binafsi ni na watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na ukiniuliza mimi kutokana na maoni ambayo mmekuwa mkiandika basi usasema msimu wetu wa nne tumeanza nao vizuri sana asante kwa akaot yote ambayo umekua ukitupa ae zaidi kwa timu yangu ambayo kwa kiasi kikubwa imekuwa ikileta vitu vizuri kwenye tebo toka tumeanza ujambo karibu kwenye salama na kwenye meza hii huwa mimi na washikaji zangu tunapiga tunapigasto kuhakikisha unayapata yale yote mawaidha mazuri ambayo kwa kiasi fulani yatakusaidia kusaidia boti yako iende tunapatikana kwenye social wenye tuko Twitter, Instagram, Facebook, na youtube jina letu ni aston town kwenye podcast tunapatikana kwenye platform zote kwa watumiaji wote wani na ios wanaweza kutusikiliza kwa utulivu kabisa leo kwenye meza niko na mshikaji wangu pia ni fundi wangu Ehe, wale mafundi wakifika maeneo yayo kupima wanapenda sana karibu kwenye salama na martin kadinda mambo oh, mzima umependeza i see that hiyo mm-hmm. ni ile ya kuvulia kuvulianaotniama hiyo sio siohapo kibua anapenya au apenyi umenikumbusha sana zamani nilikuwa naona kaka zangu anavaa kama hizo najua ni wavuvi Kwayo, zao, sama, kiuko, kipindi, bambua, limeisha, kwa hiyo wakishatoka kuvua zao samaki huko kipindi bamvua limeisha wanakua wanaela sana na kipindi ikowazungu wengi sana mjini kwahiyo wanazitupia za hivo <laughs> nini kwapa nje unadhani kwa, <laughs> una, una kwa kiasi kikubwa uh, za zamani yani ya zamani imerudisasa uh, nadhani haijai kuondoka ila inaenda na msimu una msimu naani labda ukisema imerudi tunakuwa tunakosea lakini kila kitu kendana na msimu na wabunifu wengi wa mavazi tumekuwa tunaangalia nyuma tulikotoka na tunagai a tukakiboresha k havijai kuondoka ilatu ni kwamba tunaleta kwenye msimu na tu aende kuvivaa vile mbavyo vilikwepoamfsura okay. yes. mm. zilizopanuka <laughs> samabwana mabwanakuna eh? yeah. kipindi flani hivi kionekana bwaonkanaisadonaeandomanaikwambia nakwambia ni msimu yani msimu unaenda unabadilika kwamba wanasemaga watu wanaa unaangalia umbo la mtu na kitu gani ambacho kinafaa kwa sababu hata binadamu wa zamani na binadamu wa sasa tunabadilika kutaka kuangalia mila lokuwa nao mama zetu sio mili ambayo mnayo yi sahizi ukiangalia mina baba zetu sio ambao nao saizi kwahio si st inarudi kutokana na mwonekano na mabadiliko hata ya mazingira na pia maumbo ya watu mm. yeah. okay. um, ndo watu ambao una dil nao zaidi lakini kisikuhizi mimi kuelewa biashara yako yeah. una dil zaidi na watu wa kawaida yeah. kwa sababu ulisha dil na macelebrity ambao walikusaidia kwa kiasi kikubwa kupeeka jina lako e, yes. pale juu so nataka tuanze hapo ka mab kabla tujaenda kwa watu wa kawaida ambao hawana majina ambao ndo wateja wako wakubwa kwa sasa yeah. mtu kwamba e, i haiwezi kuupendeza wewe Ah, cha kwanza ni muhimu sana kufanya kazi na mtu anayekuamini yaani mpaka mtu amepiga simu amekutafuta amekutafutmesay anakuamini unapokuwa mbunifu wa mavazi terweni kama daktari unaenda kutibu kasoro ambao ipo labda kwenye mwili wa mtu wa katika mwonekano wa mtu lazima kwanza umwambie kwanini aifaikuna fungo i a aamu a aiwau tataana Hmm. k ni lazima kwanza ujenge imani mtu akuamini kwama kile unachomweleza unakimaanisha na akione kama kina madhara au kina faida na kadili nahiyoutaho amshkuru muw ukoa sijui ni kwamba tuada anaimani na mimi kwambakwa sababu umesema acta hajakususia wagomeanaja ni mbaile kwamba anagoma kuchukua kabisa la sema aoafanya sana kuna ukitumia utasema sio aiseme ata kama fundi ger kuna taila akiliona nakwambia hii sio tail ya toyota hiini aal unaku na jua kwanivyotumiwa vipimo nikaangalia bega tumbo kifua urefu nikaona vipimo haviko sawa ka nikavirekebisha kwa, nika kwa matakwa yangu mimi nikiamini nguotinetakaa vizuri ka livyoenda yule mzee aligoma kabisa kuivaa akasema bora vae ti zake zoze mbazo nikubwa zimezidi mikono aa anga adaarefu wa salasina sa ani konguu ambakonataka ivae jumamosi kwenye harusi aikuliiaoa <laughs> bado sijaweza kusema kazi ipi naiunia lakiniuwa haya niambie kuhusu wewe sasa uh, jinsi ambavyo umeingia kwenye, kwenye kazi ambayo unafanya uh, ni baada pengine labda ya kusoma kutembea na basha yako ya kaki muda mrefu unatafuta kazi ili ufit in mm-hmm. ndo ukaishia huko au ni kitu ambacho siku zote really uh, likuwa na ndoto ya kuja kuwa mwanajeshi kwasababu baba ngu mi ni mwanajeshimstaf na wakati nakuwa mama kaa nasema mati nafaaujkuwa padr saabu mbku maatizo na anlewnonimekua so, so ikiwa niko nina bato nakumbuka nikua na bangu mdogo anatamani ijikuwaot hata mi nikaanza kusema kan biailot nilivyoanza kwenda shule nikajikuta mi sio mzuri kwenye hesabu sio kwenye ograhynikaanza kuona ndoto zangu zakuwailot ziko out And then uh, nazidi kukua ndugu zangu wengi wakaingia eshi andguwengi anaafaakua modoababaranaaakuamodo odoa mapilinaa mimi ndo mtu ambae ntakua naelekeza apo ngua mekaa hovyo sijui mbona umesaa mzigo wakonmnabid uane kusimamiangu kwasabu nakuona ni mtu ambaye ka nd wenyeni mwanamitindop So, I go kwenye fashih iag biakmimaem moanata e ibon gala lifanya mm. fashn show mbao inakuaga ni muunganiko wa desiners watanzania tnaa fun yakueza kusadi iyi akantolea ata mbili ivi unashona kweli ka ndan apekea bambofisiniafanya kazi narakii so kenye yeah, yeah. so nope, mm -hmm. okay. fisiin kiindico imemaliza fo a o nikajikuta niko kwenye hiy naana amhapi kwa sababu imefayanimefungua milango kwa ubunifu wengi wa kiume kuwa wakati naanza ilikuwa ni kitu cha ajabu sana n ukipita mpakeayni naonekana kama ni mtu wa ajabuilikuwa sio ilikuwas inaunganishwa na ugei unaona ni hata hmm. yani vijana awa kiwa unataka kuwa modo nwchukonah mazungumzo kama hyouchamsha unasikiaga zinafanya ujisikieje kwako kwa wewe a an oa naamini kwakile nachokifanya naaamini na katika watu ambao nimeweza kuusa maishayo na wawtu ambao iongozi wa dinitatashinda unisotnachokifanya ingeanza uiula n Fact, kila mtu ambaye nafanya naye kazi ananiona mimi kama han hayo ambayoaaaaasma uaatndo audish na mimi wengi wanandoto aaawauuauwa duia waaanalia mafnafanya asabau naamini una watu wengi ambaowanasoge ukisemwa mm-hmm. so, so, so, si, si, kama ni kweli nafanyaitakusumbuaae natakauniambie jinsi ambavyo umekua najua umesema mzee wako alikuwa mwanajeshi mm. na mama yako tutamzungumzia baadaye kidogowenyezuamrehemukoanap ulizaliwaasisi tuko watano na kaka wawili adada wawlioawaotowa maisha yaawadasoushmashambao Uno, nacho nyumbani aoomekasma tunacho kingi lakini mama na baba wamejitahidi sana kutulea katika mazingira ambayo mtoto wa kini aaaakata kulelewa kielimu kimaadili uh, tumefundishwa upendo tumefundishwa kusamehe na tumefundishwa kuifanya dunia dunakuaen salama kwa kila anmale aaakaabaata maelezi ya familia ya kitanzania bng alikuwa ni mwanajeshi alikuwa mkuu wa kikosi amestafu sahizi ni mwan ni analima n tuko wengi kwenye familia yetu ila akua mama yetutuko wata mzwao aka fund <laughs> mzeeke mpaka leo ni fundi <laughs> mzee wale watu wa, wa baba ambao aa, akona kidogodogo hivi <laughs> mwanajeshi akisafuadoni mwanajeshisiifanya i kaudikashindwakupiga simumzeke mzekee ataona s na haumsingizii kwahiyonsisi unajua tumekua kwenye mazingira babaytusi likwa ni mkali sana ani mi nakumbuka siu ya kwanza naendesha gari ya baba nazani, angu familia nzima waliitana kikao desha gai anndeshwa nawbababatu mekua bababora baada ya kustafu na kurudi mtaani ametupeleka kijeshi sana yani mimi ni baineo ilokulia au watu tuja vituvoku akibatu mtotoa mzeke takucheza naye awatake labda yetu ni mtu amenyoka hivi ani e hana kushoto na kulia kwa hiyo yeah. mm-hmm. unadhani anajivunia wewe ah, ah, anajivuniasanam <laughs> kama tuka na harusi so nikamshonea aliomaliza kamwitakanuakaambia unajua inabidi namsaidia sana najua kazi anafanya ni kubwa sana azia <laughs> alindwe vizurisi yani, namchukuliaoais yani, na yani, anasema nilindwe ni, ni kwamba anaamini mimi ni kitu cha muhimu sana kwake na hatamani kuona labda linatokea lolote mm-hmm. s yes, yes. okay. so, mama yako alivofariki walikua pamoja okay. baba alikuwao Um, sisi tume nazani mama yetu naweza nikasema best kasema ni mama ambaye tunaona matatizo ya baba lakini mama alikuwa hatuonyeshi kama e, yani baba yetu tunau tuna, tuna miezi siitujamuona lakini mama naambiayuo ah, wenye majukumu yake na sisi baba yetu naa akapotea akarudi mama akampokea kama aliondoka jana sio kwamba tujamuona miezi sita n kama aliondoka jana sisi tuna mama yetu mdogo tunayemjua mama yetu mama yetu mdogo anamuita mdogo wake ni amekuwa mama yetu mdogo na tunaamini hivyo ni mdogo wake na mama kwa jinsi ambavyo alionyesha mapenzi kwa hiyo hata wakati mama anaumwa tuli, tuli tulikuwa ilitusumbua tuli, tuli, tuli, tuli, tuli sana kwa sababu alianza kuumwa sana baada ya kumwambia baba alipiga simu kakatu kwamba hajisiki vizuri akaa patikana kwenye simu kmama anaum ikbt wanaeza wakw awakua pamoja lakini ndani ya moyo mama yetu alikua anaamini mmewake kohpa hivyo ndonavojunnd navyoamini ilikuaje mamako akafariki ni muda ulifika kibinadamu kila mtu anau pangiwa muda wake kwasababu kwanza sikukua kwetu otu kuonamama eh, yani mama kumwa kwake atamnajiskia vibaya ainiutana namasnanda kazii neakaambia mguna ni sumb lakini akaamka akaenda akipindi mama likuwa yani na tatizo la jicho mpaka likaa kabisa likafa jicho ake moja kana laini o anaesu ya jicho ampa o mpaka kaa akaea mau asa skuo naani ali dada wetu adadae nmbai waa aa uaaaani anakuonyesha kwamba eerythin is ine mm so tukampeleka hospitali wakasema ana kwenye damu asna ah, yes, akapewa dawa akanywa ah, dawa lakini kaa hakuna mabadiliko yoyote tukkapelekahpta ninitukaenda tukaamba kuna daktari mwingine yuko bunju ni daktari mzuri wa sukari na pres kusimama alikuwa na pe am tukampeeka huyo daktari kampeleka daktari wa pres akachunguza akasemana ah, kawaida labda tumbadilishie dawa atakuwa sawa tukarudi nashkuru mungu mi is nnaroman ilivokuwa nawapigia wakawa wanamwangalia mwanzomwisho ka amba una mabadiliko amamlete anawangalia wakaja kugundua shuga yake mepandaa wakasema lakini ni vizuri labda tukafanya hata uh, matibabu ya covid neo mama anazokuta na n ya hizo zinazotokea ni covid labda so akanywa dozi ya covid memba ilikuwa ni alamisi yes romana akasema saahizi ya hospitali huko veri na kipindicho kuna covid imepiga sana kila sehemu kila hospitali atuwamejaa sio viuri upeeka hospitali akini choewa ni kumwangalia 4aangalia matuko ake amezazunganae ni ya nyumba mm sasa kuna uwa mama likwa nalipenda taasn i ba kanipigia simu kwapi mona ule anaita akaanza kusema kesho mtapokea habari kubwa sana lakini mwenyezimungu atawavusha ddangu okay, na. mkubwa akamuuliza abari kubwa nzuri mbaekamba iwatumishwa munguakatika mn baaga moja kwamoja mbaka bi auaimama amekwa pale aiivoingia naeza kuona mekwa izoosjn nanini nanini madaktari kama wane ku, nda siku nzima mpaka jioni kwenye saa nne mi nikaingia tena maimashin amaatmamaamlin mn akaa nagoma kuvua kaa tuakvua asn hospae jumaa mosi yote jumaapili asubuhi mimi nikaondoa kwasau aushamkawhaotanadada zangu nashangazi zangu wako pale mefika tu nyumbani kaada kulala lakini ksasia usingza lakini siwezi kulalakoso eh, ikaenda chumbani kasinda kulalaaamunaeza kuoda hospitali nikaambia Uh, yesian nini? like, no, <laughs> kuna nininjo tu hospitalin akaa ngojanakuja kufata ao nyumbaiaaaaema nyuma abidi urudi ndaniaa unatokaja umevaa boksa so mnvenn kama ikwa nimevaa tbox na vest aindaninikaisha galinan a tukaondoka tukafika nyumbani ha niivyofika nyumbani ndosiubonaataka atmashaniivoona mlango wa nyumbani mama mamaangu ni mtu ambaye ukienda kumwona hata kama anaumwa amechoka ama yezu ikuwa stori kubwa sana kwa sababu wewe kwenye maisha yako umezungua na watu ambao wanajulikanami wana um, naamini yuko kwenye sehemu nzuri an ulipigana ya kwamba anakuwa kwenye mikono mizuri sure vile vile alishakula matunda ya kazi yako kwa kiasi kikubwa amekuona ukiwa nasiso for that we, we, you she kuna watu ambao wanashindaga mechi zao lakini wazazi wao aamakuwa hawako pale kwa ajili ya kuona waki, waki, wakifanikiwa nadhani na, na, pia ni somo kubwa ambayo litakiwa nijifunze kwa sababu toka tumekuwa sisi hatujawai kuwa na msiba nyumbani kwetu maisha yetu yote ka msiba w mama ndokuwa wa kwanza na lilichojifunza kwamba no nomae ohaaw amwenyezimngu wee kuzunuma mamaangu alikuwa na ameondoka akiwao weneanaaiwa mamanuaaaaatu miana maa alama ktnda kwa wakati wake ma akupganiaaliwasababu yani so, kana kwenye maisha a binadamu tunaenda adama snye msibaatu naendamamf lakini fona kila napofanya maamuzi kia napozungumza kilanapotenda smamn jambondatka wakokiwa katikaha hata kwenye salamu za rambi rambi hakuna mtu aliyesema ta namdai au mamake alikuwa natatiowfanyaaan aai a a masha a so kwangu kuondoka kwake ni somo ambao limenfanya nwniwe mtua tofauti sana n mtu ambae nilikuwa mabi hata mwaka mmoja u miwili iliopitatotowanu anakandadaangu mkubwakve una aisinikuwa Na najaribu kuona kama ubibi eh. <laughs> <laughs> <Adivera> <laughs> um, yangu kwanzamamando aliniambia alivoenda hospitai ali ambwa ulakanaumwana usijaribu kukataa liaiwa ubibi yangu walienda aiwalienda kuwakikisha amauema miijao so, mm. okay, mara mojakakaudknmbiaambmankaudiatnakii uongomara moa moataka na mkataba naye mmoja memwambia sitaki si ni kuweke kwenye I want you to if you want it. so ndomaana mara nyingi simweki nataka yeye aamue kwasababu nimegundua kitu kimoja ambacho kipo mi na afki zangu wengi mba na watoto nagundua kwamba mtoto akiwa nakuwa tunamtengeza maisha ambao nataka si awe nayo bilakujua kama yeyeanaya ukisikiliza so, hata nt za wa watoto awatu wa maarufu aska mama yangu al w wn t w Yani mazungumzo yetu ni machache sanalakini ambayo yana anafanya nini like, ukiachanana wamb ni waafanachorasani yeah, mchoraji mzuri na huwa sitaki kumuuliza job yake niwasabu nndomaana na hata napo brand yamartin kadina nimetengeza kwa mazingira amba iwe ni salama kwake kuweza kuirisi na kuendelea nayo ndomaana sitaki kuiinganisha na, na matukio beause aast aweze kuendelesha kitu ambacho atakikuta kiko salama mm. yes. challen zipi ni ndo ambazo mwara zote huwa unazi katika a, aina ya kazi ambayo umeichagua kuifanya Si, si, nadhani nimefika sehemu nimetambua kwamba binadamu hatuwezi kuwa sawa maono yangu na yako awezi kuwa sawa mm-hmm. hata nifanye jambo zuri kiasi gani kwako hatuwezi kuwa sawa na siamini kama ni challenge na siamini kama ni tatizo na siamini kama ni kikwazo kwa sababu utakaolisema zuri nitajifunza kutoka hapo sema bay akikisaaaaf ent kwasababu kwangu wanaamini mafanikio yanapimwa na vitu vingi so kiasi gani cha pesa ukonacho kwenye akant so cha kiasi ganicha marafikiukokcasaukoncho tunaangaliayako iko vipi yako na watu ikovipiyako na mwenyezimungu ikovipi aktah maaai auko karibu namunuwao kuangalia uwe wa mwenyezimnu kama alina manufaa ma, ma aina hiyo mimi uwei kuikuta ashnakupaa ya mtu wambialewsataa okay. tuanie mm-hmm kwa watu wengi au uh, useme vijana wengi umaarufu ndo kila kitu mm. wants, wants to be yes. but wewe uh, unaukimbia mm-hmm. na jinsi ambavyo unaona vitu vyangu unadhani ni kwa sababu gani <coughs> hauoni umuhimu wake au pengine unadhani umeshafika ndomaana nao ienu naweza nikaishi maisha yangu yote kwa hiki kwa hapa sehemu ambayo nimefika uh, tofauti ya i yangu na watu wengi ni kwamba mi naamini kila kitu kina kiasi naamini umaarufu wangu kwa tanzania umefika kwenye kiasi ambacho niko hapy aho naendelea kuangaika kuweza ku wekeza na kuweza kutengeneza maisha ambayo yatakuwa sustnable kwa miaka yangu mpaka anaondoka duniani lakini sitaki kutumia umaarufu kuweza kuvipata hivyo vitu kwa sababu naamini tayari unajua wakatiunajua umaarufu uh, wa tanzania huko hivyi kuna maarufu aliyokuwepo ambayo tume wakuta ikpofd like, Then, kuna maarufu ambao walkuja wakatengenezwa wakatengenezwa kutokana na yes, ieavyobadilika um, kuna maarufu ambao nagenerehen mpya wakina mar nanakuna wanaokua ambao useme wakinaulaia imeishi like wenye hizi karn zao ndn faida anfa na watu wengi wanatafuta umaarufu salama mesi kuutafuta umaarufu haikuwa, haikuwa kwenye ngl yangu awana bicamesta nono nikuwa nashona nguo na nataka nguo ngo zangu zi ziuzike then ikajikuta utomatia naanza kuiaze kwenye kuweza kutengeneza jina akuwa eh, kwa kipindi bado chotenaezajikuama kimwongeeamiimaka kmmaarufu npow ni nguvu kubwa sana na usipoifanyia kazi inakuzidi na mwisho wako nakuwa ni mbaya kwasababu nothi ketopf like yo ame kuna simuauw kuna, kuna watu tawajibu vibaya akwambiais right? so maisha a na wa mm. awesome. ka s i ana mai ain o o a, so a mm. yeah. okay. um, mm -hmm. <laughs> mahusiano yako wewe nayeye kila mtu anayafahamu yeah. tanzania na afrika, afrika nzima mm -hmm. um, wema ana ps zake na down zake nyingi tu ambazo tunazifahamu na kuna hata sei kwamba eh, ana, anapoteza ana, ana maisha yake kwa sababu alikuwa na uwezo wa kuwa kitu chochote ambacho angependa kuwa lakini kwa sababu ya kutotimiza kuto, kuto, kuto, kuto yale ambayo pengine alikuwa anatakiwa yatimize ndio yuko hiyo sehemu ambayo yayupo pengine siyo mbaya labda yeye ndo ntoto zake kuwa hapo unadhani n- n- watu ambavyo wanafikiria kuna ukweli ndani yake kwamba amekalia kitu pengine angekuwa zaidi ya hapo na kama ni kweli anything ambacho ulijaribu kufanya uh, nitatumia mfano eh? wa daradala a basitac kind of maybe mi gari na we mana a zake i anatumaanye safai zae gai nginelpendaansasametaa ni kwamba tunamuona ni tatizo hatumsaidii kulisou tuna mhukumu ta ata tuka m baada ya kuliondoa Because, kufanya, tatizo, kwamba, ni yende, so, her, i ngumu mtu kuweza kna o in She's in right mind. kwa mambo alioyapichia ningekua mi taehem wee aseme kwamba na sio mimi sio mwanaiomama ke iaa t binadamu yoyote mabi alipo napona yuko sawa kusitaki kumhukumu kwasabaugotaanza kumema ke ama ana saataakmma maisha yangu na yeye au maisha yake na watu wote wanaompenda ni kumfokea mefanya hfau maho msmukwamba tdaaiambia m niye mwenye kuzungumza na ile nafsi yake ndani beausekama iyotumia mfano wangu kwanini mii sionekane mjinapumbaita daosingefanya nae kai singekua apa yale mazuri ambao nayaonaypo namaba naona kama nisomonamaisha naedlea ndomaana so e a ata kusema namsimamia anwaimama ainakiwaneawa mtu ama mazba kwa wanampinda sana wema wanaamini wema yuko vio kwasababu ya flani i you know, anata uba awema nampa mtu mwingine lakini hawako tayari kumwambia bwanammejifuna hawa watu wangekuwa nania njema nawange aswai kua wemajawai kutembea na mtu yote mbae najuananaye kama mwa kutembeanae basi walikutana waowatuto ambao mwa kutokanaeaambao najuananao mi ni mtu ambaye nilipigwa vita kwasababu walikuwa naamini apndmapenzyetunaai hipi ni problem, yeah, kwa wetu wengi ambao we unawafahamu wengine kuwafahamu kwa kuangalia kwenye tv wengine kuwafahamu kwa kufanya nao kazi wengine kuwafahamu kwa sababu wanafahamu mtu ambaye wee unamjua What is the tuna upofu wa mafanikio wengi an tunaamini tumefanikiwa wakati atijofanikiwa tuna, tuna mafanikio unajua nawe umeshafanikiwa unaweza kuchnji chakula nyumbani bila kumtegemea baba na mama unajua naushafanikiwa hatuangalii ya kuweza kuwa l kwa, kwa kile ambacho tnakifanya wnyeambili tatu alikaekwa fn zangu a wenzangu wengi az yani, wengi tuna msaau mwenyezimungu ni wachache sana auta naenda kanisani aumsikitii kusa tutaenda msikitini tuk lada msaada tuonekane na mdia zakutosha tutana a askai unajiona upofuwamafanikio ndonaotuangusha watu hmm. yes. <laughs> wengisinapakalakini uwa na mbwakakang amemgawanajua wa <laughs> <laughs> wakati naishi nyumbani hmm. ikuwa na mbwangu anaitwaikapata mbwa mwingine anaitwaz kwahiyo wakati na hama nyumbani naenda kuanza maisha peke yangu mi spendi kuishi na watu t na, ko na na naishi mwenyewe yumbani kwao mara nyingi mi nasafiri aomialiko mnawezakuta unakaa nyumbani miezi miwili miezi minne haupo aanauliza mii mbao owa kwababalioanza safari yake kuelekea ah, alipata n ne kujifungua akaondoka wapili manimenda kumpandisha kwa mtu atarudioamnda kupandishwantaka nikue maswali ambayo jibu lake nib umeshawai kumtumia mtu ambaye hukumdhamiria ambayo sio ya kwake umeshawai kuvaa chui kwa siku mbili mfuuizi Um, umeshawai kuongea we mwenyewe tunwe aiw iekutgumeshawai kumtamani mpenzi wa mshikaji wako uh, yeah. Yeah shona mausianusiaelewuwanawaikjaana kuumwauumojakatika maenmunatakuacha nakuachnambaonatakaama unaumiananilijifunza kitu kimoja kwenye maisha ukiwa eneo ambalo unahisi wewe ni msaada au ni kitu na watu awakuvalu hata sikumoa usia kaondoka naukasema kkumbua na katika maishayako akuna kitu ubest wa mtu anaujua mhusika kila nacho kutoka kwako usinamb miweni best frend wangu mi ndo nikuambia salama met aue aaeta ianl have a friend for a specific rason kwamba huku nakoenda kunaaeaua aaha ien aagi aonwataa wenye rafii mtapendana sana mtaelezana mambo yenu siku mkitirafia na jambo moja mkishaanza kwenda hivi mnapasuana vkwelikwelikwasabauadnat n asu mi nipo kwenye thin na grup mbili au tatu convesathen nyingi za marafiki ambao kwenye grupaan aniya yowanuilitaka kusafiaaaaniijaenda tunchi enye itu kuna vitu otaa kuvijaribu ianavyona kwenye maisha yangu wenye bieanaa ja mbao indoaa nikuwataka yes. tumuongelee kidogo yeah. katika watu ambao wamesogea wame mm-hmm. iye ni mojawapo yes. ambaymetengenezea ya kipind chanu yani akisema anapanga jambo lake inaua andaamb e, wwe kwa, kwa maneno yakomtaina gani na ye, wakati unamwangalia aktinakutana naye siku ya kwanza uliani ataishia huku ambao oa Uh, niliamini atafika mbali na, na badomu ambae ana maono makubwa sana ndani yawatuae yani, lianza kufanya kazi na mtu akanambia unayapoteza maisha yako bila wkuaaa kamalaaaama no. Hold on to a ahs lazimaniwe rafiki na marahisi unaaguakuskanawaaembao anaea akaona yako na kakuelezaog ah, auaa lakini ni mtu ambae anaiona fu ya mtu kiubwa mchokd kila kosa alolifanya alolipitia hu ataki mtu mwingine alipiti mboama ningemsikiliza akbha ningekuwa nimefika mbali sana anfo me nashukuru mungu kukutana naye armembe merainikiwando limemaliza tu foms mm. nilienda tu studio kwake kipindiicho katika kujitafuta nikaaenmdogo so, nakuja sonkaanakujanapw a hivoishirn emraidihiswei ana wap ambaye ni mtu pekee a nimekutana naye mjini na kanchukulia kama mdogo wake a tumekutana epe atakuchukulia ho wengi watakuanza watakujaataa wnye kipimodokeshaioa hana choyo ya kuona mwingine anasogea lakini kufanikiwa ukiwa chini ya rakii ni njia ngumu sana bu hana an yani salama kama unatakiwa wanze moja mbili tatu yanihana kwambamojaumeweza ah, rukia tatu ko lazima upite kwenye hiyo njia mm. uh, ukiruka auwezi kujua kitu ambacho umekiruka aukipita mm-hmm. kote mm-hmm. then unajua hata kama ukikosea sehemu wapi pakrud a Now we have a store. Mm. Mboto, naayo, lakini wa barabara waarabaraknw its a very priate um, stoe byaiek kwasabau wenye kuweza udii na mtu mmojammokaawan toe a kuweza uis amuch a aii on asku mungu pia mi ne of the igest 12 designes ambao tunamefungua baaita santi aaationa baain oo lakini afungua tosouthaficaonebr pale ciy kiongelea feni a maduka makubwa ya mavazi aa beoaf taa yakaaouacatiuetawoa rwandayuko mojaawtuon bahati nzuri mimi nimefanya kazi na, um, na wengi Jio. but wewe na mtani mm-hmm. m- wa, mmenyoka yani ukinaambia siwezi yeah. ni siwezi sio njoo anthen unakuja kunivalishia koti langu uumbini <laughs> najua za vile hiko ndo kitu ambacho kinakutofautisha wewe na, na watu wengi watu waz, wazuri mahodari lakini sio wakweli na mwisho siku najikuta akajibambikizia kazi nyingi kiasi kwamba anaishia kukukea ndomaana nilikuwa nasema wengi tunapumbazwa na umaarufu wamba siwezi kushindwa mimi ni fulani lakini ukweli ni kwamba mavazi yani unapokuwa unatengeneza napokuaunategeneza okamadaktailazima yani umwone mgonjwa mmoja mmoja uone maendeleo yake ta21watijawetu wakubwa nwawalambao tut kinachotufanya t hio ni, na uh, ni kwasababu tunaipenda kazi yetu kuliko t aakienda ea kuio kaziyakoaaa kaaawaia t aa eliia ina sikulipishi jina na kulipisha kazi ambao unaifanyan e mafanikio a kuhe kile ambacho tumekifanya o tofauti ada miautaia imeona hikaribniwakusana kinadad Um, unajua kufanya kazi na watu ambao wanajiamini ni wakubwa hmm. ni kitu kimoja kigumu sana because mtazungumza m- m- watasema kile bachotaka kukisikia lakini K- kunaipo lakini naamini kwa sababu ida nadhani ilianza kwao kabla hataijafika kwangu ilikuepo wema na Irene, I think, au na nani walikuja hii ya pili ni il ndo amepush kwa nguvu zake zote tuweze kukutana na kufanya naameweza kutuingiza mimi kamwingiza aloi an wametaka tuendele kuwasimamia kuweza kufikia yale malengo koo tha kila mtu ana moto akutaka kufanya unaeza tukafika mbaliiop tume sehemu zote ambazo tulikua tunataka tuziguse na uwe ni mtu poa sana usichekecheke baskunwa maiunajua mtu ingineaa mtupoakichwa kinavimba fui namshukuru mungu anasema mafanikio anaendana na kuwaam kwangu ipo lakini sio kitumacho kinaiha maisha yao ni wachache sana mbao wazungu wanasema anaweza kukep ku their feet on the ground watu wengine akishaambiwa tu basi anataka kama kuruka hivo iwishouthea kwa kazi nzuri ambayo umekuwa ukifanya and you lookreally nice na nakutakia kila laheri Uh, ameshatuelezea siri za mafanikio zake karibia zote na vitu ambavyo vinamsukuma aweze kuwa bora kuliko ambavyo alikuwa miaka 8n au t au ki iliyopita kwa mujibu wa kila mtu muundani na martin mi naitwa salama o vyaawama sioshid vo vya kutea siodu na ukimbize ndoto ah, ah, ah. kupati aina mana ukosei kiburi kinafanya tujhongei tuna auka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawai chozi na mfuta na krai tukipenda na mungu anafurahi yeah, nihisihitaj yeah. yeah. I'm it's okay.