yap yep, yep, yep. wakubwa na wadogo mjambo mimi kijana wenu lk simba nachukua nafasi hii kukaribisha katika kipindi changu ambacho kinaitwa lk kinahitwa kk yep, yep. so tutakuwa tukizungumza au oh, tukitoa elimu kuhusu biashara mbalimbali elimu kuhusu mambo ya dijital elimu kuhusu fasion elimu kuhusu afya mambo mbalimbali mbali ukuwa tukizungumza na mimi kama mimi lk simba so katika tukizungumza kwa yesu mambo kama hayo na ningependa wewe ndugu mpenzi msikilizaji ambao nansikiza kwa sasa upate kuchukua nafasi hii kukaribisha watu wengine itakuwa ni jambo muhimu sana naambao tk itakuwa, itakuwa nasaidia katika elimu takuwa nasaidia katika nafasi moja baada ya nyingine step by step so let me say sonyu wa kuchukua nafasi yako kwa kuchukua sikio lako akili yako mawazo yako kuisikiza na, na tategemea utajifunza mambo mengi sana ambayo yatakusaidia mbeleni au itakusaidia kwa sasa ni mimi wako lk simba na tegea mambo mazuri tegea mambo ambayo yatakupa movement katika live yako asante sana na mungu awe nanyi yo mambo vepe mambo vepe On air. So, so, leo nitakulekea ama nitakufunza ne gesi gani au gesi gani ama ambayo unaweza ukachukue na kutumia application za kuedit video kwenye simu yako watu wengi wao sana sana huwa wanatumia kwenye kompyuta au vitu tofauti tofauti lakini leonitakuonyesha gesigan gani amba apps, gani, gani ambayo unazaukatumia kwenye simu yako so kama unatumia simu yako ya kuweka ku au mtandao ya kijamii na ku hii muhimu kueza namna, namna ambayo inaweza kwa kufanya utumie hizi nis bora kuwa nazo kwenye simu yako nafahamu zaidi ku kwenye simu yako so hivi unajua unaweza ku kali kupitia simu yako <laughs> nakwambia leo nitakuonyesha vitu mob yni so bila kutumia kompyuta wala nini leo nitakuletea untaku, programu ambazo utaedit kama vile vileofea unatambua yani so application ni sita ambayo nitakuelekeza inaitwa inshort And kid and and power director and cap, cap so hizo ni programu ambazo zina edit video nzuri na zina kusaidia wewe ambayo unahitaji kuedit video kali kupitia simu yako utachukua moja ya programu ambayo unayopenda wewe kutumia so utaweka kwenye simu yako na nitakuelekeza moja ya ingine so hizi zinapatikana soko la na hila nyingi baadhi ya zote ambazo zinapenda kutumia ambazo zitasababisha na kuondoa Watama, utazitoa kwenye ntakupea in nitakuonyesha gesigani nazokazipate so nitaziweka kwenyep chini pia utazichukua iyo i itakusaidia bora zaidi ya kuchukua na aps nzuri za kudownload movie au lavantakuonyesha kwenye episode ja so asanti sana kwa kusukiliza lk on air adisiku yingini