binafsi ni watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao huishia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na karibu kwenye salama na nandi mambo poa mambo zake <laughs> meonaamamyumbuo izuri aawamuiu m am kwanza mi nikuwa sijiamini kama nna ah. um, si, si, si, si kipaji ila watu waliokuwa wananizunguka ndio walioniambia kwamba una kipaji mm-hmm. nilivyokuwa mdogo k- Ki, ki shule ya msingi nilikuwa napelekwa nd ksababu sisi familia yetu ni watu wa dinidini sanassisi no, wakishatidonilikuwa okay. um, napelekwand ko kierere cha kwaya kile najikuta katika kuanzisha najua kuna ile kuanzisha nyimbo mm-hmm. eh, kufungua mm-hmm. na, eh, kwa shuleni nivenda secondary na wimbo wa taifa Um, naimbishwa na, na mimi ndo nafungua wimbo wa shule mimi ndo nafunguakaanz wanza nilivomaliza form nikoshlnkasemaikimalizaataa nifanyenahuydjamanamasana ufayaad nivomaliza nikaanza ku, na na kwanza <laughs> nilikuwa sana nikimaliza huyu dada dada jamani natamani kufanya na form nikaanza kutafuta bahati nzuri mboyrn um, wangu wa kipindi hicho alika lknakaubnmamaliamajiraamaai friend wete nitajaribu kumwambia sasa najnakipindi hchoalika do moto, moto eh, kwahyo akamwambia akapewa namba ya meneja meneja alikuwa nisau hysauti mpaka loiinaikumbuka ni aashamwambiagamepeanamanimejaribuakini mpija meneja sasami sina menja siacanujaenye makeeea shkamaraba bwanami nikuwa na kipaji nikuwa natamani sana kubaalapababondomeneja mbna naongia kama mtoto una miaka mngapi kbadomdogo ambaekn shule ndo memalafomosoma kwanza oz soma kwanza ukimaliza shule ndo nipige simu nikaanza kwenda kwenye kakataba nka kenda knyeaakanmba kukomaza sauti lazima uingiae eh kwenye bendi ya bananazoro umenelewa tafuta bendi lakini kunambia ni bendi ya bandanazoro napata mm. api bendi nikamwambia dulinataka bendi akanambia kuna bendi ya bananazoro umeona nikatafuta bendi ya bandanazoro nikapelekwa kwa anafanyaga siu wapi kule mikocheni ndo sikuo nikaenda nikamba nikafanya yointvi kamemba nyimbo yyote nikaemba malaika malaikkip cho p ambaa sijanza naniliosha rekodi rekodi ani kwa kwaduli mara nende kwa benjamin wa mambo jambo mara nrekodi hivi kwa kina nani mbezi proue mbe okay, mm. so <laughs> uh, mm. na annmoaktmn mashindanoneria nilivoshinda mshindawa pili niorudi sanikaona ulitoboa ulile ndo liliktobolak kuna mvl anaitwa ri naimba naye kwenye bende banazora yendo alisikia mashindano akanmb unaja kuna mashindano mpaka siku yake ambao tunaenda alinipiga simsana nikwa nimelala yniilika ni hivi nikose hmm. piga simu sana mpaka akamtuma mtu nyumbani nje niamshwa nikashwavaa rakaraka panda bodabodani mjini huku posta njo nimefikando amebaki su wangapi yani kama wachache hivi ili wafunge ndio majibu nikaenda nikafanyiwa hiyo ubifa katika majibu alivyotoka mi nimepata akashindwa hmm hapo ndo nimara nyingi huwo inakuwa hivo rafkiyao mm. ambaye nakuburuza uende naye fu ndo naishiakupatkwa so sababu mlishinda en kabidi mwende nigeria nchi mm. nyingine nawe bado mdogowanza kwanza ilikuwa ni ngumu kwa sababu nilikuwa nasoma liasmhd a safari nigeria yaaaue kitu kimojaia au safari ya nigeria nimedanganya huko nyumbani kuna hili kuna lile si unajua azazi lazima usome nikasema lea pote mi mpaka siku naondoka napanda kwenye ndege ndo nitatuma mesej jamani nienda <laughs> kazangu <laughs> <laughs> <laughs> lakini ameka najua ni dada angu tu nikanambia bwana mimi sizani ndio shule muhimu lakini elimu aina uzea amamba mziki naona pashen yangu ikouku naona kabisa ilindotobolangu nye nimepita kimasekeaa paspot kasaabune kasina atafuta ipango siyakujandaakiaa ndo ki hmm. yani. ni nitarudi, nitarudi, shule kidogo hmm. teeka pembeni basi akanifanyia siri nikajiandaa kwa sababu iko naondoka watu watano nikuwa mimi wavulana wavulana wawili wasichana watatu mimi kechu na zuchu ndo tuliondoka tukaenda tukasafiri nigeria kananieriamemba hata niko kwenye ndege tumekaa watatu mimi zuchu na yudemu mwingine ndonikatuma meseakaimanasmundegefiam ssa dadangu mimi ndo kisan mekuaje si ugombi mkubwanyumbani basi akaniombea kwasaba basi tunakuombea kama yo ndolichamua hauna mm. yani mashindano so kitu kirahisi katika kitu ambacho sitaruia nihichomashindanowasababu yeah. uh-huh. mi niikuwa nafanya bongonarafiki zan <laughs> uh, you know? na tulikuwa tunaambiwa kabisa kwamba bwana ambao wana vipaji huwa hawaji kwenye mashindano kama haya wanakuwa waoga wako nyumbani wanaogopa yani l kum kumwambia sijunani hawawezi wewe kwa upande wako unaonaje kuna kuna kuna ukweli wowote kwenye hiyo stori mm-hmm. narj gani ulipata ukasema you know what haina neno basi hacha tuniendena hiyoieiahacha tuniende sikuwa na experience nilihisi najua sijua wengine lakini for me sikuwa na nlikuanaona nikitu kirahisirahisi tu wamba nimepata naja kwanza, ndojua, kwanza, kwanza nigeria. Nauna, ha, nigeria afu chakwanzaanzadanaonaa a smadndo nisishinde sawa lakini unapofika ziliamshaamsha zile ndo zinazokuchanganya kwa sababu tukuwa tumeekwa wote kwenye kambi moja hadi hawa wa nigeria naieria wanasifa sasa nazaka kwenye chumba huku namsikia mwenzio huku anaimba nyimbo ya mar yakeli yes! <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mungu wangu itakuwaje mi inaimba hivi nami mm-hmm. kuwa sina kipaji hicho kikubwa mi zamani ika siimbi vizuri kabisa nimekuwa najifunza najifunza yani unawaza huyu hey, mtu anaoimba huko mnamsikia tunaambiankaabmachachalikua nai uumu ikaok asomaaneno ya kingereza nyimbo ngumu alafu mda mchache wakukrimisha mm-hmm. nyimbo yan ilikuwa But, um, napenda jinsi ambavyo umekuwa napenda jinsi ambavyo eh, ni tofauti na ulivyopanda ndege kwa mara kwanza ukazima ukazimasimamba kwa mamako drara na leo katikati kunap ambazo umeshinda yeah. sidiongapi eh? mm. mwaka uh, yani toka umeanza toka mpaka leo How many umeshinda nyingi hiyo inaonyesha kwamba una kipaji mm. sindio eh? mm. Sasa nataka uniambie kuhusu hiyo sasa yatoka siku ile unapopanda ndege mpaka leo unadhani umekua kiasi gani na ni kitu kizuri au unapokuja kwenye gem ili uweze kuwa noma inabidi ukija kwenye gem uwe uko tayariaaaauya ra yangu ni tangia niko n mpaka navoongea ssai yani kila kitu changu kipo Show yangu ya kwanza ya pili na yatatu n yani kila kitu ni mfano mmoja mzuri sana naja napongelea sisi unajua kuna watu nje wanavoona nandi flani flani wanaona ni kira yani, yani, kitu kirahisi yn unaimba nini s vwazi s kitugani inaenda tu sio kitu kirahisi kwasabu hata mimi wakati natoa nyimbo wakati nimeingia tht yaani ninaanza kupata funzo tht kukaa wasichana wengi man tunagombania ugali mmoja kila mtu anataka kuwa the best tunamtegemea mtu mmoja sio kitu kirahisi yani mimi kanza okay, ukiniuliza nnimefikajeaujuu mefikaje yeah, a unawaza un- i- mi- mwakajana likuah mwakahu hivmna ksaum shapata mskusuku mingi amemhata kipindi ndo natoa nyimbo ya kwanza h Nili, kwanza nilivyokaribishwa kwenye grupu la tht <laughs> <Nili, uniso. laughs> ndo pale karibu jamani huu ni msanii anaitwa nandi yuko kajiunga katika kundi nini kanani yetu ya tht tanzania house, house of talent alafu kukua kuna kampeni ya battefly ipipepeo mm, kipindicho mm. ikatupiwa swali anajua kuimba msanii <laughs> kwenye group gup la asagulawhatsap tupo wasanii wako wasanii na, na viongozi sinajua kuna wasanii wengine wanakwaga wamefya tuka ndo mm-hmm. nimeekwa jamani hukaribunindo msanii na sisi atakuwa bely sininn likatupa swalisha rumwenyezimungubtuaendahvo <laughs> <laughs> nikiakai tunauwana nashkuru kweli nnkanashkuru mwenyezmnu taratibu tutasaidiana naaa nikaonak labda hofu au labda achatuendelekamatimu akisajili wa mchezaji yeah. lazima utingishwetingishweautudeoooonnaja chana mkiwa wengi sehemu moja una vitu vin, vingi ulikuwa unasikia una au unaona vitu tofauti tofauti cwa nyimbo ya kwanza watu anasema kuimba nyimbo mbayana yanbado ajafikisha vywango ana nyimbo kwanzaaadoobania nobolangunaomba zi mbili tu nikafanya nal pana ezi kuenda sio ninini lakini nilivyopewa ndio ile asira kaenyehwatu wanakwanarudikwenye anaakauaaje nan alipendezaanaia ene tu naanizngua likunywa pombeknaajadoknalakini anafaa vizuri sana kwalnazidisha hmm. sk ni un- nini vitu vitu kama kipare, kipare, kipare, kima, kama pelekea <laughs> na na nini kazi na vitu kama yeah. so, so, was, wewe kuwa mgeni na kuwa kuwa mchanga mm-hmm. ndo kitu ambacho kilikufanya utake kuwa kwenye mahusiano na na chief manyota mwenyewe ambaye alikuingiza kwenye kwenyeu wza mi na eh? okay. ni mtu ananaezatk wanaona kwfanonnelewaakinaotokea naalanhutasi wenee lumeanuua k walikuwa maswal chief kama chief yuko pale kama sababu ni pashen yake wewe kama msanii unaenda na aidia umeneelewa afya anajaribu kukuboreshea aidia yako iwe kitu kizuri ndomaana mm. kuwa unaona yule mwenye kiherere mwemwenye siusema mwenye nini mwenye njaah ndo ja, mm. lazima tu utatoboa kwa sababu umepeleka wazo ukakutana na wazo linakuwa wazo kubwa ona mm-hmm. ndio K- kicu ambacho kikopa lakini mimi nayn tukuwa tuongea hvo vitu kaa n nnafikiria kwamba nikiwa naye si ntakuwa hivi ntakuwa hivi hapana ngekuwa ni hivo basi pale alimbapo ameundoka nsingekuwaso tukwa tunamwongelea maria mruge kama uli mm-hmm. ujaelewa mm-hmm. so baada ya wa watu kujua sasa katika lile grupu ambalo uliekwa wakaulizwa anajua kuimba mm. baada ya watu kujua kwamba sasa dogo ana mahusiano na, na mzee baba mm. how hard was it au ulikuwa uli, uli, uli unapigwa vita kiasi gani katika mahusiano yetu watu so kujukwan k yeah. kuna stori kwamba ulikuwa mjeuri yani unaonyeshia wenzaku kamba halohaa il iko na mimi <laughs> nawkwambia no, ukweli hata ukiuliza viongozi How, probably, lazima ni lazima ni wasanii iwe evo. kwa sababu ajisi si mi na kiereri sana cha na nami napenda sana bato yani, na, yani, na yani, i appreciate mtu akia huyuukaua umona lakini nauwaje zaidi yako nitavuta break kidogo nijitathmini afu najikusanya nikirudi kweli nikirudi rudi kwao mi katika kumtumia marehemu kimimi kukua kama watu wengine walivyofanya i did well sio kwa sababu ya mahusiano ni kwa sababu ya umenelewa ni kama sasahivi uko na mzazi anaweza kukusomesha naweza kufanya chochotekilembozauandahe nakisa huu ndo msingi wako hkumtumia mzezi wako vizuia sataloen poona kaandaa tuayake a akabosiruge huyo no mi nimetoka na wazo langu nimempelekea bosi rugi nataka kufanya tua yule ana watumia kidogo kichwani kwake aezakakasubukaftafaaaahyo hiyo ndonakuaapk nakuta mtu uyu ana kiburi uyu ana nini na nilikuwa mb na nami sio mtu wakujichanganya kwayo hata mtu akisema huyu alikuwa kiburi nimekuonyeshia sangapi nikiingia studio watu wanakuja wanaweka baki naimba kwa sababu nilikuwa nishaona kwenye mkusanyiko wa watu wengi na watu wanatafuta ugali mmoja matatizo yapobjaatu okay, nice U- mbaoawaufahaaj <laughs> <laughs> <laughs> <Mimi. laughs> <I introduce it. laughs> kutoa kwamba mi ni vyovyote mwanamzikiyot mi ni mwanamziki wabongo napenda gospel sijui mbeleni lakini mini mtu fani ambaye mlokoli flani sema tu tundo ni bahati bahati mlogoli aliokua mlchangam bahatiukuklochangamkabahatibukuklochangamka jaewahy ni mkali ndiyo watu wengi wanasaga hata bofanagaambayo ni mkali sana mkali kwa sababu napenda vitu vinyoke okay? lakini pia niko very ver b nnaweza kuaiz na ku mtu yoyote kuvyovyote v yaani ni hivyo mcheshi ila ni nitabiriki mm. mm. na jina lako na ndera deaeaea niambie yes. okay, so ni mimi ni flaniflani flani, flani, flani. nafanya hivi na hivi na hivi kwa ajili ya serikali na kwa ajili ya watu wanaoangalia t minaitwa nandera chal fiana aknandi ni mwanamziki wa kizazi kipya nafanya hii kwa ajili ya serikali yangu na nawapenda burudanikwanamko <laughs> <Okay. laughs> kwa wangapi waa na baba mmoja mama mmoja yep. mlikuwa vipi wewe ni mwenyejiwa hapa ulizaliwa mkoani ukajadaa kutafuta pesa ama ilikuwaji mi ni mzaliwa w moshi kilimanjaro mezaliwa moshi majengo wote tumezaliwamosheakakama nlivyokuwa uh, na miaka darasa miaka... la sita siju latano ndo tulipamiada hmm. mamangualicangulnaja migogoro kidogo ya kifamilia babaangu sinajua tena sijui naombo niambie <laughs> <laughs> mambo fulani vyalitokea sinajua tena mzazi akaamua akamua mama angu akaamua ku, kuja dasi tuka tumebaki bado moshi ko katika familia ku migogoro kurekebishika nini familia y kuungana mama kasaastakitana ka moshi sababu moshi kuna wengi mm-hmm. kamia da daktkamia hmm. da wewe <laughs> na mamaako na, na baba akowote m mamangu aliondoka akaatuasha sisi moshi na baba kmapatano walivyopatanak tukaondoka wote tukampata maanaomba tubaki hapo kidogo kwa sababu mm-hmm. ni vitu ambavyo eh, watoto wengi experience mm. na mara nyingi inakuwa inabidi uchague kama mtoto takkaa na baba au takuka na mama uh, uh-huh. lakini bahati nzuri kwako ni kwamba mamako alirudi kwenye zake kaambia nohukuko kunawengiju abananu walikawako sawa ndomaana mamangu aliamua kuja daahe uh. babangu akaaakaja huku om uh. ka, binadam kama mschana imekujenga vipi wewe na katikayako a mi nikimwangaliaga mamangu nasgan ni m- un- kuna vitu vingi sana nakut mama anaweza kaasaanapenda mm. familia an a aani hata kama itokee nini yani kwamba hii ni familia yangu ni lazima iende ni lazima iende kayo tumekua katika ho misingi sashamshujia mmaangu mara kibao ngumi yanin twende nikoa yuma shaendashanaadoamdoakt cnnkinichete naondoka zangu lakini wazazi aman wa zamani lazima ule kifamiiaatujafika hyoatua ko nimejijenga kwambani mamaangu anapenda sana familiaabisa tukiachana na ngumi doyo mm. thin youare the same kwamba youfight you for the person you love mm -hmm. and you want to stick totha isi sio kambakaimo ah, no. mi niko hivo as as naona kabisa unania njema nami basi a kwa sababu si ni binadamu sio malaika kwa hiyo tuna lazima uamini um. katika maisha sio mm-hmm. kila siku itakuwa ni aaaa kuna siku itakuwa ni cb kwa namna tofauti simaanishi mm-hmm. kwamba iti siu nakupa ruhusa ufanye nini no lakini nataka niamini kwamba wee ni binadamu unaweza ukateleza yeah. <laughs> I'm <addicted>. I'm <laughs> <addicted>. <laughs> Unajua, story moja ka aenden m end lazimamfungue buti smfanye nin fanyenn na siku mshikajwangu akamuuliza jamaa sasa ukilikuta inakuaje hicho mbacho nakitafuta ukikuta itakuaje ndo swalilangu linarudi kwako kama unaenda your boyfriend's phone all the time Now addicted to it you n stop yourself mm -hmm. yani ndo iko tu mm -hmm. unajikuta tu ya yani. mm -hmm. ukikuta ambacho unakitafuta utaondoka utaondokabaya mm. au uzuri zurisijakukut <laughs> sijui <laughs> ni mwamba mbadimwamba yani anafutagakwa <laughs> <laughs> siku si nilimuuliza an yani naisi atakuwa ameona hapa kwenye aasemaaaik unawezakawa mana mkee mwenzanguhivi huyu mtu ulivyokuwa na ishiginae kosalake kubwa <imitra> mlikua <imitra> mnagombana ninini takaniskia labanaanake sana anawivu sana n mtu ambaye anawivu sana ukos ninnini kweli mambo anake kiukweli hiyo mi namteteana kasema kweli kaambiata mi nimemchunguza sana ni na, saaaawaaaeakamjananma ni no hey, <laughs> mm. ulasestk kapigiwa mchafu nani nakupenda anaenda nash zakenacho ngalianangalapigiwa mchafukingia wenyeoischana inatumambamn unuhnukuth samaksamayo anaitwa e n nakasha samhoekupendamekupenda somwisho mm -hmm. so, wa siku ni kwamba hana mambo mengi menginajua alikuwa mwoga sana alikuwa nasikia taarifa zake kwamba kuna akajamaa anakupenda kweli awaan anakupenda sana sanawkumkmmanachegsamb kae nae nye kaeni pamoja si A, anye, kaini, ipamoja, sinini, ni nini kanae kaanae mikaona simwana tu tukae rehe anapija stori na mimi hivi nahivi nahivi nahivi yeah, stori za like kawaida mziku umeanzaje sinini changamoto imi nikonafaniwako sana kenyefanwako niko sana nakufatilia sansk oh, really, yes, akaya imelaana mauaama akaja chumbani chumbaniik sio kataka naomba nini sio akamtonya maua akatwacha wenyeweka enyewe snkua nimeanza kuingia ukaanza kuongea aanganimemfolobnimemfolo kuingia kwenye snapchat zake ana kadem kakiarabu afu kanantongoza duinaa jemaouilmann nkasema kaisanimpenowangu meni anaongea anaongeahivo nikaambiamalizana kwanza then, we start. <laughs> we kiss. And then we start talking nau ikawahio fiesta siesda tunaambiana siuvaa hivi vaa vile mara nanita tuendokali chakula huku hivi na hivi hivihivi mpaka tukawa namasia iothnimeona kaanawatanias wehiui sijajibu amana nilicheka ilia utarudi kuniulianaswi nani okay. turudi nyuma kwenye famiia jni kuhusu umekuaamus wako uh, mambo yao na vitu kama jinsi ambavyo umekua yani. shuleni what kind of student hivoamaokua wa mwanafunziina gani ulikuwa ulmaepe mapepe mapepe a msongo flan ama, cool ama, ama ulikuwa mimi siko msongo kiukweli na nilikuwa ni, msttangia shule yani faustina shuleni <laughs> na kundi lake yn yani, mimi nilikuwa sijui niseme sio mapepe wala sio niko kwenye kundi yni nilikuwa nimpole lakini niko kwenye kundi la mapepe tunaitwa cha jaak cham sana tunatembea mno tunatembea sana mpaka leo ukienda lazima uzunguke kila sehemu naenda sahivi okay. tunatembea shule sana hatukae hatukaidarasan yani ni watu ambao na nagam kubwa sana e, uh-huh. sanakiwi mda wote yani usafi kichoni hamna kichwani amna kituagah nimefika chuo kidogo nikaanza kupunguza kidogo mambo ya matashtiti ninilafu mi somta sipendi kwenda lnikienda mahali penye mziki bubbb uu bu, bu, sana shak mm-hmm. unadhani yeah. yeah, una huvyomwandikia mamaako messa kwamba yugointonieria kuh ku yo a labda liona kwamba mama yangu chawasu tena chawasua mm-hmm. kule mm-hmm. mbnajua usomi tena utoka usome tena mimi sijui niseme nini lakini kama ndo umechagua ndo m- mziki unataka ndo maisha ko mm-hmm. ni sawa lakini mkumbuka tuna chakuwaachia takitafuta mwenyewewachchakuachiwa <laughs> <laughs> takitafuta mwenyewenmuchakukuachia oh, mm-hmm. mm-hmm. like yeah, takitafuta mwenyewe mm-hmm kwa sabbu unajua saa zingine unakaa hiv unachungulia una, mm-hmm. al unahesabu vitu vya mzee wako na mamaako mm-hmm. nice. um, mm-hmm. mara nyingi wasichana wanakwaga mm-hmm. kwenye bifu zao wenyewe mm-hmm. kwa wenyee hapa tuka tunaongea mi najua kwamba na zuchu mlikuwa washikaji wote mmeanza kutafuta maisha Hmm. lakini sahizi kila mmoja sta kuliko mwenzake okay. na kwenye mitandao inasemekana kwamba nyinyi wawili hamuivi kwenye chungu kimoja hmm. kuna ukweli wote kwenye hilo swala hmm. <laughs> sasa hatu hivi tumekutana wapi tukaonyesha hiyo au labda kwa sababu sio tu kwa sababu ni sasahivi Mm. tulikuwa marafiki kipindi kile tunatafuta maisha tulivorudn knatkmlwlwatlsmnmbak tktuahyo tulikua nirudnatanae mara chache sana zidi hata mara tano namuuliza vipi namuuliza vipi mziki vipi lini unatoka na najua weba natokaposiku sk nkuanajuab kwamba ikosskatika kipindihcho hatujawai kuwa ile wana kiasi cha kwamba hivi iwe ni bifu ni watu tu kutokana na utimu unajua hivi maisha yamekuwa na utimu sana wanaanza kuona wana, yani sijui unanielewa lakini hamna kitu kama hicho sidhani kama yeye ana labda ana chochote na mimi sababu mi sina chochote naye okay niambie siku yako inakuaje kikawaida kabisa what time do you usually wake up na unafanyaganini inaishaje inategemea kasababu mimi uh, muda wangu mwingi naumaliza studio na muda wangu wa ustudio ni usiku naza nkakaa nikaingia studio saa tatu nikatoka saa mbili asubuhiwacha nikaena nikalala nikamka saa tisaadaakidoakidgowenda na lakini naona mm, si na mzuka wailejmaishaangu si kama lakini maisha ungu, kama sina sina nini ni nid na ila tanahisi ntaandika mwaka huu so unakuwa unajuaje amabau p nimeishi kwenye kwenye mziki imenisaidia sana kwa sababu tulikuwa tuna tunaaminishwa au mwenzetu akitengeneza nyimbo tunaitwa wote tunasikiza kila mtu anatoa pinion zake watu wanajua mziki kule mtu anasema ch ichi, nasemahichi ko nimekuwa kwenye kusikiliza mziki naelewa hichi kitu kizuri hichi kitu kibaya tendihisa sawa sa. k hata mwandishi akiwa naniandikia nasaa maneneo aya baya bitilibaya yani naelewa mziki tuko kwenye damu mm. mm. okay. so, kwa, kwa msichana ambaye nakuangalia hizi nandi ambaye anataka naye kuja kuwa kama wewe siku sikumoja mm unamwambia una nini vitu gani vya kufanya vitu vitugani vyakutokufanya watugani wakuwa karibu nao watu watugani wakutokuwa karibu nao mawazo yako ya tu kwanza sitamani kuwa kama mawazyk mi, tuum ajaribu kwa kwa yeye. yeye kama yeye kila kitu kinawezekana lakini pande hizi huku mambo ni mengi sana yaani lazima awe tayari kwamba nafanya na sio kujaribu chapili ajaribu sana kubans mahusiano ya ya watu na watu kwa sababu unajua ukiwa unataka kitu kila mtu atakuwa mzuri ukipata kitu wanagawanyika nana hu kwa nini imempa mona kkanipita au labda mbona hivi kwayo inaanza kuwa atakuwa bs sana ajaribu pia uloanza nao kuwashikilia kupanda nao watu kati si kingine, wa katikati waga sio real kingine wafanyi kazi waamcangulize mungu ndio kila kitu hmm. Hmm. na we sili hasa ya mafanikio yako unaweza ukasema nini ni mungu <laughs> <laughs> ni mungu kwa kweli <laughs> ila mi na spiriti moja ya kiume siogopi kufanya kitu ambacho najua eidha nipate hasara nitapata faida lakini najo mbele itakuwa neema kwangu siogope kufanakmi kwa mfano nilichukua siku moja kuwa mua nafanya nandi lakini labda ningekuwa naitimiza mwaka huo lakini kipindi kile nilikuwa bado katika ya ukuaji nikasema tu l a ntaitumia yote nikipata hasara ntapata nyingine lakiitakua eeayatsiochi yashow moja milioni ishirini ishia tano hapo ndo umecheza kidogo nkasema mi ntafanya na nikafanya na nikaweza kila nikikaaga nikikumbuka stress nilipungua mara tumesafiri watuwamepata ajali unaweza kamba watu kafara yani vitu vingi nasema wa kweli na ujasiri mkubwa sanaivil likuwa ni yakwangu au yakwago ile ambao ulikuwa umevaa siku ile watu tu bwanami sinae kama na matatizo yote kwa sababu mi kama zile inazo nyingi ni mtu lazima uvae song mda wote tu umepitisha k watu tu bwana anzaiatuchikweslokidogo kuna mshikake apakaibumshiake koo tuongeleilesikoemazkwale miiliyamkatungakutaanaiyo nikaangalia nikasemakuwa ah, ni shida ni nini mbona <laughs> mi kama hizi nazo lakini mi naye tofauti mi kama kamawewe yani mi niko tofauti kidogo but to you naomba uniambie ile siku ilikuwaje uliamkaje ulikutana nayo vipi ile story kwamba bwana inasemekana hivi na hivi na hii ndo hii y nilikuwa napika kzangu nakumbuka na kakawali maragi shamaiza wali naunga maragi manejangu kuna kunavideo mbona siee video gani kuna vidogo kusele hanyoshi maelezo hachana nao bana sintaiona tuvikaniikoje aya ah, basi aya basi akakaca ah, meneja ako alikua nani gadaahkka mm yanindo natoka sasa na ile kuna ule mvutano nkawea kwenye dan nafunguahivi okay. semu nakutana nasndonan ule wakwanza kuipeleka kwenye mtandao hivi mtandaol kama kuna msiba kunamsibeangu mm-hmm. nila kwa nguvu mti wakwanza kumpiga maremruge napiga najua na thvimanajuanj nakuja kupiga nacha kila kitu nilikuwa nalia menejangu nanipiga kani mekj nanisiweza za kuongea na na si elewi nampiga muhusika mhusika hayupo patikana kamenda dubai kwenye baday yake mwenyewe nag wake kipindich si mafyoso uh nampiga sasa nimuulize imekuaje video hayupo ameenda dubai ilikuwa yake, wake, dubai. <laughs> <laughs> <laughs> <Umarudia> marambi, ni kipindi cha baday yake ameenda na elrn wakeubaiumerudia mara mbili kwa hiyo nikamtafuta chafchaoma huyu mtu vipi akasemau kaenda dubai bitu mtafuta sienye hatuelewe ya mwenyewe kutafuta uko kilio naynanyeanalia tukaunganisha kwenye simu imekuaje msele kilamtu ananzewngyaamani sana nikamwelezea nnn ni na uzuri pia alikua anajua yanguukkk yani. okay. naongeongea unge na watu na simu na nini akanichukua kwenye gari kunitoa ku tumeondoka barabarani anaendesha gari kwa mujibu wake ruge nilichanganyikiwa uba namwambia kusini... kama nacheka mwenyewenasema nishushe kuna ub apo si e hey, nacheka mzima <laughs> kweli k kume nilinidata ni akanipeleka hospitali nimepeleka hospitali si hospitali gani kule masakin wazungu wakanipokea pale wakaanza kunifanyia su nini yaani navyoambiwa naongea vitu vyangu navyovijua mimi yani siko kabisa nikachoma sinao nikapandishwa odini ndo nikakalishwa huko mpaka ni, ni vitu virudi niko na wazungu uko wa nimekaa mpaka usiku mpaka kesho yake ndo nikafatwa fulani ene mwenyewe wenyewea yani nsionane na watu nikanyanganywa simu sim, simu kafutwa apliaon zote whasapp nini kila kitu kikafutwa kwenye simu afta eye polisi kasabu tuenda basata kwanza kwajamambamsamani niko tunatoka kuripoti polisi sim zetu ziende polisi zikaguliwe iangaliwe nankafanya n kasababisha nchnedetbwao upande wako a upande wake dwtamkizimataunajua kwamba ni makosa akisheriaaikambao wamefayiwa katika mtu anajuavipengele ilikuwa nimiatokeakwasababunaaza ningu... mm-hmm. kufkiia kama, Nawazani... kufikea... kama kipindi kile kuna watu walifanya moja mbili tatu nilikuwa vile mdogosanznyimbo ni simetvo sahivi najifunza vitu vingi sana na siwezi mambo sijuu ya si nini kurekod, nini nini mm -hmm. namrekodia sometimes uki na, afu ukiwa like, oh, mm -hmm. mm. yako yako jinsi bora gani unadhani umeshawahi kufanya iamrekoianone niinajuaukitunajieoukwa ndio jii sana kivuruge nogeshe nibakishie dumi hey, nyingi hmm. nyingi kiukweli hazipo kolabo pia ya kata ya, uh, ya omidmp na wili po haleluan planiko vipi uh-huh. so sasa hivi inaonekana kama ndo gari limeshawaka tena sio gari lamkaa <laughs> inawezekana ikawa ni d fulani vimetulian mpango uko vipi what a mm-hmm. vitu ni vingi sana a vitu ni vingi mno nimeplan vitu vingi vya maisha yangu spea mziki biashara sam inapenda sana kufanya biasharaiauosh nla nshallab vitatokea mwaka huuswa nayo lakii bd ni kwamba kipindi natoa album ni kipindi ambacho kwanza tulikuwa wote hatuna elimu ya pushing mauzo alafu kipindi ambacho hicho nilikuwa nategemea labda nitapata mwongozo kutoka kwa mariam ruge nayndo aliuaukoamlazw mm. yeah. okay. yeah? uh, kama nilivyokuambiawamba eh, mimi dada zangu ni, ni dada zake ruge na rafiki zao wakaribu uh, wamenlea mimi pia so kuhusu wewe ambazo pengine kama enginej kmamkuhusua so, uniambie siku zake za mwisho mwishoulikuwepo ulikuwa africa hata mwili ulirudi ulivorudilr hataishi na nakilivyotokea kilivyotokea um nilienda kumwona k kabla <laughs> yajafariki kwsabau niliondoka jumapili memba jumanne ndio alifarikiahshis mwezwai nilikuwa unajua najua minaigiza tamthili ya huba nokipindi o nimeanzaanza ndo mgeni mgeni k tumeenda kufanya promotion fulani hivi valentine valentine nilikuwa promotion tu ya kipindi sikuwa kuna ile bond yani honestly sikuwa sawa ilsikuwa sauadada zandada yangu na marafiki zake wawili drive wawilims tumetoka huko tatemetamagatengeneze zangu zimekaa mtu wake wa kucha wakewasasa tumefika diinza barabaraaaafika sinza ni, ni kasama, ah, leo nilikuwa nikuwa lakini sijamuulizia hali ya aendeakpigiu inaendeleaje nikapiga simu saa nikapiga ni akapokea nars na wake mambo o hivyo hivo hivo yake bado iko juu si nini kambk nashauriana vitu vitatu fanye hivi acho tu yani anaongea ile kama anajua kuna kitu fulani kitatokea kikatokea ba anaongeanituombi tu si nikasemankea osk niongee naye japokwa haongei k akaeka nikaongea nayesnini nimeongea nimeongea nimeongea nikasikia tu like ngeameongea like evil to tbs rungn akiskaga sautiyako lazima ahemktakupiga baadaye baukbmefika kwameshktmbolkanaka najua ile mtu ona kaakola kitukiba tmbolkanakaaskaamaknda choon dachoni nika haja kubwa yeah, mm-hmm. ya kwaish sasa nivomazapo mudi yote ka mekatangamamisakitana kucha nataka na kwenda nyumbani au kitana kuchenga matuondoke nyumbani kish kinaniumatumbomanivuga tuondoke ko tukai kwenda nyumbani yani nafika tu nyumbani meweka simu nimelala vkitandani do kwenye group naona ya nikaandika pale vizuri sikujua alikuwa nangia kenyep nanatawesharauomri shhacamba kutumatuma kwenye group uongo mi nimetoka kupiga sim kuwasiliana kule yuko tu sawa kumbe kweli ngekasmemekak mna akapiga uko ukape nikamanika nyumbani konakinann amakonakinasamami nataa kulala kidogo tumboanumashtaunaiataa sinwatikoodautu ndo nikaa napiga simu zikaazipokele kwa mda huo azipokele azipokele ikampiga simu kakaake ambayo ilikuwa ndio tusafiri nex k ukinafata ilikuwa ndio naenda mazima kukaa kwa muda mrefu kidogo nampiga simu nikaambia nimeona akanambia b hayupo tena shininin ilikuwa very was e sikuamini kabisa ni nilikuwa naona kama si kwamini ndo nimekaa kulia pale nyumbani nini dada zangu akaa amekuja kaankapiga tena simu kwa yule kuhakikisha tena alipokea simu ya mama simu mama akaongea yako yeah, ndo likuwa ya mwisho ukasali akafariki basi nkaniambiahuku kwanza itachukua muda yeye kuja ku tanzania i don't think if you can take it njo huku kesho yake tu sana sante unadhani yeye ni mpenzi wa maisha yako kumwenembekusu huba unafanya are you still doing it uh -huh. how is it goinge holywood anytime too <laughs> <Inshallah>. <laughs> I, iko, iko ni kitu kingine ambacho unakiangalia sana ama mzik <laughs> nakiangalia pia kwasababu kimenipa sana mashabiki mm-hmm. yaani nikienda kufanya show sehemu yeyote yani lazima ndakutana tu na mashabiki ya kwamba jamani ana ule ukamfanya hivi nini sniiwanaongelea hilohilo <laughs> <laughs> hakukua ha, yeah, yeah. uh-uh. hmm. yani na, na, yani na meyusho hmm. meyushohap ni kitu ambacho naanza mimi napenda yan nanjoi nikikifanya na sana nanjoi sanasikuzoteameku kitaka kuwamsio ndoto zako mbnajua tu kuimba na ku uweza mini yni najiona hii ni bilioni kumi Mm-hmm. inafikaje hapa hii mm-hmm. hapa ndiyo hapa mkononi mwangu inafikaje sijawahi kukaa naona siu mambasta mi kichwani kwangu nafikiria ninapataje hela kupitia kipaji chanu hicho kwa sababu masta tuko wengi sahivi wengi sana kila tunaingizaji kipato mm-hmm. mm. S- nahicho na, ni kitu ambacho unaweza kumwambia mtu yoyote ambaye anajina kwabbu una mtu alikuwa po bo wewe leo mm-hmm. alikuwa alikanabiaswala ilolo kwamba um, watu wengi wamepita wa, wa, wa wanajulikana mi napendazamani yn mt alikuwa ukimsoma kwenye gazeti gazeti ukurasa wa nyuma kipindi cha michezo saa mbili na kasorobo lazima ongelewe lakini ukikutana naye leo hayuko vizuri You know, anapanda daladala so kwa ubaya lakini eh, pengine hawakuwa wamejipanga vizuri au mazingira ambayo wao walizaliwa na waliishi alikuwa sio rafiki kama ambavyo yakwetu yapo so kama, kama kijana anatakiwa ajiandae vipi anatakiwa aangalie kipi na kipi ili aweze ku hiyo aweze kufika mpaka kule ambapo anapaonanatakiwa we kwenye nini <laughs> Mimisi, mojawtuwengiunamwona huyu ameishia hivi akuwa series, akuwa nini najua kwenye maisha kuna vitu vingi sana siamini kama kuna n hao wenzetu ambao tunaona labda tunawaona sahivi kama nafasi wamezipoteza na hawajafanya vitu kama wakutamani kufanya walitamani kuna mawili bad company au u- uwingi wa vitu va maisha najua samtim mtu nakua unajikuta una vitu vingi hata kufikia malengo yako inakuwa ni ngumu na ule muda ambo mungukupat ychombtu chokipat alwalifaya hivi mimi nifanye hivi hmm. Mm. So, sababu mm. hata mimi labda jana njikuta labda na ghorofa mbili umona lakini nimeshindwa kwa sababu nachoka nimlipia mdogo wangu da mnalewa lazima nifanye hichi nifanych nifayichiujieke sawa mziki ukuwe najilipia vidio nafanya hivi kwa ho najikuta kujajenga lakini umefungwa nar nakuingizia hela lainiwavyovyote mm-hmm. vinafanyiwa na mtu labda ngeweza kufanya kwo tusilaum sana watu wengine kwa sababuy awajafikiauweanawajafikiaso uh, kama ni wajinga mm. so, so kwa msichana kufanya mziki amb kwa, uh, kwa wewe kama msichanakufanikiwa inabidi ulalena mm-hmm. au inabidi ulalena mm-hmm. au inabidi sijui uwe na meneja siju ninini mambo ya mtu kulala na mtu ni mizuka tu ya mtu na mtu huyo mna lakini k- k- haiingiliani kwa sababu hu ni ushamba najua hivo vitu in ni kipindi hicho labda tusemeata kipindi hicho labda cha kina chakinalina chakina mwasiti meuko chak- nyuma labda hiyo propaganda kuliuauna yoanziasahawekakibongobongo ambayemnyama kwenye kitabu chakoko okay, wengi nasikiza wasanii wengi sana sanayni mimi kwanza hata kwenye simu yangu nyimbo zangu sina kama za wenzangu nasikiliza sana wenzangu kuna watu ambao ambaonawasikiza sana kana alikiba namsiklza sanaalikiba namsikiliza sanarubi namsikiliza sahivi ameingia mtoto wa sunia anavikavakava fana navfanya vyanyimbo vya zamani v inanikumbusha kipindi tuko tht tunaambua pigeni kava ni anapita umu na namsikiliza sana sahivi namsikiliza mwingine nani unamfikiria oh, na nanwakati unamfikiriaambaye namsikilizaboth tumalizie oh, yeah tanzania house z mm-hmm. uh, niliongea na mtu hapa kwamba mpango uliopo ni kwamba kuhamisha kutoka pale pale mm-hmm. uh, kama muasisi, lakini ni kati watu kwenye, mm-hmm. kwenye mm-hmm. uh, ya watu ambao kile ambaye alianzisha na yake wa mlikuweko kuweza kuendeleza kutost kutafuta vipaji kufungua madarasa mengine kama menginwnnmo ipo mnafanya yaani mna vikao vyenu ipo imesha amishwa komkocheni na ilikuwa kuna karabati wa studio ni sisi sasa wanafunzi ambao tulikuwa pale kurudisha ule wetu wanafun zamani kuurudishaul umojawetulannj hivi kila mtu ameshaaminishwa kwenye ndoto zake na watu wengi tulikuwa tunaamini bila ruge kwasababu yee mwenyee mwenyeile for passion tuka tunalelewa tu, tu, kama watoto nanini hioahis ka mtu mwingine kufanya hiokialazima sisi kurudi na kujenga ule ujamaa upya upkuchuka wanafunzi wengine waje na nawalimu wetu okay. na wale kuitilia ambaoaviongozi sana aataeeaminakutkeaheisa Eh, kama kutoa kuna harusi utanaambia inshallah kama utok kuna michango utanambia tutachanga pana ndugu zangu eh, mefurahi kuongea na wewe nakutekea kila laherim una lolote tumeiao y vipo vya kupoteza sio muda wenuka na ukimbize ndotofa ah, ah. kupatia aina mana ukosei kiburi kinafanya tujongei tuna auka wapya kila dei so i la kufika unawai chozi na mfuta na krai tukipenda na mumba na furahi hey, hey. Yeah, me he see he touch cool complain See si he touch cool complain Don't go on a plus is okay