bovakuletea mambo manne tu mambo manne ni nzuri kwa watu wangu wa ni nzuri kawatu wangu waunamaanisha nini so mambo manne na kuletea ya kwanza ni Tomi. Tomi ni au ni ambayo unaweza ukatengeneze au unaweza uka vitu tofauti tofauti kuhusu picha yako na ya pili ni i aiambayo ina ni nzuri zaidi nama kama wale watu wanataka vitu a watumie ni nzuri pia inatumia au hii ni nzuri na inzuri nzuri in na pia wale ambaowatu wapenda mambo ya rangi au mambo ya different rangi hii ni nzuri kwao pia inaitwa mind ni nzuri na inavutia zaidi kwa watu wangua rangi rangi au mambo ya kueka rangi au ya kuweka design ambayo tofauti tofauti so ni hayo tu na asanteni sana asanteni sana sana sana Sun, Sun son Sun son