io mambo vipi mambo vipi wasiku enda kuletea mambo ambayo itakusaidia na takufariki au utakupa mwhanga wa kwa mambo yako ya dsi so wasikuna kuletea a a pogau ambayo inaitwa aiami so hiyo ni, pro, ni program au iesit ambayo inawezikakusaidia kwambo ayna vipengele vingi na vipengele vingi mojaupniknakteeeza cyakowina mwonekano waaaeukatengeneza vitu mbalimbali kupitianaingi ni programu yingine inasaidia ina, ina, ina pia ina kwa wale watu ambao wanapenda vitu vya kudin pia pia ni nzuri kwao ambayo inaitwa profile pro AL, profile, pro AL. profile pro al ni programu nzuri ambao inawezeka kusaidia pia kwa mambo ya kudin na pia ukiangalia tena na pgau ambayo inaitwa Pro-ton. Pro-ton ni pogramu ambayo inakusaidia wewe ambayo unapenda ku pia au vitu mbalimbali mbali. kama nguo mtu nuh ni unaandika kitu ambayonaksaidia a au gisigani inawezeka kuelekeza gisi gani mezukanike mambo mazuri au barua au yako icho chote ambacho unapenda uangike hiyo ni program zuri ambayo naitwa so hiyo ni program zuri na hiyo ni vitu ambavyo naezeka kusaidia katika mambo yako ya kawia au mambo yako ambayo unataka kuleta au mambo yako ambayo itakusaidia mbeleni so, na pia etakuelekea h hapo chini ili ikusaidie zaidi kwa mambo yako au ikusaidie au siku yyote ambayo kitaka kujisikia au siku ote kuwa na muda unaza ukatafuta na pia itakusaidia na asanteni sana