binafsi ni na watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na kwa swahili wanasema kila mbuzi kula urefu wa kamba yake unajua maana yake kama unajua ningependa uniambie na utafanya hivo muda wote unaojisikia kwenye kwenyea etu tuo kenye mmbat ee salam ne mzaltw mo wam u misa yaom sa naitwa salama na leo mezani ni salama na mtani mtani mambo poa kabisa ukiwa kama fundi e, kwenye mwili wa binadamu kiungo gani hasa ndo unapenda sana mwenzetu <laughs> <laughs> uh, ikiwa kama fundi fntna uh-huh. ah, uh, ni vili kifua na la tumbu <laughs> ndo, ndo huwa unaanzia hapo au na kwanza unajifanya kama kwenye mabega kidogo <laughs> apo ni sehemu ya pili naanzia kwenye mabega <laughs> okay. na ukiwa kama mtu kwenye, kwenye sura ya binadamu mm-hmm. kipi huwa una, unapenda una zaidi macho mm-hmm. yeah. wanasema macho hayadanganyi mm-hmm. yeah. na katika vitu ambavyo havibadiliki no. ni macho unavokua mdogo mpaka mkubwa yani kiko unavokua mkubwaa ekuaa a ao ni aa mbacho kiautofautisha wewe na watu wengine ambao wanafanya biashara kama mbayo aani mm. iubwa um ni mm. na a na pale ambapo natafuta zang sababu kwenye kila kitu kitu tunachofanya kuna kwa kuna ktua ituha pale ambapo mi naangalia n ni tofauti sana nafkiri na mtu mwingine anapoeza kuangalia mm. uh, naeza nikaona picha ladanataa kutengeneza mwonekano mpya wa nguo yangu mm. na tafakari labda niionyeshe ni, ni katika namna gani naeza nikaona picha ya mtu amepiga akiwa anawekamafushei na mih nikai nika, nika katika nguo najaribu kwasababu aman na, na, na kukatisha e, lakini nadhani ut ni kama tairi mm. Mm. ambayo tayari ipo mm. kila mtu anajua kwamba kuna suti ya vifungo hivi yeah. kuna suti kama ambayo umevaa mm. kuna nyingine yakizibao lakini sutia. ila jinsi ambavyo wewe unaitengeneza ni mm. tofauti na mtu mwingine atakavyoitengeneza so nadhani hiko ndo ambacho unajaribu ka kizungumzia sindio mm. kwenye, kwenye utengenezaji au utofautishaji wa kitu kimoja na kingine huo uko katika vitu vingi kwanza kwenye, kwenye su kunaanza na vitambaa kuna quality tofauti ukishamaliza vitambaa ndo unakuja sasa kwenye utengenezaji weye utengenezaji unakua na yakwada tofauti ya vyako na vyangu ni moja tu vya kwangu vinaweza vikafungua mm. vyakwako viko nto yeah. kwayo hiyo ni moja tu ya ambayo iko kwenye nguo ambayo inatofautisha kitu kimoja na kingi mm. yeah. okay. yeah. so hizo zinapatikana wap ukiwa chooni au ukiana tv popote kwa sababu unaweza ukawa una angaliam ukaona kitu specia kama za zamani navokaangalaani aa iie kuna watu ambao wameshaanza kufanya hiki kitu kabla my one is kwa la ni been doing it for 50 years. hata kama miaka nyuma ya 50 years. Kwaona, ile ilionayo, ni kubwa kktu a kwayo huko ndo ambako kipya np nandopapo naaakile mbacho mataufakakina kitkajaribu kutengeneza utofauti mdogo alafu nikakileta nika sokoniataa okay, so u maua yako wakati badouko apaot no. ambay meshaantumeamua okay. e, kukuita wewe kwasababu mimi na binafsi naamini kwamba wewe ndo e, sita kusema Lauren, lakini e, uko hapo kwa watu ambao wanafanya hiyo biashara ambayo we, wewe unafanya no. sasa basi mi um, mm-hmm. mm-hmm. na mm-hmm. nataka kujua jinsi ambavyo unajitofautishaza sala la vitambaa na salala umaliziaji na am ofautia huko kujitenga ambapo umepafanya ume, ume hilo gapo ambalo ume, umeliacha kati yakowewe na watu wengine ambao wanakufuatia mm. ni kitu ambacho ulikuwa nacho toka siku ya kwanza wakati unafikiria kwamba minataka u kufanya biashara hii mm-hmm. au ulivokua unaenda mm-hmm. ndo unaona kwamba mimi hacha maji kidogo yajitenge na mafutakwanilivyoanza mm-hmm. no, haikuanza kama biashara ilivyo ilivosasav ilikuwa tanes tena nimepata wazo nikiwa niko shl a o shule ni naweza nikafanya kwenye maisha yangu na nikaendelea kuishi at utengenezaaufkria vitu vingi nikiwa mdogo kitu ving mao fanpendaamaa kwahiyo nikal hvo vitu viwili then nikafikiria name nmonaa nafanya fafan lakininafkiria inaweza ikawa ni kitu baadaye nimeendelea mpaka namalizi chuo nikua taari nishafunguafiwoni kitumbahonafanyatmmtengeneza maaawanawake nakufanya kit a sina ule uelewa wakutambaana mdawangu hmm. najaribu kusoma makala tofauti tofauti kufatilia historia za watu ni kwa wa Afrika, ambao wameshatangulia speaaafkawafawaan afana waan owfnaa ok so kuna muhimu gani wa, wa mtu ambaye anafanya kazi kama ya kwako mm. na yeye kujua kushona sio lazima kitu kikubwa unatakiwa ujue nguo zenyewe kwanza uzijue kushona ni sasa tuna kwenye ofisi yoyote unaunawawanasmam tofauti, tofauti. mm. watu tofautianatakata labda nafkiria kutengeneza nguo ambao vifungo viko kwenye mabega Yeah. anafanya kwenye skech akishafanya kwenye skech ataitoa ataingiza walwat wataisoma ile wataja ingu ofaut mko sawasawa kwa mtu ambaye haoni unamwelezea una vipi kuhusu satin mm-hmm. ambayo ilitumia mara ya kwanza kutengenezashat a tofauti sana na hii ni kitmbao ambacho kinateleza kina na ni, ni laini vuchi sio nguo nyingi za wanaume zinakuwa zina, zina matio namna hio kwa wanawake ndo kinakua kinafaa mm-hmm. yeah. Still alive, right? yeah, very alive. Okay. Yeah, ni mwanamke wa ainaganiwanamke mm. ambaye anajali sana espeia sisi wanae kwa mama ila kwa mze tuko kama wanne kwa hiyo ni mtu ambaye sema semac yake alikuwa amekua katika mazingira ambayo alikuwa anasemwa kwayo imemtengenezea mazingira ambayo ua anahakikisha kwamba anafanya kila kitu ili kuepuka mtu kuongea jambo katika kile yangu kufanya kitusahi i kueuka n akwasaabgani alikua anasema Familia, um, ah, that's a u familiaaa <laughs> <laughs> lakini wakati unakua unaona hi mo ai ambao wako kwa upande wa mzee mawifi sindiomawfauwezi kuishina mawfi ni msomi kiasi yeah, sio sana lakini ni mtu ambaye amejiendeleza yani kuna ile revo fulani umesoma umefikia umepata kazi sehemu banjiendelez then nasogea hatua nyingine then unaona yingine tenao kusoma unasoma mm. hivo yeah. kwahiyo hakuwahi kuwa mama wa nyumbani aliwahi kuwa wakati minakuwa yeah. kwasababu baba wangu alikuwa baharia Hmm? walatukusafiri na meli mizigo kupeleka china wapi wakati sii tumezaliwa mzee alikua ni mt safari sana tutoyumbanamamabaadae ndo ambapo wakati sasa tumeshakua tumeanza kwenda shule ndomama akaonaakanz kafanya baadakatokea changamoto akayuo tena nyumbani taakapata kazi nyingine ndo ambayo yuko mpaka leo okay. yeah. ujue stori za mabaharia mi nika nadhani soiza kenye amtu jamaa baharia ulebwaa nkowake baharia kwa hiyo tukisema baharia anakuwa anaendesha meli mm-hmm. au anafanya kazi kwenye meli ama inakuajianafanya kazi kwenye meli liku kwenye uh-huh. wenye kufi pale ambapo kuna kwa kuna changamoto wandu wanafi man ma nanini hiyo okay. do likua sehemu yake kwahiyoy yeah, kisomi ki, ki, ki, ki, ye ni njinia yeah. kuna injinia yoyote kwenu wtu Kwe ianain kwamba wewe ni hamna mtu ambaye ame, amemrithi kwenye hilo swala badala yake watu wanashona vifungoa ni mtu ambaye anataka ana, ana, ana, ana tu ujue kile unachokifanyaukishajua mm-hmm. he, okay ila anataka mm-hmm. tuuhakikishewohatawakati you know okay. yeah, unafanya alikuwa ana, ana, anajitaidina wakati unazungumza una sema kwamba wakatiu mm-hmm. tayariliua na idia ya kitugane ambacho nataka kufanya mm-hmm. ata uneleze yako na yeye au na mamako wam e, ii njiando mbayo mii taitiuajiwambia mm-hmm. ii wakati imepata wazo hakuahaikuwa ni kitu ambacho yani, ile, ile unajaribu uone takua mm-hmm. na nzuri nilikuwa shule kwao haikua inanipa tofauti l sina ka tafttfny ff lakini taratibu kakinakua na er na mzee haikuwa rahisi kwa sababu sikuambia mwanzo walikuja kuijua baadaye nikiwa nimeshafika hisol kwa sababu walikuwa wanaona niko shule lakini wakiangalia tv nyumbani wanaona niko fashion shows hmm. nakumbuka hata mtiani wafms history nilimaliza nilifanya vipi <laughs> au or alafu nikafanya show, ni Lady in Red ya Daros. Sasa mbani, tv yeah. alafu, anajua kabisa o ili niwai wenyeemazwakwansan maai wanaanzawalimtuma babangu mdogoauiamiabnsoma wanza hiitutafanyabaada mm-hmm. yeah. L- lakini matokeo ya, ya, ya darasani yalikuayayiuri ya maliza ikaendachua nayawasu okay. yeah. um, mara nyingi waz, wazazi huwa wanawapa r watoto wao mm-hmm. ya kuwachagulia vitu ambavyo wanataka wafanye mm-hmm. tukuwa tunaongea pia uhusulabdasememapolisijamaa yani mm. mzazi ni polisi Dio. angependa mtoto wake na yeye aje awe polisi mm. mzazi eh, daktari au njinia anataka mtoto wake na yeye aje awe kuwa njinia mm. unadhani kwa kiasi flani hiyo inaleta kwa watoto na pengine ndomaana labda kuna baadhi ya vijana ambao uh, theanop kwenye ofesh zao mimi najua watu ambao hawana furaha ya kazi ambazo wanafanya lakini ni pressure kutoka kwa wazazi wao maban mm. la fkiri kikubwa kwamba mzazi sio kwamba anataka future mbaya kwa kwa mwanaye wote woo wanataka kitu bora kwa watoto wao na na imani kubwa ni kwamba shule ndo kitu kikubwa ambacho kina kina promising future na vitu vitu vingine masomo kuliko a eanza kuchan viai ieanza kuv nakumbuka wakati nimeanza kufanya mzee wangu aliniuliza swali moja moa sa akutegemea kshaamstafa saa kimwamba ma anzana ndio lakini unamuona unafanana naye kwa hiyo ni nikaa sina mfano ule wa kusema kwamba bana fulani amefanya hivyo fulani amefanya amefanyahamefanikiwa lakini kwa sasa hivi i think mifano ipo hata mzee ukimwelezea nyumbani ukokwamba bana kuna mbona huyo amefanya huyu amefanya kwao nafikiri inakuwa ni rahis kwa wao pia kuelewa mm. yeah. unadhani nimuhimu lakini kwasababu kuna kuaminiana ni kama mkopo kuoesa zazi akuamini kwamba ban hizi ni ndoto zangu hi mm. ndo ambavyo nataka tunasema kwamba wazazi wanajua zaidi tukiangalia watu ambao wanafanya kazi ts za, za, za, za saa mbili asubuhi au satatu, mm. saa tatu mpaka saa kumi na moja mm-hmm. wengi wao hawana furaha cool. ni kwa sababu ya huo msukumu ambao walipatiwa wa, wa, wa na wazazi wao au na watu ambao walikuwa wanawalea tunawezaje kuwa na, mm. Tunaweza na taifa la watu ambao wana furaha Eh, kama, kama watu, watu wanalazimishwa wana kufanya vitu ambavyo ha, ha, hawa uaminifu mm-hmm. unatakiwa uanzie wapi wapi ambapo tunatakiwa tubadilishe sisi pengine kama, kama kizazi chetu cha sasa ambacho ndo kina watoto mm-hmm. eh, hao ambao ni wa, wa kizazi hiki mm-hmm. tunatakiwa tuanzie wapi kwa, kwa yako, tu. kwa yangu nafikiria um, wazazi au labda mitaala yetu ya elimu wajaribu kuangalia namna gani wanaweza waka hvtuwilai wssaza naakuakungia wenye w kuna namna ambavyo wanatengenezewa mazingira ya kufanya vitu vyote kwa ka wkat moj They also go to shol mm-hmm. wanajua kabisa hisio oa kwasababu ukiachilia mbali swala la kua kuajiliwa baadaye au wenyee biafsukiamua baadaye kui ey aafa ka omaaz maamuzi maamuzi mengi sana ambayo yanafanywa tuna shida eh, kwa kiasi flani hivi mtani mm. especial kwenye dst tuseme ya muziki ambayo ndo inakuwa eh, wana wa muziki wengi hawazungumzi kiingereza eh, pengine sahizi kwa kiasi flani watu wanajisogeza wana lakini kule ambako tulianzia palikuwasio pazuri so. na hata hapa ambapo tulipo haparidhishi na pengine watu hawaoni umuhimu kwa sababu tuna mifano ya, ya wachina ambao yeah. unafanya nao kazi wewe yeah. e, hana haja ya kujua kiingereza ili aweze kufanya biashara zake e, hapa tukuwa tunazungumzia swala la, la, la, la, la, la shule sasa yeah. Ha- hapo napo pakoja think ni muhimu kwa kwa kwa watu wetu kuzungumza kingereza kwa sababu tuya ambayo wanafanyia kazi au it's okay naweza kumwajiri mtu kama aisha aisha kanizungumzia tu mimi haina haina haja mi kazi yangu ni ninaani <laughs> ni muhimu kwa sababu ukiangalia kiingereza ni kama ni lugha ambayo ukienda nchi yoyote ndio lugha pekee ambayo ambao unawezakaitumia ukazungumza na watu sio rahisi kujua lugha za nchi tofautitofauti le huo ume kwenye hayo mambo hiyo kwa, kwa kiasi kikubwa inasaidia na speal kama kwenye mziki kngelea watu na wanaeza wanapenda nyimbo auelewi watu wanachoimba nafkiri inawezekani beria mojawapo ya mziki wetu pia kuto kufanikiwa kama ambavyo kimataifa Hmm. Yeah, wo yeah. naani ni, ni muhimu okay. Tun, tunaimbaga kigongo mm-hmm. tuelewai uno mpaka chini yeah. yeah. yeah. yeah. e, wajemekawale kinashompo labda tunaelewa maneno mawili tu katika mm-hmm. nyimbo zao lakini e, mpaka chini pia na enyewe so yeah. pengine muziki wenyewe ni lugha fulani hivtayari yeah. akini kuweka hiyo lugha sasa ieleweke mm-hmm. kwa, kwa, kwa wengi pengine ni, ni, ni swala jingineaa Uh, labda ridhi mtu yenyewe nani kweli mziki unakuwa una involvu vitu vingi mm-hmm. kwamba kuna kama hivyo mtu anaweza akapenda melodi tu mm-hmm. akaupenda aka, aka wimbo au akapenda bi tu akaupenda wimbo anaweza hata sieleu unamaanisha nini lakini anaweza akapenda wimbo wako mmoja tu aina hiyo mm-hmm na wewe sio kwamba unaimba kwa ajili ya wimbo mmoja tu unataka utoe ufanye vitu vingi katika ziki wo nafkiri mtu akielewa kila kitu kwenye nyimbo inakuwa inamvuta ina karibu zaidi kuliko akiwa anaelewa pekeake au akiwa anaelewa okay. kupata ile anaelewatumb jia lako unaitwa <laughs> mtani. Uh-huh. Mtani, elias malima nyamakabab tuongele nyamaba hilo yeah. ni jina la kikabila gani jina la kabila lawaja wajta wa msomo kwayo ni wajita wa msomomaana ni nini maana yake kwa kweli sijawahi kupewa maana yake ila hata u nilikuwa naongea na, na mzee wangu namb na babu yetu kwasababu u ni babu kama, Ma... kama... babu yangu linatamalima mtani mzee wangu malima malima mzee wake l nyamakababi nyamakababi sndo mzee wake malima kwao ni babu wannemon mm-hmm. jui nikaa namuliza mzee hivi watoto wangu kwanini Tusi, tusianze kulienzi jina la babu malima ambaye ni baba ako amba m mona mkanaysliaads nam kubwa naee kulik nin ambacho kinafanya kina, kina ukoo it jina flani kanmbia ni matukio ambayo mtu anayafanya wakati wa uhai wake ambayo anakuwa anaiunganisha familia pamoja ndo ambayo anafanya jina sasa liwe na mtani sasa ukirudisha nyuma mtani ndo alimzanya makababi ko mi nilipewa jina la babu wa zamani kwa jili ya kuenzi yale majinatda hanaani nalitendea haki vizuri yeah, <laughs> <litendea haki>, <laughs> ushauri gani bora haswa ambao umeshawahi hmm. kupewa katika maisha yako ushauri bora yakoshauiboa mbo limei kupewa kwenye biashara ni so kwenye biashara unaweza uh-huh. kutuambia kwenye biashara okay. hivi lakini wakimaisha kimaisha Laki ni ushauri bora lakini nishindo kuufata kwamba na na, na biashara au p ambayo unaifanya ila unatakiwa ujiatach na lengo ambalo limefanyafanye ho biashara nda sana mekua ofsini tengeneze kaaha ambao ekukaa infaanikafurahia sana suit to a point, s he ame thing ambayo aeaafana uanu aaa aaoa aa ao aana nazo nadhani hiyo ni sana okay. ulivokuwa mtoto mm. ulikuwa ni mtoto aina ganimr kila kitutambiende kanisani wendi nadoji In shule, uh, wendi. i neno ashule aiakiangali aa tumeenda shule umeenda najua kauli ya mzee shule kule umepewa ela zenu za matumizi huko na wanafunzi wengine mnapishana uwezo wa kifedha familia hii iko hivi familiahii iko hivi minakumbuka mzee wangu anipa elfu kumi na tano akanambia hiyo tumie mpaka hitem ishe maana amna hela nyingine yote utakayokupa na sio kwamba hana yakukupa n yani, sure. yani, ya kwa ni kwamba isimami iki nachokwambia mii iweekanau aawaathaman kamasiapasasa usm na ni muda gani term ni miezi mitatu na nusuelfu mm. mm-hmm. kuminatano kwa sasa iwainataman unavohaniaa Una mm. kwa mm. miezi mitatu mm ieaaaazaw ule uouanao ulimfanyamz kaumsizazaiikanijena nikisema unanielewa mm-hmm. ipi kwenye maisha yako mpaka sasa unavyodhani ushawahi ku kwenye maisha yako na, ilikuwa ipshinda kusema ni ipi sababu hmm. vitu vinakuwa vinatofautiana hmm. uzito an ilife nadhani zinatokea mara nyingi unazokaonai lakiniu utakutana na kitu kingine pia ambacho kitakua ni kikubwa kuliko hichoa Hmm? ujaachwahaiwezekani Iwezeka <laughs> <laughs> una mtu yeah, yeah. eh, umemwoa mna watoto, watoto. Okay, lakini mko ni mtu aaina ganimfatiai <laughs> whenever you talk about anything <laughs> then lazima mlichokizungumza yeah. maisha yako you know, ukiwa yeah. kijana uh, mafanikio mm. without anybody in olazima life mlichokizungumzasafaukaatamafanikioui mm. nafkiri kwenye challenge kubwa zaidi kuliko ukiwa na mtu ambaye nad una hiyo mtu mojasad a maengo o awa everything semed very ata mnaeka plans yous something goin nesokasamanapata maelakibawaf on knowa akingi lakini fo now ata ngipataelanajiakavi sa mendap mendaed sadakujiiscipl hauhisi kwa sababu ya nesh ya kazi yako ambayo unafanya kwa sababu unafanya harusi nyingi umeshaona watu wengi ambao wanakuja pale ambao mpaka unaonakwambanabidi nami ntafute mtu hapa na katika maongezi yao ya kimapenzi <coughs> inakupeleka ina kupeleka huko hauhisi pengine kwa sababu ya sha ya kazi yako ndo ambayo imekusaidia kwa kiasi fulani kuweza kujenga kihivo na hiyo advis uliipata kwa mtu ambaye ulikuwa unampima kifua au ni, ni maongezi tu ya yeah. ni maongezi tu one of my brothe ambayo tumejuana pia just kazi hii wasababu mm-hmm. kazi imenikutanisha na watu wengi sana ambao oba ningekuwa nafanya kazi nyingine nisingekutana nai mm-hmm. we mwenyewe tumekutanalik waa w ana mawazochana kwako lakini wapo ambao unakutana nao wanaweza kusaidia kifikra kimawazo swali yeah. so, langu linarudi palepale mm-hmm. kwa, kwa, kwa wanandoa mm-hmm. au watu ambao wana, wanakaribia kuwa kwenye ndoa mm-hmm. wengi ambao umeshawahi kukutana nao mm-hmm. M- ambayo ni zaidi ambayo unaipataga huwa niipikama un afanya ausa eag lakini mpaka le emy naaaaa unahanini kwasababu gani vijana wengi hawataki hiyo yani kuoa ni kama mm. i, ishu ya mwisho yni kwamba kuoa au kuolewa ni yani, kwamba ah, nikwamba yani, naacha tena yani ndo imeisha mm. you n know? e, wakati kwa, kwa, kwa haya maongezo ambayo tumekua nayo mimi nawewe hapa mm. umenambia kuhusu mchumba wako kwamba kwa kiasi fulani amekusaidia kwa kiasi kkubwa kuku kwenye mm. baadhi ya maamuzi na kufanya mpaka unaona pesa yako mm-hmm why do think vijana wengi hawalioni hilo au ni kwa sababu hatuna hawana mifano bora mbele yao pengine au ni ignorance tu kwamba bwana we achanishi maisha yangu kwanza kifika miaka bb tafuta jikonafkiri right. yeah, hiyo inawezekana ni moja ya reason, kuwa kutokuwa na mifano U, ukiwa una mfano nakua sioahis Isiata ndohivo onaosema kwenye kila kitu kuna, kuna, kuna, kuna sehemu ni kupata mtu, mtu nakatamaiufik maanake upate mtu atakuelewa na k maake ate mtuae akelwa k a ana okay, siwezi nikawa mtu kwenye kila kitu ko kuna muda utakukosaa kuna mda utakosea kwo nikutafutaambayo mnaweza mkakwamba mwelewani na vv msikilizani sio kwasababu unajiachia niliona kuna sehemu siui nani nbukanadhani nimeona mm. e, kuhususwalelolo ai yeah. nitogolani yeah. e, kwamba kosa ambalo unalifanya kila mara mm. ni makusudi yeah? kwamba leo umekula pai, yeah. ambayo ilikua sio ya kwako na kesho tena ukaja ukaikuta ukaila tena mm. na kesho kutwa kwa sababu unajua iko pale ukaenda tena ukala Dio. na ukiulizwa unasema atusamahani as lakini kufanya kosa jipya pengine naweza ikawa ni, ni, ni, ni rahisi kusamehewa kuliko kufanya lile kosa ambalo umekua kijiru, kijirudia mara kwa mara mm-hmm. fir ishu yetu kubwa ni u, ukweli na ukweli sio uh, mimi kukwambia wewe mm-hmm. ukweli kutoka ndani mm-hmm. ya nafsi yangu eh? mm-hmm. uongo mkubwa ni ule ambao unajidanganya mm-hmm. wewe mwenyewe mm-hmm. kuio kumdanganya mtu mwingine mm-hmm hii ni personal kidogo mm. e, samahani nani ambaye anamfundisha mtu kuwa amenyoka ni experience kwamba nilimpoteza mtu ambaye nilikuwa nampenda kwelikweli na sitaweza kumpata tena kwa sababu ya kurudia makosa ambayo nilikuwa nimeyafanya mm. au e, maisha tu yani kwamba e, labda hivyo ndo ilikuwa imeandikwa ime, ime itakuwa ni kipi kati ya hayo kwa kwanza inaanzia nyumbani ile ya kwako nyumbani na wazazi wako na vile vitu ambavyo wao wanakufundisha kuna vitu ambavyo wao wanataka uwe baadaye kwao kuna namna ambavyo watakuelekeza au watakulea ili baadaye uwe hivyo kama ambavyo labda kwenye maandiko wanasema kwamba mtoto aaaaa acangaoto a aa masha ukama hiowo nafkiri haiwezi kaa kuna njia maalum ya kusema wambaaini inaua avitu vingi lakini ni pamoja na hivokuna mm. yeah. washikaji wanakaa na, na msichana mm. labda toka labda mm-hmm. miaka nane tisa mm. alafu anakuja namwacha anaa mtu mwingine mm. ushae kuzisikia hizo yeah. kwa, kwa hii unadhani kitugani huw inasababisha kitu kama hiko msichana ni amemaliza n anajua kwamba huyu ndo mwime yeah. wako yeah. then, I an mean, thenaii mbaya nafikiri sana espei kwa wanawake na hiyo na, inakuwa know, nafikiri kwa sababu ya maybe wakati wanakutana they the kama fofa au labdae intention za mtu kila mtu na anakuwa anakua nanenon zake anaz mwenee o kae lot ya yeah. na, was... na, na inatokea ina mm. yani e, mtu yuko na msichana wamesoma wote wanaanza wote kufanya kazi mm. e, pengine wana, wana, wameanza kuishi pamoja kwa kiasi mm. fulani mm. alafu mwanaume anamwacha anaenda naoa mwanamke mwingine kabisa yni pengine unaambiwa wiki moja kabla jamaa hajafunga mm. ndoa kwamba bwana mimi nawewe hatutowezana yeah najua hujawakitu kama hio ainivitu ambayo unaviona mm. ni, ni kitugani ambacho unadhani wewe kinasababisha vitu kama vile kutokea e, msichana ha, ha, hajatulia ama mwanaume mwenyewe anakuwa yule sio mtu ambaye anamona sahii katika maisha mm. ya mm. msicana kila siku uko out Mm. unavuta mashisha tafkiri e ya zamani <laughs> sijui unafanya nini nnini unahan utaolewa mm-hmm. aainda yeah, yeah. e, naiha kama starehe ndo, ndo kiwango cha kufanya usimoe mt mm. au ipmo cakufanya usimoe mni but... yani... ngumu kusema kwa mtu kukaanaye miaka nane ujati vitu hivyo mapema mpaka huja umwache afa sio rahisi ukuwa na jibu la moja kwamoja kwenye kitu kama hicho wasabau kwamfano lada labda kuna uwazi ambao mtu au labda anaemwache mwenachochote sema sasa mab kunajua kuna ile mtu mwingine saa tuna zile ambazo zinatokea amekodi kufanikisha jambo lake lakini na maisha mazuri akaingia jamaa a kaingia naifanyawo dada kaona kweli na, na okay, muda wa kutambulisha jamaa konaamaa nasuuisha aamoaeamua kwana naye alikua nacho jamaa naskia ile ati kashaziiba kashauza kiwanja sikuyasiku tu kajifanya kama vile gari yake mbovu kaipeleka geleji kamchka mpaka o kusha mtuweze kufanikisha jambo lae nafkiri inaweaikanho ka mtuanawanaethen tofauti na ile ambayo e unawezaukaanaona wakakoanamalenye nguu lakiniusbol olo k okay. yes. waga kuna umuhimu wa mtu anayefanya kazi kama ya kwako kujua kunaendelea nini duniani kwamba rangi sasahivi ni rangi gani yes, yes. kwa sababu ndizo ambazo zinaamua zina ni sawa saana mm n ni watu wa harusi ambao I have them every day. kwa hiyo lazima ujue ili uweze kuwashauri kitu gani wafanye katika muda husika i hmm. kwamfano labda6yeasackbltheolo fohech aeey li thely blbidn uto kweyebl toustgo oothelseaeelhaegone back kwa toblack to awi a wanawaeaanaoan namwanamke haii tu mwonekano unauna vitu vingine vingi okay. yeah. e, kazi gani bora ya kwako nadhani ulishawahi kufanya kwambaunajua una, unafanya weddings, unafanya tenda yani una mambo yako ambayo huwa unayafanya useme yeah. e, tukizungumzia labda harusi mm-hmm kuna picha pale kwako mm-hmm. tukizungumzia hivyo kazi kubwa kubwa ambazo unazifanya vile vile unajua kabisa kwamba mm-hmm. ipi bora ambayo ushawai kufanya ukasema hii yenyewe hata kwa mfano unakuaga unazo zile kwamba mm-hmm. safarihi natoa hii mm-hmm. anthen hii na hii mm-hmm. ipi bora kati ya hizo ambazo, ambazo nadhani ulishawai kufanya afii kuna bora nyingi tofauti hakuna mm-hmm. moja na naweza nikazisema bora kutokana na mpact ambayo inakuja baada ya kufanyatu vngi amyfanya ndombavyo fu wengine wengi pia wmekayaai jadakwa mtu mwingine yoyote akaambia iwan somethin like his yeah. alafu kuibuni wafano knangu moja niliwaikuibuni ka sikuibuniao alafu nikangalia whaoonaile nikanikosafari nilitaka nifanye kitu kama kile lakini sikutaka nitumie maiaaiiiuanauzika so, ni hmm. yani, kulikoh kwa watu wengine wanataka hawakuweza kui waaau walitengeneza ack imekua baada ya miaka mitatu waknsiia And through that niliuza nguo nyingi sana of theame mm. yeah. mm. mm -hmm. i kwenye str yenu ambayo inakuwa ihave in na, na kujua wewe mjwarimja hamla lina njaa ipi challenge kubwa ambayo nyinyi mnakutana nayo kilio chenu hasa ni mm -hmm. nini sitajua kwa wengine itakua ni gani kwa upande wangu na, na, na, na, na kwa mfano labda tukisema kwa tanzania ifikia hatua kubwa su tanzania tutengenezi any fabric tunachofanyatunashn lakini kila kitu tuna kwanzia vifungo vitambaa vyenyewe mashine zenyewe afaaamga kia kitukieua nhi zotemazo safsaaa kusafirisha mzigo kendatk lakini kuna baadhi ya nchi ni, ni huko, kuna na tunatafuta nchi kama hizo kazi watu wengi kwa yu, katika ku, kuendelea makedeea kuuakutafuta kutengeneza utofauti na utofauti tofautiapata kwenye vitambaa tunavyovitumia na io tunazozifanya na few kwenye dsi asa vitambaa tunaovitumia ndivohivo mbavo kamame aba a itambaa a kidogo kuongezea mah no specali kwenye usafirishai kuvifikisha aoewa tua mdogowaatoroka a wata ikitokatzangu nichache nyumbani kazini Katha, then I'm done. Ku, sana a a aa aaa kwa hiyo ili ilitu kwa asilimia kubwa sana na kuona kwa sababu tapint wa china walikuwa wanac ile kitu anaileta masokoni mm. mm. afu claim kama ni yeye mpaka ilibidi anze kuweka ili kuweza kuifanya tofauti yeah. okay. um, mteja anapokuja kwako mm huwa unamwelekeza jinsi ya kuvaa nguo yako kwamba e, kifungo hapa mm. unafungua wakati fulani mm. tai sizidi hapa mm. huwa unawambia au akishamaliza asante sana ah, lazima uwambie kwa sababu baada ya kutoka pale kuna hii kitu ambayo been kama kama marketing strategy kwamba umekuja mteja tahakikisha nakutengeneza kitu kizuri ili mtu yoyote atakee kuona mbae ko na kitu ulichovaa kati lcovaa ah e You <laughs> mm. mm. okay. baami nikushukuru sana we jamaa niana no. e, ni madhumuni ya kuleta hapa ni kwa sababu kuna kitu unakifanya no. ambacho ni, ni, ni kizuri e, byhe nilisoma ni sehemu ishu ya magufuli yeah. moja katika ndoto zako ilikuwa yeah. yeah, yeah, yeah, yeah. nihiyomash haikuwezekana ihaubahatikasaba <laughs> ihadtheam no, diaakoan it was goinon ii batimbayaamina basi kuna nyingine kubwa zaidiinakua Okay. <laughs> right. asante mtani e, tunakutakia kila laheri yeah. kila laheri katika harusi yako eh? sana. <laughs> asante sana naendelea kufanya kazi nzuri au siyo mwenyewe ndo tumemsikia hapo kila kitu ambacho ametuambia na yangu matumaini kama una ndoto hizo inawezekana kama unataka kufanya basi jisogeze tu haijalishi uko wapi au sio unaanza na kile kidogo ambacho uko nacho na sapoti ya wale ambao wanakupenda na kukujali basi mambo mengine ngoma tu isambe au sio kwa niaba ya mtaani na kila mtu mundani tekeevo vya aama sio <mimitation> shida vipo vya kupoteza sio udau na ukimbize ndoto kupati aina mana hukosei kiburi kinafanya tuchongei tuna amka wapya kila dei hey, yeah, yeah, yeah. so ila kufika unawai chozi na mfuta na kray tukipenda na mungu anafurahi yeah, yeah. yeah. ihisihitaj I and plus is okay, it's okay. It's okay. It's okay.