binafsi nina watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na hujambo karibu kwenye salama na kwenye meza hii tunakaa na watu ambao wana mambo mengi sana nawewe ambaye unatizama bila shaka naye mwenyewe kama mgeni atakua anajifunza kutokananayale ambayo anayasema kwasabau pengine labda atakua anayasikia kwa, kwa mara ya kwanza katika maskio yake tunakusukuru sana kwa sapoti yako naaweza kuendeleakufanya hivo kwakutupa mm-hmm. lakini vilevile wakutufolo kwenye ittngra nafacbook jina letu ni leo uuzito kwenye meza hii kwasababu huyu ni mzee wangu ambaye bila shaka mimi toka na kuwa meanza kazi zangu alikuwa akitizama maana mimi ni moja kati ya watoto wake wakek okay? karibu kwenye salama na mzee zoro mzimaha unaendeleaje mimi namshukurullajambo iko vizuri sanaasi imefurahi sana, sana kuonaza bahatimbayswalikawanzaii okay. <laughs> haina neno um, swali so langu la kwanza ni la kizushi ntakupa mm. ihadithi kidogo ah, yeah. eh, tulikuwa tunaenda tanga mwaka elfu mbili na ishirini mm. mimi uh, fidi na mbwene kwenye gari mm. tukwa tunazungumzia moja kati ya watu ambao wanajua vitu vingi sana mm. na ambao wanatufurahisha na wewe ni mojawapotukaanza e, <laughs> yes. ah, <sansa>, <laughs> kuzungumzia jinsi ambavyo unaita nyumba yako kwanza ile ambayo ueamaazi lakini naitwadile <laughs> kule ilikuwa inaitwaa inaitwa mayanza hmm. lakini kuna jina ambalo pia linaitwa ambalo nihuyo niataka nijue unadhanikitu gani ambacho kinakutofautisha wewe na wanamuziki wengine wa miaka ya kidogo kitu kimoja kuabudu kumpenda mungu na kuwa karibu na mnyazi mungu hicho ni kitu ambacho na nakuwa natwala sana vitabu vya mungu nakuwa najaribu kufahamu maneno mengi zaidi na unajua sasa umru umeshapituka unapokuwa unakimbilia stina tisa si mchezo kwa hiyo hicho pia kinaniweka tofauti si kwamba nakwenda Uh, kusali na watu wanione mimi nimekua ustahi lsh mimi nasali nyumbani lakini ukaribu wangu nabwara mkubwa ndio naweza kunsaidia hata sasa unanona mimi niko hapa niko hivi namshukuru mungu waiyo nadhani ukaribu wako na mwenyezimungu ndo kitu ambacho kikufanya io amba nasimaanishi a ubaya hmm. namaanisha kwamba kibinadamu kikawaida hmm. mtu umri unapokwenda unapo hmm ndo huw anamkumbuka mungu nakuuliza hivi kwba unajua kwa mfano hata maka hmm? watu wengi ambao wanaenda kuhiji ni watu wazima kwahiyo suali langu linaanzia hapo unadhani ni kwa sababu ya umri Apana. ama wewe ulikuwa mcha mungu toka zamani ndo hiyo mbayo ilikufanya toautsana ikiwa mdogo lakini nilipelekwa tabora kutoka darissalaam nilipozaliwa nikaenda kupelekwa katika chuo cha maalimu ahmad bin salum nkenda ksomeshwa m ma mzee bin fred akfdisha sasa kama kwa wakati ule labda naai zangu za wakati ule ile kakaa sana na mimi na vitabu vyote y aiownatalikorani kila siku kila mara seme nyumbani siwezi kuwacha mimi wasiwaiti waalimu kurehemu wazazi wangu nnasoma mwenyew wakila kitu nafanya mimi mwenye toka zamani sana sasa hicho kitu kimenfanya niko close. yani miaka mingi sana toka niko nabend ya jeshi yaspaa kwanza mwanza marajazi kwa hiyo kila mara ni zili wanasema wazaramuchai wa, wa zkancheza yani kishtuka tu dili anio nivumbi yani, yani kwa popote pale yani chochote kinachotokea baina ya mimi na tuliopo uliyopo kikitokea kitu fulani tu tofauti yani baada ya daika tano nikikutoka hat kamasnali ntakenda na kwangu kwa miguu nanikifika kule aishaa bendi awanamzikiabaki bwanapeeka enye aidi umemfukuza benabasm kaoende naitwa masimaidi hapana masimaidi jina lake kwao ama mfukuza masimadi iongea nini ishakuwa vumbi au mi naongea nini amakitu sijaongea kwa sababu moja nikuwa nkitoka bendi mimi siwezi kwenda kwenye gazeti nishatoka gaeti kuandikashanamziki Nisha yani, wengi wanafanya faa sonawanamziki wengi akitoka d nastd wala so bnd ala siau takungad u to ma hvikweli mwanangua mimi nimtangazie dunia kwamba ahialiyana kazi itaka nmkewangu alika mashllah alikuwa mrembo kao mii katangaze kwenyekmaaoo mi, wanaposema na mimi pofika tisina nikaona banana anamaiza darasa saba nikajuliza hzi bend. mwanangu ao atasoma sumamangu alishakuwa na fawaaawaaowtawatu wanaoataondokanayedokanae kesho nikaiacha nikarudi katika m- ya nika eso, kama miezi sita stauweza kupiga naimba nyumbani iyo njaa sikuambii kwa sababu najua sisi watoto wakimanyemaztansategeneza aajengwa skriu huko kunaitwa kichanga chui polini kabisa 995 hoteli ya kitliankmshaara wa shiringi sin kwaswkt huo ndio natoka bendi ya washirika ipokuwa nalipwa elfu kmi kwa mwezinsio mimi walimadignatari wote wengine umtoa bos kabisa tta kumi atano kmasabaelfu ishirina tano juma nne juma tano Aa, misi na umaa maae uasiau a watotowote wameingia sekondari mmama ma, ma, maunda kambia no. maunda ntasomesha mwenyewe kwasabu mi nikwastaka watotowangu aende miaka sitini natisa ab alipokua kamlm akampanga me mtoto angu mwalimu ata alimfundisha ule smpaka gredi gani akafika akawa mgomvi sana kwa sababu ailinde ileura alinde ile yeah, well na tukawa tunalala chumba kimoja mimi ba mpaka siku moja baana ameamka subuhi shminasabameshauam tumrudisha kwa mama ake ran saa kumi na mbili memwamshae kwanza akandaechaiajenhtamfumua nafla kuongemaunda kama banana akiwa mimi niko katikati ajua hapii mtamfumua nkamia wana asubui ukigombana tapata balaa sasa tungoje tupatane saizi i twende shule afddtlkfadna maziwa makubwa kabisa kya like no. uidaknda pale tuko na chuba chetu afu kuna chumba kingine ambacho kikacha wao wakikua kulinak na masta pia wakaenda kuoga kule maund <laughs> barana naoga mne ndiko mimi kongologo bakshakua mkubwa pigemama nkampiga simumamaakemamakasemaminakushanga unamng'ania mtoto kwa hiyo nikakaa na banana wangu baadaye nikatengeneza pale katika chumba changu bahatimbaya kuingia klikua nhumbasi tukaishi maisha yetu mazuri mpaka tutu anakuwa ikaja kutokezea sasa sikio narudi nyumbani nikasikia nataka kusikiza nyimbo ambazo maremu mamangba ina maneno mengi ya ksha nimemkozi i kan uh, karibu kanda abbi ona makanda yatumk mbonmbo zuri umaapli piga karibu tl wakatihshaondoka hku naunjwa ajengwarp pae wakaja watu wawili naani ni waethopia mkn benai bn nakpk alionna oja kwamba rajilemaza unalimaza ele mstakabali wa maisha yako afu dongo apo kamba sina hela kumbeka dstudio garama shingai mnye kaibeba nkapeleka kwa mast ruge ugksema nyimbo nzuri wambia watotoak la basapige kwanza kwa, ema <laughs> wa open, kwa kwa o Sifimbeda nani basi nkika nkipata hiyo dawa basi naondoka bsi nikawapeleka akaungana sasa na masiga wakatengeneza le bilaay anakudanganya hmm. kaipeleka kwa ruganymb kaanzaupig kanapndwa wanaitwaitwa kwenye lakini ean lng l akaambia mzizoulu njo bwana istafrika tuongee bwana napenda sana busd mwtflbwnsababu ni niko upande wakliajamaasasa wa nkambea matu mimi ntakuja ikii na kazi sana hebu nkuletee wasanii wangu wawili wadogonan kambia mwanangu bananazru mfamu asnonge ah, na wtotu mimi nikambia najua aubii lakini ebu ongeawattad s mnika zana anjoni akawaoj akaaoja akapiga nyimbo zao akampigia simu mama mmoja anaitwa sesilia mabele sl mabele kwa mkuu wa idara za mambo yatv paleotnawarekdi leo leo narikudi. Eh? Ah, kipindi cha anakudanganya ikaingia aa kwenye ile itv ikawa h banana akawa banana na masiga akawa masiga sasa h ile zikaanza kutoka kwenye siushi ngapi zikaenda kwenye laki tatutatu tatu. wakirudi wananipamia ela zao za so e do baba bbabanzazora unataka tuanzie tu, mwaka elfu moa mia tia na hamsii na tatualiozaliwa kama natak uneambia familia ambayo wewe ulitokea uh, ni ya kitanzania baba yako na mama yako walikuwa ni watua aina gani kwenu mkowangapi wazee wa daressalam baba asili yake tabora ng'ambo kwa biti johari biti reani na kuna mtaa pale unaitwa johari biti reani ng'ambo pale kuna mitaa miwili ambayo oteanaitwa johar bitreani a na b mama ke na baba yangu ni nimmanyema alikuwa mtetera bababaila baba, baba ake na baba angu walikuwa singa singa alitoke punshgulza mamboakutengeneza tzanema wakatule wan likuwa na soko kubwa tanzani za ya pili akaenda akaenda mpaka bama akenda fotala uh, lamina ananiambia uko libya akarudi dares salam mapema mwanza y vita yakuliveshi946 alivorudi tu mtaliani akataka kuchukua aisabaessalam <coughs> baba mama yangu mzee banana alikuwa mmasai banana bin ali alikuwa masai mama wa mama yangu bipanya bisadi alikuwa mnirambaaa ndomana a ineamada a anahaaadaasabaumama wanea alikwa naita na shangazi yake mama yangu ambaye ni mdogo wake namzibanana ambaye hakujaliwa kuzaa mtoto alikuwa naitwa asa mbalikuwa na makazi yake apo mtaaldi iozalwa mimi alipozaliwa mama yangu wao walikula kutokea ngende dawakati wa vita ile ya maji maji nd alifika daresalam na wakafikia katika nyumba pale lini mtaalindi ilikuwa aika na shah uweso aliwaweka a alikashahab sifanye pombe aki a wenye miaka ya hamsini t jisaidini sana tafuteni mjengo akawapa kiwanja akaandika kwamba wamenua pale mtaa wa, wa uhuru ambapo wakati wnaitwa kichwele ndo familia yangu akaanza kujenga nyumba ao kwanza yni mama yangu kowa mama yangu ajakutatanab wakajenga nyumbaaowakakutan zamani watu walikuwa na roho nzuri sanakwa sababu familia yagu mekaapmiaka hs mej hmm. mi mtotoa dares salam mimi nimezaliwa tasi5decemba mwaka9 weyo ndo mi ni mtu wa dares salamni mwana dares salam takatubake hapopo kwenye fa kwamba mzazi wako hakuwa mtanzania. mtanzaniaanz alikuwa mtanzania lakini mwenye asili ya tabora tabora ambaye ni manyema ambaye ni mtetera ndiyo wanaasiri unaweza you. kusema sasahivi ni ongo lakini kongo wakatibibia yangu atokau naitwa e tanganyika na ilikuwa chini ya utawala wa sultani wa zanziba saidi bwana khalifa mpaka katikati ya nchi inayoitwa okay. so mzee wako alikuwa singasinga au siosinasingaiyakuwa mwindi kabisa nando asiinaona undi aliko i sana maundo na dada yangu baba mmoja nita yupo dodoma alika nafanya kaibungriatgeai kwa mambo sjulakit mm. ila dodoma amejenga dadayangu aemsiba likahvohvyo kwa tsana mm-hmm. kwaiyo mii mamangu ni masai naimasai mazai kabisa wanini wa wametokea wa wapewapapaarusha mjini kibla mm-hmm. wa uko wakina ngororo alikua abdall ngororo wangu pia alikuwa bos katika kliabs katika ileecnolo mm-hmm. alikuwa mtu mkubwa sana mjomba wangu alifariki wakatifla So, Elim, shule, yeah, shule. So, sio msomi lakini nimeenda shule nikasoma darasa ya kwanza araspili darasa ya pili uh, da ikawa93 lakini nikasogezwa mbele kwa sababu najua m nimetoka nimeshasoma koran najua nasian naa kufia amishiaashafua decemba kwa lakini kuna bwana mmoja katdomalnyerer kta m mwaka ojanbwan oja nta bav na ke nakumbuk l do katibu mkuu altanzni a asm dogo fmbchp akanpeleka akamuliza abangu nimpeeke shuga nmpereke ndia skuru wakati nda skuru ni, ni, ni kisarstt pale pamoja amp faowakindi kbao ambdbaada mezi mitatu tu nkawa mzuri mm-hmm. kwasababu kulikuwa na alikuwa ananipenda sana mwalimu wangu wa darasa la nne alikwa alkaaaa kanda kanza kua mzuri kanza kua mzuri mpaka darasa saba naongea kabisa naii ndio kaa kuwasaidia kina barana u kina barana wamesma hy kkau fika akatombandogonaka kaa nawasemesha kiingereza akssaaf So, <laughs> a yeah. yeah, so <laughs> no. nilichoka sana ivofika dasasab m iikua mwanamziki iikuwa namwimbia mama angu zaidi ya masaa matatu kwa siku mama anafurai naimba sana nyumbo za kizongu sasa nlipoenda mwanza likizwa mwaka sna kaenda siku hiyo nimekaa 9naingia nakaribia kuiala nikaenda kwenye bugi jumapili ndo mabugi, mabugi. Yeah. Like disco, right? yeah. disco, like fika pale wanapiga nimboojaoiisuin kanibembeleza sana kambia wana mamanguule ah, babangu lkapna sanahanajifunza kan hjfunzafund wpndana babangu mwanzaamjamaa mtotowangu nu anajifunzakazimoafunzatafundisha mand so ikawawaz miaka mitano nimekaa mwanza stoki baba asemi na mimi mama nitafuti nimekaa baadaye nanimeenda marajazi wakati bendi anaenda anaendazambi nikaa marajaziap mm-hmm maisha yamebadilika kiasi gani kwa sababu uzuri ni kwamba wewe uh, navyofahamu mimi umekuwa na watoto wako yeah. e, kuna stori mwanza ulikua nanipa jinsi ambavyo ulikuwa unalala nao chumba kimoja yeah. mpaka watu wanashangaa kwamba huyu yeah. mzee vipi mbona lala na mtoto wake akike na wakiume na huyu wakike anakaribia kukua kabisa yani inakuaje ina, ina yes. maisha yamebadilika kiasi gani kutoka kipindi kile mwanza wewwenda mwanzanamamoakawaacha wa watu waompaa wow. sahi ambapo watu wanatengeneza pesa kwa mtu kusikiliza tumziki kutoka kwenye simu yake au kompyutayakeaaumi nimeajiriwa tare mwezi wa 193 katika eshi la kujenga taifa kamayanikiongozi yani mwanafunzi namba zangu zilikua wakati ule likua s- Yani c ilikuwa hmm. aan aalika yani, shilingi mian hamsii seme af shngi i hs na, na mshahara wa mwalimu a 9 hmm. tarehe mwezi wa saba 75 wale ambao tuk tumeajiriwa k tukapewa nafasi ya pdleossare moja mwezi wa saba elitsba mwaka sabtmshara la sin umwalu alka napandshal k sab ok ule wakati wa leba akapandisha mia msharangu ka miata hms ivoho anapandisha anapandisha zikaja tredi asafatrymen zikaja redi asa musician malu elua shaalfmbshenywe u a ashat diabetics amw9b kchaaitwakaingikutoka kle mbaolitoka mpaka huku ambako sahivi tuo nataka kujua hyokwa eh, maono, ya, maono yako wsabau umeona vitu vingimaonoya wamba kwanza kabisa ni hilo swala lauuaek mm. badil leo nasikia mtu kama labda anakaribia kupata kupatasoajishi so, kama anaeza kupataishsasa nchi yetu imeendelea kama leo unaweza kukuta mwanamziki wa kitanzania anaenda ulaya anasain fop Life has maisha yamechni sanayni tumeendelea sana yani, namshukuru na mungu kwamba nina Ni uwezo wa kutengeneza nyimbo nikazipeleka katika hizo nikapata ela kwa sababu kwenye pfo hakuna haja yawl wenyewe wnawefk nyimbo zakeuwanagwanasikilza kama nyimbo zuri atu anapenda na sasahivi kwa mfano kueleza bongo fashn dag sasahivi sio tena wale ambao ni maarufu sana kuna mtu tu anaimba kanyimbu kake kadogo anaskkawalnshewajui wajilinni az asmanawekawatu sinabidi lai yani ya, is... ni yeah. lakini kuna kanyimbo tu kakishatoka hasa anafikiri mita maik anapt ajufanyanfamototfn tuseme kama wele, kuna mtu mmoja anaitwa meak kenya alitoa nyimbo yake ilkwangu siju kono siu nini mm-hmm. taantaea Utaweze, mm-hmm. kuna msichano mmoja waumbasa tu ile nyimbo ile vaib ikambeba akairudia kamanboamkuwannajisikia n pengine ungetamani kuwa kwamba labda wewe kwa kipaji chako ambacho ulikuwa unacho wakati unaanza pengine ungezaliwa miaka hii saizi no. ndo ungekuwa mikisnkwa pengi... mm-hmm. sababu nikuwa m kitu kimoja mwanangu salama jabe hakuna mwaka ambao binadamu aliye hai unagota kwamba huyu hawezi kumekea mtu kuwa na miaka miakatafu akatusua tu akashinda bilioni moja bila sababu za msingi mtu mmoja siku hapa alishukua juzi bilioni moja bila sababu kwa sababualibe eh, yani ni mungu kwa hiyo haina sababu kitu unachotakiwa umume mungu kila siku huwe na afya bora mm-hmm. miske uwe na afya bora na akili wetimama umekuwa mmoja kati ya watu ambao wanatakiwa wana, wana kusimamia e, kuleta mdundo yeah. e, katika nchi yetu zetu yeah. zi, yeah. mrindimo yeah. yeah. na ukiniwiza mimi nitasema ni, ni, ni chaguo sahihi kwa sababu ume, ume, umezaliwa umekua umeona yeah. na unaendelea kuona mpaka leo yeah. Kwa, kwa haraka haraka tu unadhani tunaweza tukafanikiwa kuna sababu ya kufanya hivyo sababu ipo nania ipo ni kitu kidogo sana ila ukichukulia kwa mtazamo asi ni ngumu sana ni kufanya kitu fulani si so withdifen sana kutoka bongo freve na nduo bana tuko na pifa tuko na Master j tuko na matru ambaye ni mtaalamu wa barasi umesikia na nawalejamaa wanafanya kazi sana natuko na bo ambaye n tmnaawatardi pale utengenezaz wnd nsio kwamba watu tuwapende kama tafa tuwe na showcase. kitu cha mesikia katikaunajua katika moja ni kwa mbili wanamziki wanakuwa sana kila siku duniani kuna, kuna kubwa zinafanyika duniani ambazo mwanamziki mmoja moja anaweza kupfo wanateuliwa kwenda mara nyingi wanaenda watu wa kwa sabau na sio lakini akinawa liokuwa kanza sanafasi kama zile huwezi kumpeleka mtu kama sdimon auondboy au, au, au, au alikiba uwezi kwa nini kwa sababu katika konset za hivo wanalipa labda kati ya atik f kwenye hoteli unakaa hoteli zuri umesikia hasa kule anatakiwa niis chotokwa tutengeneze porason pia tuwatafute vijana wadogo wanaimba tuwaingize katika ule mfumo waksambaza katika w up jkw na vijana wengine w nasi az hata kidogo lakini tnakutana nao napangalia macho yao kama huy ni binadamu ambayo namfamu machoza anakulengalenga msabaubajimbaya awezi kutungabadlshanwamz sasahiv awako kama zamani unaweza kwenda kwenye sti mchafu vaa mabuti yako vitu japigwa angma t ma oamasaka makasamodo ndo vitu wanafaa. sasa vitu kama vile o ffdara elfu saba afu mbli ufehalambpo wanamzikiwetu wegine wamenda uu sana chomomba mungu ajalie waendelee kubadilika na kufika katika hatua ambayo watatubeba zaidi meneelewa kutubeba zaidi ni kwamba waanze kugusa hat za manake ni mijimiweli ukishika hkwa mfano chukuanrea alifanya nyimbo moja ambayo ina miaka zaidi ya miasit inaitwa Se sí, porkendo porkando, que cuando coin mon nombre, tu siempre me responde, quizás, quizás, quizás. Y así pasa los días, y yo te y tú, tú contestando, quizás, quizás, quizás. Estás perdiendo tiempo, pensando, morena marisiana, yanana, neilin de chapnote wanacheza sasa anakuta yule kaima le nyimbo akiwa anamtumia gitarist lb iarishewrl oay akamtumia mpiga valn ambaye ni mrsinp alivyofika kwenye show ya, za america kmkaribishaio akamkaribisha mbaenye ile nyimbo ilipotoka tu ikawa nmb katika bo nymboogofeamja taingia o katika Tuwombe mungu tuombemunguili wawezi kufika huko najua atafika ni vijana vijana wana mentalit wakujifunza okay. t umempoteza maunda yeah. mwenyezimungu amsamee makosa yake na ampe jana yeah. ndstandin yangu mimi tena narudi ni mm. kwamba tofauti yako wewe kama mzazi na wazazi wengine kwa watoto wao mm. ni kwamba wewe unaukaribu sana na watoto wako ukaribu kabisa yani. yeah. U, vizuri nini? Ni kwa sababu nilimomba tu mungu kitu kimoja kwamba nijalie sasa uwezo baada ya kuongea na brown. nikajua sail amba kablatasijathibitishiwa na banana lakini kila sdibankpiga namafamu mpaka banana kunipigaimeendapar akpg ktikllpg akanajuliza watu kwa sababu maisha yetu salama tunapokuwa tuko hai kuna sio flani unaweza kufanita meleo kifo kinaenda kahai vitu hivyi vipo kwa hiyo kukubali ni ngumu lakini makubali kwa sababu kulu nafsi haika lmout hakuna atakaibaki lakini ilinuia vigumu sasa ukiuliza sana Usiku unapata, hmm. na na eh? Eh, pole ya na mwenyezimungu atazidi kufanyattumalizie tu, tu, kwenye, kwenye swala moja dogo yeah. ambalo pengine mwenzetu ulifundishwa wakati huko jeshini yeah. la uzalendo yeah. Yeah. kupenda vya kwece na kupenda vyakwetu yeah. e, na hiyo inakuja kutokana na kikosi ambacho kimetengenezwa kwa ajili ya kutafuta pengine mdundo mm. ili ktuwe na identity yeah. yetu yeah. karibuni hapa kumekuwa kuna uvamizi kwenye kutafuta kutoka yeah? kwenye mziki nazungumzia yeah. yeah. fani yako ambayo umekuwa ukiifanya miaka nenda miaka dua yeah, sijui nyinyi mlivyokuwa mnakuwa wakati mkoo juu e, kama kulikuwa kuna kelele za kwamba awajamaa wa congo eh? kama ambavyo sasahivi zipo kelele za kwamba awajamaa wa nieria au Awa, awajamaa wasouafrica yeah. kulikuwa kuna hiyo kwa hiyo pengine hatutakii kustaajabu sasahiviumwalimnyerere no, alikmtu mmojamsimamana msimam wewe mtanzania na weusi ulionao ukimbagua mtu, yani uki mtu yoyote mgeni aliyok pafanya pgaua ukimbagua mtu yoyote mgeni aliyoko tanzania wewe ni kabuu kwasababu kuna watu wanaodili na wageni kujua mgeni apa ko kialali ma mgni ko kala tanzania ni nchi ya maziwa na sari watu wa mashariki ya kongo wamekuwa wakiuwawa sana kutokana na madini hao toka kaskazini sioloko mpaka kusini uushaba watu wanakufa kila siku wanauwawa kwa ajili ya madini kupelekwa kwenye machimbo kwa nguvu mesikia hasa watu wanakimbia kwa sababu moja wale watu wote wa mashariki ambao l wanasimama wa na bibi yangu walikuwa mkongo wale watu wote waku walikuwa ni nani wanungia kiswahili kwasabu kabla ya yatipotipoaralenda nm nakukuwa Na mkongolkua hamna miaka ele wazazi wetu wanawavuka sasa hivi ndio kuna boda maana unaona hawa wakongo sisi watanganyik wakshondok wale tutabakia wa awa wachaga wamekuja kujenga kigoma wamuuza kwa sababu kilichotokea ema kwa Adolf aliona kwamba wakatiaapumbau kwa akaa naona biashara zote mjini zimeshikiwa na wayahudi maana leo ukienda uyahudi hata ukifika pale ukienda ukafika kabisa penyewe pale kanani unaona watu wana macho ya wa blu nywele za blondi yaani unaona watu wa mataifa wa yote wako pale so unataka kutuambia oh. hatuna haki ya kusema kwamba huu sio mziki wetu huu ni mziki wetu kwa sababu sote niwala lilotakiwa sisi tuitakiwa kifupi navyofaamia tutakiwa tuwe na wa t afrika kwa saabunaposea mziki wa nigeria kwasababu alemasupastwametoka nir mrlwka kabis lkule wakupiga kinababatund wanapiga la wale ni watu maarufu sana yaulaya hapa kwetu alikuwekwa huko zawose apa bagamoyo alikupaka akapewa udokta na wazungu kwa ajili ya kupiga rimba lake alafu anaimba sauti yake inatoka mbili lle sautiagia so kwenye sti nimuuliza muliza mini korofu sana asmi nafaa mazoezi sana napiga klele sanaat kwamba ni mtu apegi ambae anaeza kuba na sau nwatoto wake wanafanya kaziulaya s tunapaswa kuwa na mrindimo ambao tanabaisha sana mgoja nkupe mfano meja jui alisema aliombwa afanye kazi na mwanamziki mmoja mkubwa wa tanzania Nani? meja wa kenyama mm-hmm. mm-hmm. alivyoomb akasema nimekubali ikapelekwaso aaubono levennbonaansaau baabongo ile ile yasasaaksabtufanye ya, hmm. hmm. hi kama bilaiyo sio mbaya sisi kupiga mziki wa faraha na, fara na, na, na nieria ni afrika lakini tunataka wanamziki wetu apate kama zamanmikushukuru yeah. <coughs> sana asanaan sn eh, iwish tungeweza kuongea mpaka kesho kutwa utachagua yale yanaokufaamasante sanaay keki yako iko na hapa nyingine asante sana, okay. sana. Nyingine. <laughs> oh, asante sana kwa kuangalia asante kwa mzee zaher ali zoro bila shaka ambayo ameasema yatakuwa yana kitu ndani yake kwa niaba ya kila mtu mundane na kushukuru sana tk vipo vya lawama sio shida vipo vya kupoteza sio muda wenuka na ukimbize ndoto kupati aina mana ukosei kiburi kinafanya tuchongei tuna auka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawahi chosin namfuta nai cry to keepen da namugwa na fry ye yeah, yeah, yeah. me hisi hitac cod complain