yo mambo vipi mambo vipi so watu wengi um, watu wengi you wanafanya know, biashara wengi wanangaika isgainakatengeneze logo au gisgani wanaweza wakalogo ambao unaupendawenyewe so kwasikiwa leo nitakuangazia mambo manne au pgu nne um, sehemu nne ambao unazukai au ukatengeneze logo yako ambao unapenda mwenyewe biazatizooteo so, ya kwanza inaitwa c lock, unaweza zoka... ukatengenezaunaweka jina lako hapo au unaweza ukatengeneza jina lolote ambao unalotaka au unatengeneza logo ambao unalotaka au mwenyewe utai kwa dakika moja tu bila tatizo yoyote na ya pili inaitwa hii ni tu ambayo unatengeneza video kwa wale ambao watu wa wayutbe hii ni nzuri kwao kwa mazo wa youtube so hii ni nzuri kwao unaezaukatengeneza video au logo kupitia video so namba tatu ni cc ni ra graf- so ni nzuri ambao kwa image inatengeneza kwa sekunde salasini tu so hiyo pia ni nzuri na ya nne ni araai t In app, pia ina pia inatengeneza au unaweza ukatengeneza nguo kupitia hiyo au hiyo so hizo ni ambazo zinaweza ikakusaidia au zikakusaidia zika mbeleni kutengeneza kitu ambacho unapenda au unaeza ukaenda kwaoyote bila kusumbua kwa oyote bila kuenda kwa mtu yoyote kumwaga mahela au kwa uharibu hela si kuharibuali nataka kitu ambacho unataka so ni mambo manne tu kwa siku ya leo na asente s sana