iyo ni kwenye kusafiri amke ai ksababu ninaamini sana kwenye shule sonataka pia ni ya yeah, juu nikipatad manake mtoto kuja kuikutahiyo lazima w amepambannataka ame yani vitu ambavo mskuvipata kama vituvyau sehemu hivi ya kupita wao wavipate wavi so kwangu mimi nadhani ndio watu ambao wanapushi maisha yangu bila wao kujua kama wana wananisukuma wana nili nimelazimika kujenga nyumba nyumbani kwetu kaliua ya kuishi mama yangu na familia yetu kwa sababu mi sikukuta nyumba so at least, nijenge nyumba ambayo mama yangu anaweza inaweza naezas kalwa kwanza ili aw watoto wakikuwa na wao ama watakutana na wazazi wao waliau waza, wazazi wengine ambao wataktana nao kuduniani kwenye maisha mengine wankuna yani. vitu ambavyo nyuma yangu mi na wafiri wao ya, ama misikupata ilwsogea pa kwasababu naweza a kulipa y d labda mskupelekksabau za kimazingira na uchumi n ku mfsg watoto ndi wananinta sku nikika htuwaone vitu ambavyo wa waone kuna, kuna mlima mrefu wakuja kupandisha na kwa sababu mii nimeweza ku na nguvu ya wazazi wangu naamini watakuja ku rekod na pale ambapo mimi nimesogea nime, nime wakiwnataka angalau wakifika hata asilimia sb ykile yeah. ambacho mwenyezimungu itampembeza mimi huweza kufanikiwa wawe na wawo wana uwezo kusimama wenyewe na wakaweza kuisha unajind wewe kama ni religious? ssana si sitaki kuji mimi kwenye, kwenye mazingira hayo na huwa nasema kama mama yangu angekuwa ananiona maisha anayoishi sahivi nadhani angekuwa nasikitika sana alifanya kila kitu yani simdai alifanya kila kitu kunitengeneza nimjue mungu na ni mwaburu najua uh, sisi ni wakrist na mimi ni mkatoliki wakati niko shuleamsingi mi nilipewekwa kanisan kabisa mimi ni wale watu ambao wametumikiasnd tunamsaidia pal alifanya kila kitu kunifundisha dina okay. kubwa sana soikitokeza jumapili siendi kanisani naju kuna sikuunawza kaamkama ukasikia mama nakusalmiaabari za nzr kumbe ulikuwa uko kidimb unaelewa na vitu kama hivyo vinatokea kwa hiyo sitaki kusema kama mimi ni mtu wa dini hivo mtu wa mungu hapana lakini lifundishwa So, hii si mlaumu mtu yoyote ni mi kanisani au kufanya shughuli yoyote nimiiayo mm. ni okay. makosaya um, kuna swali takanikuuliza lakini limenitoka e, tuhame kidogo turudi sasa kwenye, kwenye mpira kitu ambacho kina kufanya ujulian e, ujulikanezai ujulikane ah, tuachane na mpira nataka tumzungumzie baba yako sijakusikia hata mara moja umenshn huyo jamaa au mwenzetu ulishushwa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> nadhani kwasababu sijamzungumza hata kidogo utumweke ukouko alipo ambaonamfahamu lakininafahaman Okay. Um, wat, wat, watu wengi wa nisiseme wanaojulikana e, kwa sababu hata kuna watu ambao hawajulikani lakini na wao wanapitia vitu ambavyo sisi tumepitia ndio maana uh, sisi tunaitwa kioo cha jamii Dio. kwa maana hiyo lakini narudi tena watu wengi ambao tunawafahamu ambao wanajulikana hawanaga stori za babas yaani stori zao nyingi zinakuwa kwa upande wa mama mamamama au mama, mama, ndugu yake mama upande huo ni wachache sana ambao eh, kama dok kumbuka ambaye eh, yeye ndo, ndo baba wa watoto wake kama ambavyo wewe uko saizi baba kwa watoto wako kwa sababu pengine kuipat maikuliza ulikuwa mdogo na haikuwa bahati mbaya uliamua wewe na mtu wako mlikaa pengine mkapanga au kama hamkupanga ilitokea but you kwa sababu kilitokea unadhani kwa nini wazazi wetu hawakuaga na kitu kama hiko na unadhani kuna majuto kwao ishu ya bab au wazazi kwa ujumla ina kitu kimoja tu hata kama kuna vitu asilimia 99 havikuwa sawa lakini kwa sababu walihusika kwenye kukuleta wewe hapa duniani so sythat kuna vitu vingi kama ambavyo unazungumza tukivizungumza vinasaidia na watu wengine kuna watu wanajifunza wana, wana wanakuwa inspired, lakini upande wa pili vitu ukivizungumza ndio kweli ambayo unapaswa kuzungumza lakini itasaund kama unakosa adabu kwa, kwa mzazi so kwa sababu ya kuilinda hiyo know, inaoitwa adabu sim unaamua kuiweka pembeni yani kama haisaidii hai, hai unajua i inaweza ikawa ube hataban ilikua hivi na hivi nni kwahiyo freh tu yni unawe, unaweza kutoboa huko kwahiyo unaweza ukafikiri kama unawasaidia watu lakini kuna kundi lingine ambalo utaenda ku so m mi, kwenye mizani ya uzazi na naamini nikizungumza kuna sehemu ntakosa dabu na sitaki kukosa dabuthin anajuti <laughs> si, <siju. laughs> okay. yeah. e, ni kitu ambacho umekuwa ukikipenda toka siku ya kwanzalakini kwa bahatimbaya haujawai kucheza ulitakaga kuchezanili no. unajua uh, kukaliua mm. so milango nayo ni migumu kuweza kusogea yeah. kwahiyo nili, nili na ikaana bahatimbaya kwasababu a zamai kuna mhma ne tada tarafa aenda wlayan tukma hmbymb kwt so baada ya kuvunjika unajua zile unavunjika uwanjani alafu mtoto aliyevunjika analetwa nyumbani mama angu nije nimwone mtu anatoka ume anaen uche anaenda kucheza mpira so kuna vitu vilikufa vili kwenye hatua za wa okay. mm-hmm. so sasa hivi uwe ni moja kati yakwa sababu bado unaandika lakini na vilevile unafanya vipindi vya, t, vya, vya tv na instagram yako imesheheni mpira na watu wanakufuatilia sana wanakufatilia kwa sababu ya aina ya lugha ambayo unaitumia kwa ajili ya kufikisha ujumbe ile sehemu ambayo unataka una ifike ligi yetu ni moja kati ya ligi ambazo zinazungumziwa sana barani afrika maana tuna uwezo wa ku wachezaji wa kutoka sehemu mbalimbali ambao ni wazuri ingawa E, pengine baadhi yao hawachezi kwenye timu zao za taifa lakini still katoka mali katoka malawi katoka zambia yuko hapa anacheza ila timu yetu ya taifa mbovu sana inasikitisha unadhani wapi tumekwama tumekwama kote akuna sehemu hata moja ambayo tunaweza tukatoka mojia kwa uhakika wa moja kwa moja mchezo wa mpira wa miguu una maeneo mengi sana ambayo lazima yawe kwenye standad ile kama tunataka afcon kama tunataka afcon lazima tuwe na management naaaemna ambao wana levo afcon ukisema simba nataka kutoa ubingwa wa afrika lazima tuwe na reflection tuwe na timu ambayo ina reflect timu ambayo ina oliti ya kutoa ubingwa wa afrika hauwezi ukataka ubingwa wa afrika kwa kumleta mtu ambaye haujui hata mpira wa afrika ukitaka ubingwa wa afrika mlete pitso mosimane si simba nataka ubingwa piso mosimane ametoa ubingwa wa afrika mara tatu ukiwa sundowns aiwa na h mara mbili na juzi ameoteza fainali tena kule, kule so, kuna vitu vingi ambavyo hatuna na huo tunatafuta sehemu ya, ya ukitaka ubingwa yani ubingwa wa afrika. wa afrika afrika leo hii wanapambana kusaini wachezaji hakuna hata mmoja ambaye ambaye unamsikia mchezaji amewahi kutoa hakuna mchezaji hata mmoja htun nu t sehem wa wcezat ya afrika makocha ambao wanazungumza anazungumza naakufundisha na hizi timu hakuna hakunataa mmoja amewahi amewahi kutoa kutoa kombe cha afrika ukitazama hakuna mtu hata mmoja mmoja ubingwa wa afrika. uamuzi wetu za zinaenda kuchezwa tanzania chali mwamuzi amewakutwa ya a inakuja tunataka twende tukaa shinde lile taji tunashindaje kina shindlil taitunashindajwapo bingwa afrika na mataifa tofauti wa afrika akiwa na kiwa naekatoa ubingwa akiwa na timu ya taifa ya zambia si tuna kocha ambaye msingi wake mkubwa kwenye mpira wa tanzania ni kwenye soka la vijana tumeneta kwenye sinia timu na tunataka ubingwa wa afrika ukienda pale kwenye shirikisho uongozi huu tulionao kwa sasa ndani hapa una mafanikio na ukilinganisha na uongozi mwingine ambao umefika kuna vitu vingi sana wamefanikiwa ume, lakini tuko sawasawa naw sawa, yani watu na wenyewe wanapambana kwenda ku, ku, kuusaidia mpira wetu sidhani kama tunait tuna hiyo kwa hiyo bado ukija kwenye mdia sisi kama watu wa media, tuwezi kujitoa wadi hatuwezi kujitoampira n Si tunatumika kwa kiasi kikubwa sana watu vitu vya unajua hii simba barcelona hapa anafungwa na snatumkiskkwa ni wtu mkubwa ngoahismmnwao tunautengeneza tunaweka matumaini makubwa mbayo hatuna uwezo huo wote tunajua tunaridhika na vitu vidogo vidogo sare na kongo tunajivuna kongo tunajivuna kwamba tunawaweza wakija kwa mkapa watoke tunu mono tw wt tunakuwa na kocha mbayo tunadhani anaweza akatupeleka kule waju anafanya vizuri tunatoka sare ugenini unatoka sare ugenini sare nn mfurulizo unakuja nyumbani unafungwa mechi nne mfurulizo so unaendaji kwenye, kwenye msingi huo tunawakuza wachezaji wetu kwenye uwezo ambao hawana aributazama on ta za hivi karibuni angalia wachezaji wa kigeni wanavyo nunuliwa kwenda kwenye ligi za nje ambazo zimeendelea zaidi kuliko tanzania wetu wanabaki msimu uliopita mchezaji wetu bora ni john i mfungaji wetu bora ni john Bogo. bora ni walionunuliwa ia walw amayo si manzania lausichota chama sio mtanzania mazani kisinda si mtanzania watanzania wote ambao tunajidanganya wenyewe tuko tukonawapa msimu huu unaenda kumalizika hatujamuona mchezaji hata mmoja yaani tunakaa tunatamba kwamba wamba unajua huyu aishimanula niooafrica top top eye amekuana performance nzuri sana kwenye michwano ya afrika dirisha la usajili linakuja ikaongeza mkataba mwingine simba And this is just for good. kuna aina ya ubora ambao tunauzungumza haupo una wasaji walio pale simba wamekaa kwa muda mrefu sana na nchi nzima inaamini y unamu anaitwa sdeml una mtu anaitwa ibrahimu ab kulik una frmsuishtajwambah Unyamila mwingine anakuja hawa wachezaji wachezi kwa sababu wanabaniwa pale simba lakini watu wanasahau kwenye sizoni kumi za hivi karibuni simba ina s wa kuwa na kocha mpya kwenye kila szon season, ukiangelezi zoni tano za hivi karibuni amekuwa na makocha watano lakini watu watu popale, hawa wachezaji wote walikuwepo pale hawa makocha ndio watalamu wanawatweni kila siku mazoezini alafu wa watu hawawapangi wewe ambay kwenukaliuo ni mes na majina mengi ambayo tunapewa hayakisi ubora walionao wachezaji wetu wachezaji wakaondoka wakapewa sehemu ambako kuna wakd mndani wakienda tumemwacha simbanasematumemwachahuy tumrejeshe hapa kuna kitu anakuja kuofa arudi tena mtu unamwona shiza ramadhani kichuya ameenda kuf kuna kitu unakiona una, una kwamba amekuwa na, na sizoni nzuri kwa hiyo tuna uongo mwingi sana ambao tunajidanganya tuna, tuna furai, siku zinakwenda na tunaona tuko pale lakini tuna uwezo mdogo na tuache uongo na tabia za kusema junchi tatizo sio vipaji hat vipaji ni Yani ukikaaunajuaunajua hi like, nchi kuna vitu vinakosekana lakiniaajhpa ah, zi kipajigani unachokizungumza auna tunashida tuna tuna maeneo yote hatuko sawasabu nasii tunadhani watu wadia tukifanya hivi imbawanafurahi yana wanafurahi maisha yanakwenda on zinakatika sifinan yoyote kati ya simba au yanga kati ya mchezaji bahati ba, mbaya kubwa mimi sio mtu ambaye naamini sana kwenye kusifia naamini sana kwenye kukosoa na kufv kwa sababu leo hii fs mayele amefunga magoli 16 ndio ongoza kwenye ufungaji wa mabao hatujui mwishoni mwa ligi atafanya vitu e, gani vingine second top m amekuwa na szon nzuri sana leo mimi nikiibuka naanza kumsifia fioni mayele naknamsifia kwa, kwa kitu gani watu wengi saz wanamwaga sifa tu akienda kwenye second season na akashindwa ku watu wengi wataibuka na auwengi wataik yani stim inaoshinda tunaamii haina mapungufu yani as as kuna tatu, mapungufu kuna kipindi alikuwa kutoka arsenal yuko mapunufu in au maungufu kii naifundsha barenalikw alikuwa kutokrbre uchegalmfk pembeni alikuwa kabisa naambaksukianza kuingia ndani weka mpira kwenye njia anakuja hapa kuja kufunga goli alichokifanya badala ya kuweka mpira uende kufungwa na strike. kwa namna mbapo imetengenezwa na maelekezo yake akafunga ya mwenyewe amefunga amkate makofi kwa sababu sabau sio kufunga maelekezo ambayo nimekupatia so sisi timu inaoshinda huwa haina mapungufu leo hii hakuna mtu anaye mitifiso ni mayele non ikija on na akawa na watu wataanza kuit haimaanishi kwamba kwa sababu ana magoli kumi na sita the guy has no so ukitaka ugomvi wa hii nchim jamatuna simba hapa metoa ubingwa mara nne mfululizo ukiwaambia watu kwamba hii simba ina mapungufu wanaweza kakufata mpaka kwa mama ako mzazi kule, kule kaliua na wakapiga kelele ni kwa sababu jambo linaenda mm. wakati muae ameingia simba kwenye le mchakato ule ukianza kuweka mapungufu ya ule mchakato watu hawakuelewi kwa sababu timu inashinda mm sasa hivi wamekosa ubingwa yale mapungufu yanaonekana kama ni stori mpya st imekwepo hmm. imekwepo muda mrefu kwa hiyo hatuko tayari saz mtu akijitokeza anaonyesha challenge za zas ambayo yuko yanga wana yanga awatokuelewa lakini siku ikifika time kuna kuna changamoto ndio watu wata watakaakimya hiyo mimi siamini sana kwenye kusifia kwa sababu siamini kama naweza kukupeleka mbele k kusifia yaani jambo ukishafanya vizuri li unalimudu so mi najaribu kuangalia mahali ambako nadhani kuna mapungufu nijaribu kusaidia kwa kubainisha hayo mapungufu na ku alternative kwa mawazo wangu namna ambavyo nafikiria ukiboresha tunaweza tukausogeza mbele mpira wetu kunywachai ntaka nikua swali jingine la, la mwisho tumalizie kwa sababu oaci hapo kwa simba e, umesema kuhusu pit <laughs> lakini unadhani pit anataka simba acha mi nawee tunadhani e, simba wamchukue wa, wa, wa, wa, wa i kwa sababu it anaelewa ubingwa kuchukua ubinga afrika amefanya na mamelodi amefanya na ahli mara mbili na mara tatu amefungwa fainali wakamwonyesha mlango je yeah. iso anaweza kuchagua simba yes, anaweza arlo anchelotte ni mmoja kati ya makocha ambao wamefanikiwa sana kwenye soka barani ulaya shenda sana vikombe vya champions league kama mchezaji kama kocha wa smilani kama kocha real madrid na sehemu nyingine zote ambazo amefanya ame kazi imoja kati ya makocha aliyofanikiwa alienda kufanya kazi o si kwa ubaya lakini sio timu ambayo ina ya yaealmadri sio timu ambayo ina sio kwenye levo hizo lakini alienda kufanya kazi kule alivyoitwa awamu hii kweda mshahara aliyokuwa analipwa everton ulikuwa ni mkubwa kuliko mshahara ambao alikubali kwenda kufanya kazi real madrid na imebuka shujaa amefanya kazi sawasawa pitso simba wanaweza wakampata wamtengenezee pect ambayo anadhani nayeye anaenda kutoboa hakuna mtu yoyote yule aliyefanikiwa anataka kwenda kuzama so simba wana, wakiwa na wakiwa naproa ambayo ipo anakuwa na timu ambayo anadhani anakwenda anampangilio mpangilio wote ambao ni ambayo imekamilika ime anaweza kajiunga lakini kwa sababu timu zetu bado n yani si tun dununa kijiji like, chetu cha mpira sio dunia ambako wenzetu wanafanya kazi vigumu sana kumpata pizo na watu wengi wanafikiria zaidi mshahara wake Sadly. Eh, huu anawezan anaweza kumlipa kumlipa tanzania so mshahara tu yako maeneo mengi sana tunafanya kazi si ya mshara, ya mshahara ni vitu vingine na wakati mwingine pesa haziko kwenye mshahara sijawahi kusikia labda kwa kwa muda mrefu sana kwenye uandishi wa habari mtu ambaye kutajirika mshaasjawai uskia ldsnu mbae wutaso kinachokufanya utengeneze pesa ni platform ukishapata pesa ziko nyuma ya hawawezi yani kukulipa pesa ambayo unaweza ukafanya maishaayo makubwa ambayo ambayow unayataka una anafanya kazi zaidi ya lakini EFM, wanakupa platform wakikupa unaenda kutengeneza pesa nyingi sana ambazo ziko nyuma na utakuwa nauoausungwani na hr kwa sababu unajua pale mimi napataka kwa sababu watu wote ambao wanakupa heshima nje ni kwa sababu ya ile o ulio hizi biashara na watu unawezozifanya binafsi ni kwa sababu una taasisi ambao koae mnayo hede ukitoka hapo hizi dili zote zinaweza zikakatika zika so pizo anaweza akaja kufanya kazi simba si kwa sababu tu ya mshahara lakini kuna kitu wamemuonyesha kuna maeneo ameweka kuna picha zako pico tutaenda kuzitumia kibiashara kila picha tukitumia tukitwaa ubingwa walikutazanabara sisi tutafanya hiki kuna hiki hapa Uta, utasogea sio kuna vitu vingi sana ambavyo vimechorwa vime kwa sababu ukimpata pico unakuja ku add value. simba unatengeneza pesa nyingi sana online wanatengeneza mzigo mkubwa sana ukimpata pito kuna vitu vingi sana unakuja kumtumia kibiashara maana hata mpira wetu nao pia utoke kwenye wito unajua mpira na wenyewe wa tanzania bado uko ni usunusu kama mpira na wenyewe wto nambusmj njukuchunguzana huusimba huyanga husht na uyu simba, uyu yanga, uyu wakati mambowenda kuusaini mkataba kwa debe la mpung kwasabbu tu baba yako aliwai kuwa yanga naw imeshatoka huko waceaji wetu wanapaswa kutengeneza pesa nyingi sana acheaji kigeni tunaowaona wanatengeneza pesa nyingi sana na zijikwa bahatimbaya kuna mahaliwameshasogea ssi tuaicna uwezowa kuja immt siai kam wao tayai a wes mshikaji mm. wangu asante wa sana yuno know, eh, na vitu ambavyo unafanya eh, njia zako ambazo umetengeneza bila shaka zisiende bila, bila watu kuzizungumzia nawale na uh, ambao walikuwa naskizatbcwambia nakuskia nanini wale, wale bado wapo na kuna wengine ambao wame zadiklaah ayie uh, wewe vipi hali yako asante kwa kutusikiliza naasante kwa kutuangalia tuna kila leye heri kumbuka unaweza kutufo kwenyeia tukoitngafacebook nayoutube jina letu niasotowkwa niaba ya kila mtu umu ndani tekea wenuka na ukimbize ndoto kupati aina mana hukosei kiburi kinafanya tuchongei tuna amka wapya kila dei hey, yeah, yeah, yeah. so ila kufika unawahi chozi na mfuta naekrai tukipenda na mungu anafurahi Me, he say he touch, cool, complain See ku cool,