binafsi ni na watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na mambo mzima natumai yangu matumaini ndo hayo kwamba mzima na kila kitu kinaenda kama ambavyo umepanga na kama si hivyo basi kesho itakuwa bora kuliko leo ilivyokuwa karibu kwenye salama na nami ndo salama mwenyewe kwenye meza hii huwa tunakaa na watu ambao wanatu katika maisha yetu kwa kiasi au flaniafaharikawao sio wale ambao wamejitafutia jina fulani hiv ambalo halimhusu ah mi naitwa lulu abasi chelangwa ilo okay. ndio jina langu fu karibu kwenye salama na luludivmamboa <laughs> ni uongo gani ambao huwa unasema mara kwa mara hapa um, nafika mda so mrefu inakaribia hapa <laughs> <laughs> <laughs> tafika baada dakika tatu kumbe natoka nyumbani mara nyingi ndo nakwaga labda ni uongo ambao labda nautumia ili kumfanya mtu asijisikie vibaya labda kanisubiri sana yeah. vitu kama hivyo ushe kuchelewa ndege bahati bahatimbayo umeshinda alafu ilikuwa ni ni flight lakini uh, iapapa nilikuwa naenda kwenye show mbea then natakiwa nifike saa san yani ndege inaondoka saa kumi na mbili alafu mimi nikasoma muda wa kufika kule <laughs> kwayo nimelala nikawa najua kwamba bwana saa moja ko mi nikifika saa kumi na mbili itakwa poa kwayo nikafika saa kumi na mbili ikaambua ndege ndo kule inauilikuwa ni kidogo ni shida kwa sababu ni nilikuwa ndonilikuwa nashoia ile nilienda siku yenyewo ya krismas na show ni usiku kwahiyo nilikosarudshlfnajwa ni e, <laughs> sikukuu kwaiyo ni, kidogo nilikuwa mmukapandagari kaja kambwa gari uwezi kuwahi mbea ni mbali kwao kidogo nikajifunza hapo kwamba inabidi saa sa zingine niwe, na, niwe makini kwasababu naweza nikakosa leo nimekosa mbea maybe mbele mbmbeleni naeza aanakosata mbali zaidi zadia at imenifundisha kwamba ni bora zaidi kwa uki, kuliko kufanya vitu kwa, ha, kwa haraka mm. yani kwa kujiwahisha nibora uwai mapema ai hata masaa mawili kabla ili kuweza kutoa hizo kwa sababu unavyofanya kazi pia na mtu akiona kama hivyo mms ndege anaweza akakuelewa lakini moyoni akawa jakuelewa vizuri a siku nyingine mtu anataka kufanya kazi yule bwana unakosa kazi zingine Kwa nilikuwa yani, ni, ni makini sana an yani, ndege kama inaondoka ni saa saa pale mpaka yani, muda ni, ni vitu kama imenifundisha kuwahi kuwa japokuwa sisi watoto wakike mara nyingi tunakuaga hatuko nakupaka mak kuna kujiangalia kwenye kio mara mbili mara tatu gari lakini unarudi gai lakii ad ah, tanaonamaskara yangu kidogo dogo <laughs> vtukaaivowao yes. menifundisha yeah. tunajifunza kupitia mapungufu yetu ambao tunaypataagopa kesho yangu aogopa ia naogopa sana mitandao Aya, lakini pia na, naofu nauoga kuna vitu vingine tu ambavyo nikiviangalia na naona japokuwa sina kitu ambacho kinanifanya kinaifanya niwe mwoga sana, kusabu, na mapito mengi sana nimepitia kuna vitu vingi vimenifanya niwe nasema aismnaogopa kesho yangu siijui kesho kesho yangu itakuwa kwasabui unaiandaa mi najaribu sana kuanda kwakufanya kwa vituia um, nadhanikubwa yayote nikufanya sanabada pifanya saaibada najitaidi napopata mda ambuhusuufanyaafanyasaadnamuomba sana sanamungu kwa ajili ya hiyo kesho lakini pia kujijenga ili nisiseme ningejua ningefanya moja mbili tau k najitaidi sana kujijenga naijenga kesho yangu kupitia leo yeah. Hmm. kuna kuna ishu za ushirikina yeah. kwenye game, yeah. lakini bahati nzuri sio kwenye geme tu Again. hata ni, kwenye. hata kwenye mampira yeah. mm-hmm. lakini bahati mbaya e, za kwenye tasnia ambayo mm. wewe upo zinasemwa sana yeah. stata jajina mm. lakini nishawai kuwa na jirani yangu yeah. ambaye ni kwenye yetu hii okay. nikuwa naona vitu vingi sana nyumbani kwake sina hakika kama yayanajua <laughs> lakini was bad wow. yeah iwas kwako wewe we ni mtu wa aina gani na unafanya kama haufanyi eh, unajua kwamba hayo yapo na kama unajua yapo Una, una, una, um, imani ni mtu ambayo uko nayo moyoni na kila mtu anaamini kile ambacho nakiamini uh, mi najua kwamba ushirikina upo na unafanyika na si kwangu tu mimi binafsi siamini sana katika ushirikina kwa sababu kuna, kuna mifano miwili ntakupa au mmoja ambayo <coughs> ulinifanya pia nione kwamba haiwezi kusaidia um, kwa mfano marehemu baba aliumwa sana kwa sana tulimtibia sana hospitali tul, walijaribu wali ani hadi kuita sisi ni waislam lakini mapasta kwa ajili ya kumwombea na vitu ka hivyo unajua pale unapopitia matatizo ndio imani kama hizo zinakujia unafikiria kwamba itakuwa mmm, hapa tumerogwa kwahiyo waliamini vile tukampeleka babangu kwa ni hospitali lakini nadhani wazee wetu ni bibi yangu na shangazi yangu wakaenda kwa mganga, mganga kasema, anapona amechukuliwa kivuli eh! kivuli huy anaonachulwambinaweza kachukuliwa wakamwambia waka kwamba tupeleke ng'ombe mbuzi vitu vingi tukapeleka salama tumepeleka labda jumatano baba anafariki jumapili kwaio ntoka nikaona sasa pamoja na jitiada zote zile tulizofanya alafu hawakosi la kujitetea mlishachelewa pal taishavutwaw wanaonakwamba mgewai zaidi asingeondoka wao iletu kanonyesha kwambaipindcho ah, ni mdogomdogoaasina kwa ah, mda nastoshepia um, havisaidii sana ni imani yako labda imani ndio zinaweza zikakufanya usoge kwaiyo mi naamini sana katika mungu nafanya sana bada na, mimi nimelelewa katika makuzi ya kiislam sana kwao najitaidi sana kuka navyo mbali akibaadhi ya vitu iokega aki ijaikupata mda wa kusema kwamba nafatilia siu nende kwamganga japo kwa mganga shaekwenda yeah ulifikaje uliikaba katika kupeka ng'ombe naomba usimdaganye ngombe ulikngombe apeka bibi na shangazi shangazistapoo muda mrefu sana nadhani nadhani labda ni miaka mi mi mingapi kuna miwili kuna, kuna mda flani ilitokea niolewe ni olee ikatokea vitu Vika <laughs> <laughs> kwa vikaharibikaena <laughs> na bado ndo haikurudina ndio maana nikasema ah, hivi vitu bwana wanaamini wa wabaki kuamini na ila kwa mimi binafsi yangu sioni kama vina nafasi kubwa sana <laughs> yeah sh kuta kuolewa kumbemwenzanguuko wapwaaatauwanaangalia eanofanyia ni kubwasit katika maisha vinatokia vitu vingi sana ishataka kuelewa nshatolewa mahali ko na hiyo ilikuwa iyo, ni mara ya pili kwaiyon ndomaana hata nikaambiwa eeamerogwaiaaraishaaaamo ya pili ndo likua mpaka eshavalshwa ia sia kuvalishwa pete kume ndo inakuaga hivyo kwao alafu pia havijafanyika ko nikasema ni nini, ninini kaambua kuna mkono wa mtu ndo tukaenda kwa mganga katumia dawa za kuoga za kupaka oh, za wow. kufanya nini stfirllah <laughs> <laughs> lakini bado vitu havikua kwahiyo ndio maana staki sana kuviamini yeah. yeah. yani inatuonyesha jinsi ambavyo mwanadamu anaweza kwenda gani <clears throat> kikisaitu chake kiafaykso yes. tuzungumzie mziki wako ambao unafanya lakini vilevile vile, we ni yeah. nangaliagangaliaga vitu vyako hodari sanaongera saansaauso sana. kipi kilianzamimi nikilianza ii nimetoka mbali sanaiambie kuhusu safarya <laughs> <laughs> yani, nilianza kama moo kwenye video za wasani lakini lengo langu lilikuwa natamani kuja kuwa mwanamziki niimbe lengo langu likuwa nahitaji kuwa msanii mkubwa yaani nijulikane yani, yani kila mtu anijue ni yani, kwanza jambo la kujulikana ni kitu ambachoinaia kila <laughs> <laughs> <laughs> mtu anijue <wa> <laughs> e, kwahiyo e, hapo kipindi hicho nilikuwa siwazi gharama za kujulikana wala kwa sababu kila kitu kina gharama yake isiongelei kifedha yani mm-hmm. kila kitu kina ugharimu wake unapokipata lakini kwa kuwa nilikuwa mm-hmm. siku nacho nilikuwa natamani sana nije njulikane yani hata kama sijajulikana kuapitia huo mziki basi njulikane bila sababu yoyote amsingi lakini njulikane tu mm-hmm. kwahiyo ni <clears throat> nilianza kama modo na video ya kwanza nilifanya na ilikuwa ni yamira ameimba na baraka the prince nikafanya hadi video na mzee yusufu bwana yaani katika hikahika za kutafuta kujulikana mimi hata kama unaimba taarabu naweza kuwa modo wa taarabu <laughs> nikawa videon kwenye kwenye baadhi ya video mbili tatu na baada ya hapo ndo nilipokutana na kitale kitale akaniambia kwamba ananiona nafaa kuigiza lakini mi nikaa nawambia mi ni mwoga sana siwezi kuigiza kanambia mi ntakutio nikakaa vizuri kwenye kuigiza kama kimi nataka mziki akanaambia mziki uwezi wewe o nafikiri mziki ni rahisi hivyo ka mimi naweza akanambia embu nisikilizishe zongoma zako yanamsikilizisha kitare anafanya ulifikiria <laughs> <ya> ninikitae <laughs> nikamwambia k naonaj kanambia miinachokuona wewe ni mwigizaji kwao kwa mara ya kwanza nikafanya muvi uh, a kitare naitwa nikabu kwahiyo niivyofanya nikabu ikafanya vizuri kfanya vizuri skunkwazangu mwananyamara banb kannanand wanapenda m uaa kit oa ekeze nguvu wo nikawa nafanya mazoezi kuna mazoezi na, na jitihada za kufanya mziki kuna mtu anilikutana naye tuko tu kwenye mahusiano akanambia kwani nakuona unapenda sana mziki mi ni hmm. uh, nataka nikusaidie nikambiabon nataka nikusaidie nikamwambia <coughs> kweli akanaambia yes kaambia uke sawa kwohyo alikuwa na mshikaji wake anamjua ni bele naini ko akamuita bele akaambia huyu ni msichana wangu na nataka aimbe anapenda kuimba hivyo koo bele naini akaanza kunipeleka kwenye studios kwenye hivo kunikutanisha na tukakutana na barnaba ndio nikafanya wimbo wangu wa kwanza yule kaka maskini ya mungu alinisaidia sanae okay. ndo alitua mahali kashindikana kwaiyo akanisaidia video video yangu ya kwanza mi nimeenda kushuti southafrican <laughs> <laughs> <laughs> sijui nikashuti na unaelewa siui kwanza onana nyimbo ya pili ndo safari yangu ilianzia kwa tu kama ianziaaakanza k afutezssaie k a naii ksdnfma oua badae ankaa Hmm. para ko wakawa nalifanyia para na vitu kama hivo ko safari yangu ya mziki kwa ufupi ndo ilianziaga hapo na pia ikunalowengine anasema mi nilifanikiwa tu hapa kuna baadhi ya watu walinishika mkono na walinisapoti na ndoo maana nikaweza kusogea kufikapogaaunda a naupenda ni ile yazuchu a niulikuwa unasema kuhusu kutaka kuwa sta mm. kwa gharama yoyote ile mm-hmm. kwa kii chochote ambacho unafanya ili yeah. mradi tu ujulikane yeah. watu wakujue na pia ukasema kwamba ulikuwa hujui gharama yake yes. kama hutojali mm. naombo niambie gharama ambazo umeshawahi kuzilipa sfa so na kama kuna majuto um, kuna wakati um, unapitia wakati mgumu na unatamani una hata kwamba da japokuwa sijutii mimi kuwa kuwakufanya nachokifanya na wala sijutii mimi kuwa maarufu kwa sababu kuna vitu vingi nimevipata lakini unapokuja kwenye yale maumivu unapoumia unaumia sana kwa mfano mimi nilikuwa sijazoea sana kusemwa mtandaofattaongea wanu mamaangu kipindi cho adammaanache vimeshanishinda siwezi mama msiwezimamakanambiaaa kwahiyo na unapitishwa kwenye mapito ambao ni magumu ambao unashindwa um, kusemwa kuna vitu vyako ambavyo utakaji viende kwenye mitandao unavikuta kwenye mitandao unakuwa kwenye steshen ngumu unakuta unasemwa yani kwa mfano msiba wa mamaangu yaani watu baadaye yakuja kuzika na kunipa mimi pol wameanza kuongelea nyumba yetu nyumbani kwao chumba kibaya nyumba mbaya nn aafuapo tayari mimi niko kwenye msiba nahitaji zaidifr ao kuna vitu tu ambavyo vikitokea mwenyee unasema ah, yote hii ni uu maarufu snua pia labda kwenye mahusiano naeza ukawa na mtu ana ku kwa sababu tu wewe ni u mtu anaweka tofauti kwamba pamoja na mimi kuwa ni lulu uh, luludiv ni mwanamziki najulikana na moyo pia kuna mda napenda kuna kwa ni marufu, mambo mengi. kuna vitu ambavyo kama maarufu tunafanya baadae nakua kutukose kitu kama labda kiki unafanya tu kwamba hili kusudi upatei kesho nakishokutwa ndokile unakuja unakuwa na mahusiano unaonekana wewe ni mtu ambaye huwezi kusiki au kukaa na mtu mmoja vitu vya faragha kutoka nje vitu kaa hivyo yeah. kwahiyo hizo ni vitu ambavyo tayari vimeshanitokea na vikanifanya kwamba nifikirie da hii kweli ntaweza kweli lakini namshukuru mwenyezi mungu vitu vinaenda na vikipita yeah. na baraka zake ni zipi do kama huku sasa kujulikana nikokuwa nakutaka najulikana <laughs> um, lakini pia katika ukubwa zaidi ni na mafanikio ambayo nimeapata kupitia uh, kazi yangu nayoifanya na pia ni ni rahisi kuweza kupata kazi nyingi hata za matangazo za nini kwo na pia ni rahisi pia kufanya biashara na watu wakaipokea kiurahisi na kiukubwa umaarufu wangu ni shina tu lakini kuna matawi ndo kama hivyo kuna uh, biashara bia nimefungua na vitu vingine nimefungua ni kutokana na mziki kama hivyo kujenga na vitu kama hivo kwaiyo hiyoyote ni mziki na, na kujulikana kwangu kwao faida zake zipo lakini pia ndo avikosi kizuri akikosi mm-hmm. yeah. unajuaji kama mtu anakupenda Especially kama una jina ni ngumu sana salam yaani ni ngumu n yani ni ngumu sana kwasababu mtu anaweza kaja na kila aina ya ushawishi kuonyeshana kupenda minahani sijui kwa wenzangu lakini kwa mimi inanipa wakati mgum sanakuelewa kwamba huyu mtu uko au vipi n yani, zkuwa na mpenzi alafu mt nakambia afunwasanma hey, sini mpenzi wako mimi kwao um, ni ngumu kwasababu um, kuna mwingine anakuja na sababu zake lakini anazima kuonyesha upendo na unavoishi na mtu ndonapotambua kama pendodaauana mahusiano basinamtu ambae kwenye kwenyes ambao unafanya au anaijua sana yes. lakini akiwa ni tofauti labda awe kweli ana mapenzi wengi wao anakuaga ni waongo tu kama wanavyosema wasani ni waongo wao wenyewe pia ni waongo <laughs> <Yes. laughs> uh, mara nyinina mahusiano gani ni bamdogo na ba mkubwa baba ni mdogo babaangu ni mkubwa mkubwakuwa mm. yes. na na mtu ambaye anajulikana wenye industry? inaweza ikawa baraka au ikawa sio baraka yeye ana, ana play part gani kwenye maisha yako ni mtu ambaye unaongea naye au w kivyako na mimi kivyangu we una shida zako na mi na shida zangu so tusielekezane ana play part yake vizuri sana kama kaka n anajua kwamba ni na muhitaji sana um, nani uh, mkubwa yeye okay lakini tumepishana tu tumiaka tumiwili um, kama um, katika kamakk yake anajaribu kuongea na mimi na kuna muda ananiambia uh, katika haya maisha um, kila kitu kinaenda t mdawake ataaribu kama mdawako ni sasa kuutumia vizuri kasababu anaj- anapendaga kujitoleagafhatampakuna mda sikuutumia vizuri have to pay, ambapo nilichezea kwahiyo ananijenga sana ni mtu ambaye hata nikiwa na huzuni nikipitia wakati mgumu ni rahis kumwambia yeye ndo mtu pekee ambae naweza nikadanganya nika nika na e, hmm. nkadanganya lakini nkikutana na yeye akiniangalia tus nambia nadanganya niambia ukweli kwaiyo ananijua sana namjua vitu um, vyangu vya ndani sana mara nyingi napenda kushanayeeliapamo sio hivo lakini unajua kuna ile si tulikuwa tunaamishwa unakutahyuko kwa shangazi yeah. ye, kwa, baba, kwa mama wake um, mimi niko kwa babangu babanguk tunapokutana labda kwenye kifamilia vile lakini tulivyokuwa tumeanza kujitafutia tulikuwa tunakaa sana pamoja na kuna mda pia niliweza kushifti kwangu nikawa naishi kwakeaanuaoua kebauayupo ayupo yeah. uko mwenyewe tu vitu gani huwa unafikiria zaidi um, inategemea na wakati kuna muda huwa nafikiriaga sana familia um, kuna mda nafikiria pia kazi sana lakini um, pia as this hivi karibuni nikikaaga peke yangu na hivi sipendi ni kwa sababu nikikaa huwa namkumbuka sana mama ni kaimezea nikikaa ni nyumbani keanu naetnaa nafaiaanu awatoto wangu namii pia wanifanye kama nilivyomfanyia mamangu unajiona lakini sijioni hapo kwamba sasa hmm. sijuu umenielewa ko kinani kinaniumiza kichwa saa zingine ni yaani ni hivyo kwo unafikiriaga vitu vingi kwa wakati mmoja na mda mwingine nakosa majibu navuta shuka nalala nafikiria kesho tena ntawaza tena labda ntapata ju yeah. okay. um, wazazi wako hapa yeah. wakati unaanza kuongea ulisema kuhusu baba yako yeah. ambaye ya alifariki zamani zamanisindio yeah. yeah. kwa hiyo hajawahi kuona na mafanikio yako wala nini hajawahi hajawahi kuona na wala hakujua kama ningekuwa hivi ulikuwa nakanaye nyumba moja um, nikuwa naenda pen- na, na kumsalimia um, mimi mamangu na babangu hawajazaa kwenye ndoa hmm. mamangu alinizaa yani babangua ali na watoto wengine na mke wake mamangu katokea talika a lika aka wa bibianu zamama an a aaawa na shangazi yangu yangu kwake alikuwa kuja labda za kutusalimia Kuondoka, hivyo lakini mama angu alikuwa anapenda kuja sana kunifulia kukaa yangu kuka aaabibi anais awaotowafamilimtoto wababa mkubwa taa mdogo wot tunaishi kwaamoja maswali yafuatayo kidogo yana yana yanaweza kakufanya ujiskieikm ya? mm. oaanambuhusu mama yakomimi okay. sijui kitu gani kilitokea katika maisha yake lakini inavyoonekana yes. yeah. eh? yeah. e, ni kwamba zamani alikuwa tu iko vizurikama uonbaambikitu gani kilitokea na ulikuwepo hapo wakati ya mambo yanatokea na yani imekufanyia nini katika maisha yako um, mimi kuhusu mama inani inaniumiza sana kwa sababu katika haya maisha ni yani, ndoto yangu kubwa ilikuwa ni kwa sababu tumepitia maisha magumu sana na mamangu um, kwa, kwa baadhi ya watu ambao nini nikiwasikia kuna baadhi ya ndugu zake waliweza kumfukuzaga hatami nikiwa mgongoni alikuwa anapakukaa kwa hiyo maisha yaani yalivyokuwa yanamwendea nikuwa natamani yni siku moja nikija nifanikiwe ainjoi maisha hata kwa udogo tu afurahie maisha yaus kwahiyo alihangaika sana na mimi na alikuwa ni mtu ambaye anapambana zamani huku alikuaga karani wa mahakama akapataga shda akasndwada akii baada kmamaa pambana nilitoroka kwetu Kusabu kwetu kwamba kwamba utakuwa usigeli sasa Kusabu, uh, na yangu fane vitu vikubwa ni, aniwe maarufu na namini ka, na na katika umaarufu kuna hela yes. eh, kwaiyo nikawa naona kabisa i ndoto yangu awezi kutimia nikatoroka kaanaka kwa rafiki yangu ambae saizi ni marehemu nguamrehemu mm-hmm yes yeskwaiyo nikawa nakaa kwake wakati nakaa kwake mama familia nzima inajua hawajui mimi nilioaakule likotoroka nikakimbilia natoroka pandaba endaanga aao nilikaa kule baadaye nikatafuta na, na, ni nika kazi nikaa kazi nikaa nmepanga zangu tandar k mamangu akawa nakuja ale anda sama ndokaaeana kipindihicho nikaa iemwambia mama uondoke basi tanga uje tuisi pamoa asau naona mambo kidogo anasogea sogea nauza duka napata miambili miatatu bassaa na shidamama asafirkaliza ketangawakati uko tanga anajiandaa sasa nanafua nguo zake uko kibarazani kesho safari yakwenda dareslam nando ardzanazandaamguo mamangu akuwa na tatizo la anaweza kashika kitu hivi u ku, n ile hali ikamuta na ni vile tu pia alikuwa hatuna ule uwezo kivile wakusema tunaanza kujaji hospitali kwamba ni shida gani b tuaamtaa kawaida basi akapata ule mshtuko kdondka kanala maumu sana kapeeka hospitali mi nikoda nikaambiwa mamaako amepata matatizo kwa kasema, ah, unasema, ajwa, masema, mama maumivu kwenye medondoka ko m ikasemaostalianasmamamaenyeot maumv iamakalisananamchanganya kwa kwa kwamba ni kwenye kiunotliofanyiwa akaonekana ajaumia kakapewa tudawa za maumivu kaonekana kwamba labda tu mguu umeshtuka akarudizake numbaiakua nkasafirinkatoka dna nkamfanyia vipimo nd akaonekana nyunga yake imevunjika kwenye kiunu kwahiyo kuvunjika pale nikauliza kwahiyo nakuaje akasema ii operehen ni mpaka dareslam mwimbili sawa nikamchukua mamaangu nikaondoka naye nikamleta dareslam kuja dare slam nikampeleka mwimbili mwimbili wakasema kwamba perehen kumfanyia ni milioni kumi na mbili, mbili, mbili, mbili. salamu nalipwa laki hamsini kwa mwezi hiyo milioni kumi na mbili mi naitolea wapi na hiyo laki naifu hamsini kwa mwezi sijakula sija sijalipa kodi sijafanya kitu chochoti akihamsini tutuymama ni kanambiabs tafika mda utakua nayo tanifanyia basi, basi nikavumilia mama vile vile mguu na afu kilichokuwa kina wakati waliangalia goti wakaa wamesema haina shida basiwaknanymau mimi tena kwa kipindi hiki aikuwa tena milioni kumi ilikuwa milioni ishi na laki sijui ngapi watu nanabia kwamba lu kwanini usimpeleke mamaako ndiamikaona ni ro nakati hapa inawezekana kwanini tuangaike pakamandia na nakumbuka mama alikua naniangalia usonivnanmbia aamamaamba utapata hela utafanyia operehn miayani mi nachomomba mngu kila siku siui namamangu kemau tanasana namba kamba aimama naondoka unaenda kazini kazi ufanya kai mama, namwacha mamanascanawaam na, ana, nwa kutmbana gongo ikawa siku zinavyozidi kwenda hali inabadilika kutembea tena nagongo hawezi wakubebwa vno kamimi daktari da aliniambia kwamba akishafanyiwa nakua a fanywa e ndo ata ile hali yakusema wamba ssa naezakunaozidi na kwenda kumbukumbu zinaanza kupotea mi kuwa nakaa na mamaangu salama hivi namuuliza lulu yuko wapi ananambia lulu kaenda shule imain hiyo i nambia mama lulu yukoapi ananaambia lulu kaenda shule hayupo hadi mimi akawa muda mwingine ananikumbuka muda mwingine anamesahau na kuna muda kama akikaa sawa nakwambia usilie mintapona then nikikaa hivi ni mara nyingi nilikuwa napenda kuongea nae siku adoapata miambili miaau saizi naweza nkasema mama tunakata kwenye kioteli cha watu tukaagiza chakula tukamsumbua ta mhudumu na sisi kama tulivyosumbuliwa eetena ndokvi mama naambia usikate tamaa batuli, <laughs> batuli. <laughs> anambea usikati tamaa lulu mii ntakuwa sawa ntapona then ikaenda hivyo mamaangu akawa kila siku anavozidi kwenda ni kila siku zinavozidi kusogea hali yake nazidi kuwa mbaya nikamfata daktari nikamuuliza nkambea daktari shida ni nini kanambia mna atakuwa sawa mfanyishe fanyisha mazoezi therapy k namwita therapy kwasiu mao mamangu katika kitu ambacho alika nanasiku apondo kashavunjika kashafanyua opereshen tayari siku anajitaidi anajitaidi ana kwamba goja leo njitaidi hata ni freshi mwanangu akirudi nimwambie kwamba lulo nilienda chooni mwenyewe anajitaidi akadondoka tena mfupo kaa tuongele vitu vingine hiyo hey, tutairudia tuta, tuta baadaye waga unaandika mwenyewe nyimbo hapana hmm. mara nyingi naandikiwa lakini pia na nilikuwa mara kwanza sijui kuandika mwenyewe hmm. lakini unajifunza unavyokaa na wale waandishi hmm. kwa hiyo nikaa ok kwao nikitaka kuandika mwenyewe kumbe nafanya hivi nafanya nafaya hivnafanya hivi kwayo sasahivi naweza ni na ka nikaandika ni yani, <laughs> <laughs> na nyimbo <laughs> kaskzikaa um, nikiandika mwenyee kiskliaakasema ab tafuta kit cafanyacaatadkuandika wenyewe najua kwenye kuanza kufanya kitu unaanza taratibu na wasanii wengi mnaiman wanaandikiwaa t wasanwa nilianza sijui na najifunza kwani wanawezaji kuandika manene yotia wanatoa kichwani kwahiyo baadaye nikaona kwamba uke kumbe inawezekana nikajifunza na hivi at least naweza nikaimba kitu nikatafuta melodi mwenyewe nikisikiliza bit yas wanasema kwamba kukiwa nakifanya kitu siku hadi siku na Kum- yes. wanasema mazoezi anafanya uwe boraso yes. inawezekana lakini hiyo pia uh-huh. inategemea saingine unakua aidha unacho au hauna yeah. sindio eh? uh-huh. lakini kuna watu ambao wamebarikiwa kwamba akifanya uh-huh. kama so, unajua unapendaga mpiraso kwelii tu lakini siova Ah, mi kiukweli ani mpira sio sana wakwelinhapa kama hapa ukiniambia wachezaji wa tanzania nkutaj hta watano tunatokaamata namjanamjaamhuyu namjua namjua i siko pabaya sana okay. um, kama leo mwenyezi mungu akikubariki mtoto yeah. baadaye miaka ya mbele na yeye akataka kuimba yeah. utamruhusu um, sio sana lakini <laughs> ntapia nitamsikiliza mtoto wangu yaani sitataka kumpangia mm. zaidi nitamsikiliza yani, yeye anataka nini kwa sababu kama mi nakifanya sizani kama ni kitu kibaya ni kitu kizuri lakini mm hii hna ambayo mm. ipo uh, nadhani akifanya kitu kingine familia tukabadilisha upande <laughs> ni <chupendeza. laughs> nini ambacho kitakufanya usitake aje kwenye upepo huu hasa ambacho mm. labda kimeshaikukutokea au kinakutokea unaona hizo uh, gharama sasa tulizoziongelea mm. kwenye kuzilisihitaji mwanangu apitie maumivu au njia ambazo mi nimezipitia sana, kusababu, zita sana. kwa sababu naamini zitamuumiza sana anaweza kuwa kama wee ambavyo unaweza ku vitu naee kawa hivo hivo pengine marambili yake maana wanasema vyakurithi uzidikumara <laughs> mbilmi nadhani bwana afanye tu mchongo mwingine tapendane <laughs> <laughs> kitu kingine tapenda iwe ni kitu kingine hmm. awena angesomazaidi ngesad hmm. p ingekua nim hatakai hii inofanya labda ningekuwa na elimu ya juu sana kuna hmm. baadhi ya vitu ningeweza kuvyendo kirahisi zaidi okay. yes. um, katika hmm. shughuli zangu hizi hmm. niliwahi kuongea na mama mamabuknamj yeah. yeah. okay. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> katika maongezi yetu moja kati ya vitu ambavyo walisemaikuhusu yeah sstm ya elimu kwenye nchi yetu uh, ni tofauti sana na wakati wao walikua wanaenda skuli yeah. wakati wao wanaenda shuleni walikuwa na, wana uhuru wanaandaliwa kwenye kufanya kila kitu katika maisha mm-hmm. eh, darasani unafundishwa mambo yote unafundishwa hadi maisha baada ya shuleni labda kama ukiolewa mm-hmm. eh, mambo ya mume au mke unajua mm-hmm. unafundishwa kushona mm-hmm. unafundishwa kupika yes vyote hivyo usafi yeah. na, na maisha yao mengi walikuwa wanakaa shuleni zaidi kuliko nyumbani yn yani nyumbani unarudi kwa mwaka mara moja kama mtu ambaye unasoma yes. na mara nyingi kwa sababu walikuwa wanatokea mikoani shuleni labda ni kilomita 9 kutoka, uh-huh. kutoka nyumbani kwao kwamba nymbma ya maisha yetu ya sasa sasahivi kwenye, kwenye swala la elimu kidogo haijakaa hai, hai sawa okay. yani watu hawaandaliwi e, yes. kama ambavyo wao walikuwa wakiandaiwa wako wewe najua wwe mm-hmm. kama mimi sio jon kisomi mm-hmm. lakini maisha yanaenda najukusomakuandika vizuri mm-hmm. kwako wewe mm-hmm. unadhani e, kizazi hiki cha sasahivi cha watoto wetu ambao wanafundishwa tofauti na siawao wanafundishwah huko wanaenda baadaye unadhani mamaana yuko sawa na kama yuko sawa nini ambacho tunaweza tukabadilisha kwa upeo wako tu kwa upeo wangu mdogo mi nadhani upeo wako sio mdogo <laughs> ishushe deea kwa upeo wakok okay. um, kwa upeo wangu mi naona mamaana yuko sawa lakini kuna baadhi pia sasa hivi vitu vingi vimekuwa kiutandawazi zaidi na chakufanyika ni kwamba kuna baadhi ya vitu ukiangalia kizazi cha sasa hivi kuna hata zile mila na desturi ambazo wakati wanyuma wazwetu akua wanafundishwa hawezi kuzikuta katika haya masomo hata naweza pia, na pia kumjenga mtu kimaisha watu sasa sasahizi wengi wanafikiria maisha ni marahisi hata yani wanafunzi wengi wanafikiria kwamba akishasoma kule akija huku mtaani maisha yanakuwa ni marahisi kwa sababu vitu vinakuwa ni izi ni vya kawaida avmjengi mtu kumtengeneza nakuogopa pa ama mimi nikiondokapashuleni ka ichi yeah. ni inamsukuma mtu pia kuweza kufanya kufanya bidii katika masomo yake na kujijenga ao aamko sawa lakini kuna baadhi ya vitu vimewekwa kiutandawazi ambao vinasaidia pia lakini pia kuna vitu ambavyo vikiongezwa kama hivyo tuweze tuwekaweze kufahamu mila na desturi zetu kuna baadhi ya vitu vingi vitatuepushia baadhi ya watoto wetu mtan nataka hmm. yeah. okay. turudi kwa mama hmm. eh, ulisema pana mi niliona siwezi kusema kwamba sikuona mungu hmm. eh, alivyomuita um, me mlivyoenda kumpumzisha nyumbani kwao mm. story ilikuwa ni sehemu ambayo wewe ni asili yako yes. asili yake yeye mm. e, badala ya watu kuzungumzia pengine e, jinsi ambavyo ulipambana mm. pengine walikuwa hawajui lakini yeah. amshua video zako za mm-hmm. kwenye a zinamwonyesha na kila mtu alikuwa akiangalia anaona kabisa kwamba huyu mtu hayuko sawa mm. nini ilikufundisha ile kwamba watu waliamua kuchagua kuzungumzia nyumbani kwa mama yako kwamba mm-hmm. wewe uko mjini unaweka nywele expensive lakini nyumbani kwa mamayako nyumba ya udogo fs um, kwanza papo ambapo watu wanakuwa wana jaji kwamba um, kwetu ruu kwao hivi mimi kutokana na jinsi na mwonekano wangu mwuonekano wangu sim ndio nanigaiya hela n kwa sababu ni aparn nzuri nikikaa kwenye brandi yoyote nikiuza ni, brand. brand nisipake pata lki amonekano muriilkasababu kulta kule ikwao mama mama angu mimi wamezaliwa watano mamaangu alikuwa na baba yake kwahiyo kuna watu ambao ni wakubwa tu kiwaangalia ambao wangeweza kufanya wao wangekuwa wamejenga kwao namimi nijijenge mmi kammaashaan aa ili ata mimi watoto wangu ntakaowazaa waje kuwasije ku, wa, kusema kwamba mamaake wakatikawanajulikana alifanya hii n lazima nimjengee maisha yangu mwanangu mbeleni au ya yangu, yangu. Wawa, mama na, wana, wana, wana nafasi yao kwenye maisha ya, ya wazee wao wali, wali pia kisi, kuna ambazo hata zile alinipatia na kama watu ambao sema hivyo mitandao imejaa ime kwamba mtu ana, anachojisikia kuongea ndo anachokiongea ataona hiki anamwaen hicho hicho lakini mimi hata kesho yani huo ni ukweli kabisa yani hapa nimepata hela yangu pap nitajijenga mimi alafu ndoaenda njanuuenaamamaanu a kuna watu ambao wanatakiwa kulalamikiwa sio mimi nyuma yake kuna watu wengi tu kuna wajumba zangu kuna mama zangu wadogo ambao wao wana nafasi kubwa na nayu... walikua naylika wamepitia katika ubinti kama mimi walikua wanajitafutia k walikuwa na nafasi ya kuweza kutengeneza kule mwenye il lawama haika mim japokuwa siwezi kukataa kule ni kwetu na ndo kwetu na ndo nilikotokea mimi na n ni niko very proud na nyumbani kwetu vyovyote vile ambavyo vipo vyovyote vitakavyo kuepo lakini bado ni kwetu nikishajitengeneza mimi then nitaenda kupatengeneza kwetu najipa nafasi ya kujitengeneza mimi kwanza alafu baadae nitaenda kutengeneza kwetu niichojifunza pia kupitia ile kwamba um, um, wanasema kuna ile mesali na, nini nimeisahau smrienye <laughs> so, nimejifunza kwamba watu kuna muda unaweza wkasema tuko pamoja nawewekaenda utu kwenye safari ukigeuka hiv awapo wo wao walikuwa pamoja na mimi lakini baadaye wamekuja kunigeuka tena kwenu sijui ninanini kwenye msiba kila mmoja zilake yeah, hivhhlakini kuna watu ambao bado pia walikuwa na mimi pamoja kule kwetu ni mbali ni nini walisapoti kwa hiyo mi naamini si kila mmoja atakuwa na wewe kwenye kila nyakati na watu wengine watajitenga na utabaki na wale ambao ni real niko nilijifunza kuna kuna baadhi unaweza ukawategemea watu fulani kwamba ah, mimi bwana mbona mi ni mzuri sana kwa watu maybe mi nitapata matunda tu lakini hapana kuna muda we utakuwa hata we uzuri wako utaonekana utaonekana mabaya kwo walichagua wao kuwa hivyo lakini nilikuwa na watu wengine ambao waliweza kutoka huko dares slam wakaja mpaka tanga kule kule kubaya ambako kumesemwa wakakaa na wakashea na mimi taimu yao wakaa m na mimi wakanifariji na wakarudi zao wa madar slam kwaiyo niijifunza so kwambawatu wote watakua namimi kwa na wakatiwote kuna baadhi ya watu ambao nitakua nao kuna wengine wataamua kua pembeni kwaio hivo na najua ni maisha ishawai yeah. kulazimishwa <laughs> kuolewa watu lini hiyo <laughs> ni kilaaendhiyo <laughs> ah, kila siku kienda nyumbani <laughs> yani baada ya tu ya salamu lam aleikuza kwenu jamanisasa m- kuolewa vipi mtoto vipi eashehenajitoaje <laughs> <Ula> <laughs> <nye> hukojamani <laughs> <engagement bine>. au <laughs> unauliziwa sasa yule aliotoaposa vipi yule <laughs> za kuambia jamani kilinuka uwezi unabaki tu ah, yupo yupo lakini kuna ah, itilafu kidogo imetokea <laughs> kwahiyo na, na posa yangu mii ya kwanza ilikuwa ni ni nini tuli dini emkristu mi muislam na kubadili dini siwezi kubadili dini hawezi kwahiyo tulibaki tu kwenye uchumba mpaka ilipofika mwisho kwamba penzi lilipofikia <laughs> mwisho tuliachana for foyni katika mahusiano ambayo fu ni wote ambao sasa walitaka kunichumbia vikashindikana walitaka kunioa vikashindikana ni yani, hata kuachana kwetu hatukuachana katika hali ya ubaya tukabaki kwamba oke okay, sawa na mashallah wameoa kuna kawimbu lakini aoujapata ile, ile, ile, ile exprien ya um, x ndo anaoa siku hiyo yani unaweza ukatamani udumbukie ujifunike ani <laughs> alafu sasa watu wanakutumia picha yani kwamba ngua ya harusi niiafu ni marafiki zangu nakutauushuli navyoenda huku ni hivi mbonaananipa habari kwamba ah. usijifanye uoni nhiv wao lakini ndo hivo kasababu tukishaamuaambm ah, fa maisha yaasmaaaaah hapana kuelewashela mm. nini si unajua tena gula kijani kama sketi yako hiyo waza anakufunua nakuekea mkono kwenye kichwahtna <laughs> <laughs> ona wenye kichw nakufunuaunamnywesha hey. <laughs> Una, <laughs> maziwa n <wana>? hatari <laughs> <laughs> aoyaaynakakkmungu e, sina ni ndoto ya kila mwanamkesioyanumejitoanaamini uh, <laughs> <So, laughs> <laughs> <Jamba Okay>. <laughs> kuna wanake wengi ambao wanatamani mimi kwa nini aataman kuolewa ataman kuolewa kwasababu natamani nikipata ni mtoto wangu nimpate ndani kwenye ndoa kwa sababu nimeshaishi maisha ya kuzaliwa nje ya ndoa ko sitamani mtoto wangu naye apitie hivyo yani, nahitaji kumpalilia njia ya yake akija kwenye ndoa at least, kuna baadhi ya vile hata haki pia mtoto wa nje ni tofauti na mtoto ndani ya ndoa vitu kahivyo kwaiyo mtoto wangu nimpate ndani ya ndoa lakini pia kuna raha ya kuwa na mume kuolewa alafu sisi kule kwetu nili yani uonekane unaakili sana una, umeshakua unaweza ukachangiahata mada shaolewa unaijua ndoa au nachangia changia tujamanisimtu e, mzima Sasa <laughs> ni hizihznaongea kinoma <laughs> alafu ni watu watanga kwaoaiiw <laughs> Wani, wanaume tu kukuoa kushinda utaelewa hili <laughs> bassawaheh naomba samehe niwe radhi kwaho wanajikuta kule kwetu kidogo kwenye maswala ya ndoa wanayapa kipaumbele japokuwa mi mwenyewe pia natamani lakini kuna vile vitu ukiviona pia unaona ah, mi katika kitu sitamani mimi niolewe alafu niolelewe mke wa pili au kuolewa mke wa pili mwenyezimungu si anpushe na <laughs> La hicho kikombe mi kinipite wenzangu waliojaliwa mashllah aawajalie lakini siwezi kuolewa mke wapil au yani nataka owe mke mwingine alafu wanachong'ang'ania ni kwamba ni sua niye suna za mtumiziko ngapi mpaka mng'anganie hii tu mm. kwao naanilabda anakuwa na maguvu alafuatake kuchoshanawenginear ameliambia a wamba inabidikatoe daa sehem nyinin tajitahid kufanya e ariziki lakini swala la kuolelewa mkwa nadhani hiyo pia nayo inaniogopesha kuna mda mpaka nasema nah, natamani ndoa za kikristu lakini ni ile tukikatoliki <laughs> <Laki> <laughs> <Katoliki. laughs> ili nisolelewe mkewa pili lakini natamani lakini si kwamba nimekeka kipaumbele sana kwamba ndoa lazima Eh, mtu asikuolee mke wa pili mm. lakini unajua kwamba anakazakaza nje njehu au bora mtu awe na heshima zake akwambie huyu mwenzako ah, unajua bana anaweza akawa ameua mke wa pili na kama tabia yake ni ya kupita mtaani yani haiwezi kuepukika yani kuna mtu tu anatamani kwamba lew alenyama ya ng'ombe kesho ya mbuzi kesho kutwa ya kuku kesho kutwa ya bata yani ile ndio furaha yake kwa hiyo lafkini kuna ule mwingine anakuta amerizika mimi yani usinolelee mke wa pili na pia kupita mtaani pia sitaki upite upitekajiulietjiajb <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Mimilulu, mimilulu. laughs> <laughs> nkwa maneno aysiunajua kuna mtu anaweza akawa anafanya um, nilikawa na mama hadijakopa siku moja nilikuwa nampa kesi kesi zangu zapa na pale nkaa namwambia mama bwanad hiki kime ni kwaza kanaambialulu hakunayo peke yako ti ili mradi hakuonyeshi <laughs> kwashukuru <laughs> kwa hiyo kuna ile heshma mtu ambao anaweza akawa nayo kwamba niko na mwanamke wangu sihitajiki kumuonyesha hili na hili si kwamba afanye basi kama vimemshinda awe na heshima kinachojishindwaga mimi ni kwamba ni ile heshima inapokuwa hakuna ni mpaka nijue vitu vyakoni mimi hata mwanaume pambana unavyopambana um, siwezi nikakuachatu kwa sababu umenichiti labda kama mi niliamua kuvifukunyua mm. lakini kama nikiona mbele ya macho yangu umeniletea basi baba hiyo ndo itakuwa alhamduilahiilikuwa <laughs> wakati mzuri kushiriki na wewe mm. kwaiyo na labda mimi niwe nimeamua sasa kuingia ufukunyuukumwanaum mm. y yani kwa macho yako tu ni kwamba ndio <laughs> a mimi sifanyi sana lakini nimfanyajesasa <laughs> apo sindonenda kutafuta matatizo um, sifanyi sana lakini nafa, nafanya um, pale napoona kwamba nina anapokupa sababu pengine yes napopata wasiwasi wasi basi wintakusubiria ukilala weye nkachukua simu <laughs> naangalia kimaliza nalia sasa unalia nini <laughs> kimaliza ukisha mweza kuangalia unalia sasa sasajamkamka mkaniambie mka, uni nani na mwanangu mmoja aliambishwa na mwiko wa kwenye ugoko <laughs> yani mtu kapekua kamaliza kenda jikoni <laughs> ulelo kusogea na augani ule Ehe. ule ndo ulikuwa unamwamshayani unagalega katuni muku. yani, katun, ya? yani umechezeshewa moja umeshamka naushavaa ngua mukiiai amugu yake ambao uli, ulikuwa ujui utereji kwahiyo um, no fanya mtu akinipa sababu <laughs> lakini likutana na tuki nkasema iu tena lakini nikiona mtu aeleweki kaisa na naingia kafanya <laughs> kaziyang kwa kiasi <laughs> kikubwa <laughs> yeah. mimi na, na ushahidi kabisa yeah. kwa kiasi kikubwa simu zinachangia sana ma, mahusiano kuharibika yeah. watu kuachana mm-hmm. e, E, mwaka huu nimeenda sana zanzibar moja hmm. katika safari zangu nikakutana na mtu ambaye anamfahamu marehemu kaka yangu hmm. kwahiyo tukaongea kuhusu kakaangu nhen akawa nanipastori za wanawake yeah? na jinsi ambavyo wazazi wetu wameweza kukaa kwenye ndoa kwa muda mrefu yeah. e, na moja kati ya sababu ambazo aliniambia ni kwamba wazee wetu walikuwa wanatengeneza mazingira ya kuhakikisha mke wake anajua kwamba anarudi nyumbani ili chochote ambacho anakifanya akiache kabla yeye mm-hmm. hajafika ili kukwepesha hiyo aibu sisi tunanyata nyata well. <laughs> ndo haya ya kwenye simu kalala mm-hmm. unapekua mm-hmm. na cha mwisho ambacho alisema alisema kama hauwezi kumwacha mtu yeah, basi usipekue <laughs> okay, umeenda kukuangalia umekikuta and then unalia alafu hiyo ni kitu ambacho the same thing ambacho unakisema ndo nilikuwa namlalamikia Idris ekarebe, sasa ulitumwa namlalamikias hmm. unataka naye hapana hivi sasa umeenda kufungua simu yake ila ni kwa sababu samu zingine mi naamini unapoona mwenzako amebadilika unataka unawaza vitu vingi ili kusudi uweze ku... kuwa, na... kuwa na uhakika inabidi ufatilishe hizo nyendo zake kwamba hapa kuna nini na m kwa nini nisipekue simu yako kama tumeamua kuwa mwili mmoja again tunarudi kwa rafiki wa marehemu yangu mm-hmm. ni kwamba hata wazazi wetu yeah. ujue wewe sasa huwezi mm-hmm. ok E, ku, kuona kwamba huyu mtu wangu ana mtu mwingine yeah. ambacho anatakiwa kufanya ni kutopekua wazee wetu mimi marehemu mjombaangu alikuwa akiwa anakuja kwa dada yake ambaye ni mamaangu mimi uh-huh. tunajua wakati yuko mtaa wa saba yani anapigapiga tuke <laughs> <laughs> anipo <laughs> <lima. laughs> so, vitu vidogo vidogo kama hivi ndo ambavyo vinafanya hata mahusiano yetu ya sidumu mm-hmm. wazazi wetu walikua wana uwezo wa kumeza eh? mm-hmm. e, watoto <laughs> lakini shangazi yangu alikuwa anapokea mm-hmm. sasa hivi uwezo huo ha, nani hatunaan <laughs> <Like you go. laughs> <laughs> utaniambia ili kwaji kwaji kwi uh, ni wazee wetu pia walikuwa na mioyo na pia walikuwa wanajengwa zaidi pia na wao lakini mi at un... jamani kiukweli kitu nimeshindwa jamani <laughs> mi nnachoamini ni kwamba mioyo ya wazee wetu mi si na uomoyo wa wazee wetun ndo <laughs> hivo <laughs> y yani, ya. yani huyo eh, yani, ni mimi yani tukiwa kwenye mahusiano ni una unadeti na fbi wa <laughs> kujitegemea baba ntakupekua <laughs> <laughs> kwa sababu naamini hivi mimi mbona sifanyi yaani mimi sifanyi kama tunafanya tufanye wote ili tusindikizane ili ni kusapoti <laughs> maana si tunasapotiana basi naweye ni kusapoti lakini mimi nikiwa na mtu salama napenda nitulie na mahusiano ya mtu mmoja sipendi leo huyu kesho huyu kesho kutwa huyu huyo sio mimi na hata napokuwa katika mahusiano naamini kwamba imani yangu mimi nakunipeleka kwamba tutafika mbali yaani wala sifikiri kwamba tutakuatutaaaaataadaakusiaaa ama wato waceee aan na a <laughs> <laughs> huyo <laughs> ni mimi alikuwa na, ana, yani tulizoeshana tuli ku na hiyo ni sababu kubwa ambayo ilifanya tupelekeac nkuwa na namwamini sana mwanzoni mi kua mtoto mzuri sana mwenye imani yangu kabisa kwa mwanaume naye na kiasi cha kwamba salamani um, kwa sababu mimi ni mvivu sana kwenye kujibu message yani naweza nkatumiwa meseji n yani, nimetumiwa leo nikaja kuionaujui yani <laughs> <laughs> watu <laughs> <laughs> kwahiyo um, kidogo nakuwa siko chap labda sanazingine unaweza kuwa umetafutwa na deal, kwa ajili ya umechelewa kuangaliam yani niko mzembe sana kwenye simu kwa yes, sababu kidogo ina ninini nayote sababu labda niko nikobizi nikiwa niko bizi nachaga naweka pembeni na kama saizi na stibnikiwepo kwenyetagatakaiuuwanuwa nanielewa pale nbia bwsasa ah, wewe inabidi ni, uh, grupu lako la whatsapp umetoa nyimbo uh, ha zile unakuwa unashindwa kuwajibu watu anakutumia ili mi nipate zile video nikuwe na kutumia wewe moja kwa moja kwenye namba yako yakohaya ah, sawa sawa akaingia kwenye rpu langu la lasuna vile visichana vinatuma bwana vina, vina sheki siju vina nini vinacheza vina hivyo bananamtaftia kam- mkeyani nkamtaftia bebi nakwambia akaona aitoshi kuona mahusiano akaenda kampa na, kwa na mousiano, mimba kwayo nikaja siku hiyo m akampa kana- e, na mimba kabisa kwayo ah, mimi nim me- siku yao umeme ulikuwa umekatika nyumbani kwa mimi kujua sasa nimejua, si shiki, si yani nimejuaje nilikuwa sishiki simu yake yani sishiki lakini ye kwangu atachukua kwa adi alikuam ani aya mapenzi haya alnihakka dolelakem doe aliekaale kwamba so m ikifika kwangu na kwake imefika hiyo naeeamahusianoote sina lolote sina chochote nachokifanya kwao mwenzangua ah, umeme umekatika kanamwambia mekatika, mekatika nabidi tujiandae tutoke kwaiyo nataka nimulikeni kwenyessi so kuangalia nguo nasimu yangu imeisha chaji kunipa cajiani kunipa ile simu yake tu alijishauli ake knaaatafta nguo mara msej ga awanza ijasoma meseji vingi vinaingia maa nkaona pale s tena kamsevivo jina lake a pad yake nikaingia rakaraka keni atkua tunatoka tunaenda dina nikaambia vi mi naisi nimeshiba umeshiba umeenda kuangalia nguo umerudi kamamababa <laughs> mi nimeshiba kwakweli sioni kama kuna uwezekano wa kutoka ok sawa mi natoka mara moja anakuja na nimeona meseji pale anaenda kuonana na yule msichana nikajizuia tu nikasema haya basisaa kwao nimekaa pale wakati ananipigia simu anambia anarudi kabidi nimpigie simu le mschanaaiageama hohot mschana akasirike afunukenataka awai ku nakusaiia tukwenye kazi zako moja mbili tatu keli abangekubali kama yu msichana ni mwanamke wangu uh. Ah, natatu nilichora kyo nikasema nikataa kabisa e, ulivyomwiza kustatu ah, kustatu alisema ah, sikila mtu anaitwa hivyo akasma lssmahaaynambambe ah, mimi kutokupekuatgemeka na, <laughs> <laughs> na, na doubt lakini hivi kawaida siwezi kushika silmuyae kwa sababu samim najua na kuna mahusiano kati ya urafiki iye na rafiki yake anaweza kawa naongea kauli ambazo labda zisi nifurahishi kwayo siko tayari kushika silimu yake lakini nikiona tu kwamba kuna kengele imelia nasema sasaelkazi yayawakujitegemea wanawakiwengi wako hivo yeah. naani na E, sina hakika kuhusu wanaume kwa sababu mi sio mwanaume e, lakini sidhani kama wanaume wanakuaga na muda huo mm. wa kupekua mm. kama ambavyo sisi tu, tu, tu, tu e, ili kushukuru sana kwa um, kwa kuja ushawi kuiba hmm? <laughs> umenisikia <laughs> <Ndili>. <laughs> kuiba nini kwanza Yani um, mimi katika kitu ambacho hata uh, bibi yangu ambaye amenilea bibi yangu mzamama wakati ni mdogo mdogo alikuwa anaekaga hela kwenye kopo kwahiyo <laughs> kuna kuwaga na mia mbili mia tatu mia tano hamsini kipindi kile shilingi ishirini shilingi kumi kwaiyo alikuwa anaekaga kwenye kopo lake kwaiyo ile kopo akakiweka mule ndo anahifadhi viela vyake lakini kwa labda likuwa umlabdaachkuashiringi hamsiniwbbiangu kaa najwa kasauu wanfu knafanya kazi dukani kwa feruzimwanamzkifanymfanya kazi, kazi ya duka kwao nivokuwa anafanya kazi kwa feruzi hiyo kazi yangu ya dukani ssambayo nasema ikua pale memanecit feruzi sio duka lake ni duka la lapenzi wake mm. ambay kuwa anaishi marekani yeah. anaitwaga kwao miule kwa tunafaatulifanya muda mrefu almost mwaka ikafika kaa na tabia atulipwi mshahara nkifika yani, msh wa mwezilkapita kama miezi minne mitano sita silip mshaa kona mwezangu pale hivi sasa kama tunashindwa kuchukua hata nguo zakuvaa tu tukose hata nguo <laughs> tunachukua nguo mzigo ukija tunajisevia zetu vinguo vetu vitatu kila moja au viwilina saa zingine uk, ukizichukua zile nguo sio kwamba unaenda kuziuza ni uvae wewe nawewe uvae nguo za marekani alipi na, najua kabisa akija kuniuliza hivi lakini kwa sabu, bado ajaona, okay. bado <laughs> kwa yu, kasi pale sasa tawambiahshaaaisaadoadzienda baadae a wenztuusemea waafeakawakasana wao tukapelekwasi wale mwenzetu ana kaziya kumwambiawl nymb waliuta kule dukani kama kuna p zaon yani, yani, kila aina hey, ya ps lazima na mimi ninayo aafu sasa nikienda dukani awajai kuiona nikivaa ta sikuhii unavaa <laughs> Una wapinavaa waphizi nguo mimi nimezichukua tu kwamba <laughs> amjnamjua umeona hiyo pale ndio kesi yangu ya ya kuiba labda ya kwanza ambapo niliipatia na ilikuwa wamenipa sababu <laughs> kutokea hapo sikumbuki kama kuna kitu ambacho nishakuiba au nishachukua kitu cha mtu mi naogopa sana kitu cha mtu yaani hata kama kumwomba mtu mi hata mwanaume sikumbila kama unashindwa kunihudumia kama mwanamke wako fine. lakini mi siwezi kupoteza mtu naomba umbatu kuna vile vitu vya kuomba una vitu ambavyo unarizika una na ulichokuwa nacho wao kuiba kuomba omba sio tabia yanu vitu vingi ambavyo tunakutana nao navyo katika maisha uh, vimeletwa kwetu kwa ajili ya kutufunza jambo uh-huh. umejifunza kitu wenye hilo sala aausaidia atia maishayaoiu eh, kila wimbo wako lakini napenda story yako nilikuwa naijua kiasi a tumeshaai kuongea kidogo nyuma uh-huh. eh, napenda jinsi ambavyo ulianza uli na sehemu ambayo huko sasahivi so, yeah endelea kufanya ambacho unakifanya mwenyezimungu atazidi kusimamia ausi kwa niaba ya kila mtu mundani tuna kushukuru sana kwa kutusikiliza mwenyewe kasema <laughs> kila kitu ambacho pengine ulikuwa kusikia na yangu matumaini umekota mawili matatuoyaaaa sioo vyakuea siod wenuka na ukimbize ndoto kupati aina mana hukosei kiburi kinafanya tuchongei tuna auka wapya kila dei hey, yeah, yeah, yeah. so ila kufika unawai chozi na mfuta nae krai tukipenda na mungu anafurahi yeah, yeah. yeah. Me, <laughs> touch, <laughs> <laughs>